เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นยังงัยกันบ้างคับ....อาทิตย์นี้น่าจะบวกกันทุกท่านนะครับ  (อ่าน 5255 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
7สีอาทิตย์นี้น่าจะนิ่งแล้วนะครับ....
« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 11:29:14 AM »อ้างถึง1.มณีเจ็ดแสง vs สิงห์พรชัย ใต้เจอใต้-เข่าเจอเข่า มวยจัดยก1-2-3มณีเจ็ดแสงถ้ามาไม่หมดปลายๆ จัดไป มณีเจ็ดแสง
2.ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น vs ยอดภพศักดิ์ชัยน้อย มวยเก่งจากนครศรีเจอกับยอดภพมวยหมัดหนักจากอุดร ถ้าศักดิ์ชัยน้อยผ่านยก1-2ไปได้งานนี้มีเฮแน่นอนดีไม่ดีมวยหมัดหนักอาจจะกลายเป็นหนักหมัดแทนคู่นี้ผมจัดไปที่ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น
 3.ยิ้มสยาม อู้ดดอนเมือง vs ดาวอังคาร ป.บริรักษ์คู่นี้ยิ้มสยามน่าจะมาล้างอายที่ช่อง7ได้เพราะครั้งก่อนยังไม่ทันไรพี่แกง่วงนอนซะแล้วมาคราวนี้คงมาเต็มที่แน่นอนคู่นี้จัดไปที่ยิ้มสยาม อู้ดดอนเมือง
4.เดอะสตาร์ ไอเสือดาว vs ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ เดอะสตาร์ มวยถึกแรงยังกะ.....ต่อยมวยใช้แต่กำลังหมัดศอกแรงเจอกับ ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ ตัวนี้มีหมัดที่หวังผลได้เช่นกันแต่ทีต่อทีฉลามทอง น่าจะหนักกว่า เหลี่ยมมวยไอคิวดีกว่าแน่นอนคู่นี้ไม่รู้ว่าป๋าจัดให้ใครมาเกิดกันแน่ แต่ชอบส่วนตัวจัดไปเลยที่ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ ****ทั้งหมดนี้เป็นทรรศนะส่วนตัวนะครับเพื่อเป็นแนวทางชอบไม่ชอบอย่างไรไม่ว่ากันนะครับ***

--------------------------------------------------------------------------------------------
เจ้ามณีเจ็ดแสงต่อยอย่างนี้....คราวหน้าเจอยอดภพ มวยหมัดหนัก ไม่อยากจะคิดเลย(พลเปลได้ทำงานแน่ๆ)

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ท่านWebmasterครับรบกวนย้ายกระทู้นี้ด้วยครับ.....ตั้งกระทู้ผิดห้องต้องขอโทษด้วยครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ไม่แน่ผมว่ายอดภพในสายนี้เสียเปรียบรูปร่างเกือบทุกคนเลย ใครที่คิดว่ากระดูกดีกว่าอย่ามั่นใจมากเพราะผลีผลามอาจโดนน๊อคอีก ถ้ามณีเจ็ดแสงน๊อคได้อีกน่าคิด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal