เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ไขข้อข้องใจ ให้หน่อยครับ  (อ่าน 7255 ครั้ง)

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ไขข้อข้องใจ ให้หน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 18:19 »
คู่สาม  ท้าย หรือหมดยก5 ซิกเดี่ยว  ส่งมา  ราคาอยู่น้ำ  กรรมชูสวน แบบนี้ใครให้ผิดครับ  ตามสายตา ผมว่าก็น่ามา  น้ำเงินนะ  ความคิดเห็นส่วนตัวครับ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
Re: ไขข้อข้องใจ ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 19:22 »
คนส่งซิกไม่ผิดหรอกครับเพราะเค้าส่งตามราคาคนเล่นราคาหมดยกสี่ถึงต้นยกห้าแดงต่อไปไกลประมาน30-40 หนึ่งแต่ช่วงกลางยกน้ำเงินทำได้และได้เข่ายัดไปหนึ่งดอกแบบเห็นกันชัดเจนชนิดแดงตัวงอคนเห็นกันทั้งเวทีดอกนี้ดอกเดียวราคาลดพรวดพราดและเป็นน้ำเงินที่ทำได้ดีกว่าจนหมดห้ายกราคาเหวี่ยงข้ามมาอยู่น้ำกรรมการเดินเก็บใบคะแนนก่อนยกมือมีต่อน้ำถึง2-1แต่กรรมการมองว่าไม่ผ่านยกมือให้แดงชนะไป

คู่นี้ยกมือให้แดงชนะแล้วยังมีเล่นกันว่าแดงน่าจะชนะแบบ2ต่อ1เสียงนะแต่ผลออกมาชนะทั้ง3เสียงเลยแปลกมาก

ต้อม เจียงฮาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 19:47 »
เล่นมวยต้องดู  มวยประกอบด้วยคับ  อย่าเอ๊ะอะดูเเต่ซิก

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 20:45 »
ยกสามพี่ยิ้มได้ แล้วยกสี่ได้จะๆหนึ่งดอกนะ ย้ำดอกเดียว ยกห้าละใครได้ แล้วที่ล้มละ ล้มเยอะไป ผมว่าแพ้เพราะลูกล้ม หมดยกห้า น้องผมจะออกตัว ผมบอกไม่ต้อง น้ำอย่างเก่งแค่เสมอ ซิกเป็นเพียงตัวช่วยในการเล่นครับ ตัวที่ชนะคือกรรมยกมือเท่านั้น  :)

[S]TeP_หมู

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 21:19 »
ยิ้มสยามน่าจะชนะลูกล้มครับ แต่วันนี้เดอะสตาร์ เอาไปกินหลายหมื่น เซ็งมาก ต่อยแบบนี้เอาเสื้อสามารถมาคืนเถอะ ไม่ไหว

ดำชุมพรกิโล 30

• ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 23:07 »
ทุกท่านรู้จักมวยขี้โกงไหมครับ ไม่ใช้ยิ้มสยามนะที่โกง
มวยที่โกงคือ ดาวอังคาร แดงทำเกือบตาย แตะต่อย จับทุ้มไม่รู้กี่ครัง
ราคายังไม่ขยับเลย หมดสี่ยกแดงต่อ 20-40 /1 แทงเข่ายกสุดท้ายดอกเดียว
ช้วงกลางยกห้า แต่ต้นยกห้าโดนแตะโดนแทงกี่ดอก พอแดงโดนแทงดอกนั้นดอกเดียว
แดงก็ยังจับเททุ้มไปอีก แต่ราคา กลับมา เงิน ต่อถึง 2-1 จะบ้าหรอ(ทำไปได้ไง)
ทั้งนี้ทั้งนั้น คนส่งราคา คนทำหูเข้าก็ส่งตามคนเล่น มันไม่ได้ผิดที่คนส่งรราคา
แต่ผิดที่คนเล่นมากกว่า เวลาเข้าต่อข้าม หรือ ต่อเกินราคา มี่หลายประการคือ......
1. มองเกมส์ว่าน่าจะทำได้อีก หรือมวยมีอาการให้เห็น
2. พวกเซียน พยายามจะกดดันกรรมการ (อยู่ที่กรรมการ ว่าจะคล้อยตามหรือไม่)
3. กรรมการโกงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(ของกรรมการ)
4. หรือเวลา คนต่อเข้าเล่นมวยต่อเยอะ พอมวยพลิก หรือมวยมีอาการไม่ดี คนเข้าก็ต้อง แย่งกันต่ออีกตัว
ทุกคนก็ต้องแย่งกันเล่น ราคาก็ไปเร็ว หรือเยอะกว่าความเป็นจริง ราคาจริงๆอาจอยู่ 2-1 แต่พอแย่งกันอาจเป็น 5-1
หรือมากกว่านั้น ;D ;D ;D

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 05:19 »
ชัดเจนมากครับท่านดำ เป็นแบบท่านว่าจริง ๆ ครับ ผมคนหนึ่งที่ไม่ชอบดูซิกครับ

จิตร มหา

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 07:02 »
ชัดเจนและถูกต้องครับท่านดำนับถือท่านครับมวยคู่นี้พวกเซียนหาจังหวะกดดันกรรมการอยู่แล้วขนาดมีแผลแตกหมดยกสามราคาน่าจะวิ่งต่อหลายหนึ่งเพราะแดงทำได้ชัดเจนแต่ราคาไม่ไปไหนต่ออยู่นิดหน่อยทำท่าจะรอน้ำอย่างเดียวถ้ายกสี่น้ำทำได้หรือแดงล้มสักทีเป็นเรื่องแน่แต่แดงกลับฉายอยู่ข้างเดียวและราคาน่าจะต่อขาดด้วยซ้ำไปจนน้ำมาได้ถ้าเป็นช่องสามแดงเสร็จไปแล้วแต่นี้เป็นช่องเจ็ดกรรมการไม่บ้าตามแดงเลยชนะด้วยอาวุธที่แท้จริงครับท่าน

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 12:33 »
คู่นี้เซียนขาใหญ่ อยู่แดงนะครับ ขึ้นมาแย่งกันต่อ 3-2/5-3

ราคาหมด4ยก แดงต่อ2-1/5-2 ถือว่ามวยชิงดำ
ยก5 ต้นๆยกแดงรวบล่างมีหักเหลี่ยมช่วย น้ำเงินทำอะไรไม่ค่อยถนัด
เซียนมวยมองว่าแดงคุมเกมได้แล้ว ราคาไหลเลยต่อแดงถึง 40-1
แต่น้ำเงินมาได้ลูกกดคอตีเข่ายัดใส้ดอกนั้น ราคาเลยไหลรองวูบวาบ
เป็นน้ำเงินที่ขยันออกอาวุธได้ต่อเนื่องกว่า แต่แดงมีเหลี่ยมมาช่วย 
ครบ5ยก น้ำเงินต่อ5-2/3-1 ชูแดงชนะ ไร้เสียงด่า กก.

ยอมรับว่าคู่นี้ชกกันสมศักดิ์ศรีจริงๆ

จิตร มหา

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 12:53 »
ถ้าข้อมูลไม่ละเอียดต้องขออภัยด้วยครับแต่โดยรวมแล้วคล้ายกันนับถือสมาชิกทุกท่านอย่างจริงใจครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 14:45 »
ตู้บ้านผมคนที่เสียมากคือเซียนหูเพราะเชื่อในราคาซิกมากไปเมื่อหมดยกร้องเสมอน้ำเงินคนรองเป็นแถวผลสุดท้ายออกแดงจริงๆ(คติจึงขอเตือนไว้อย่าเชื่อซิกมากไป)

ไก่ชน

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 19:46 »
มวยหู แพ้ มวยตา

วอ.พะยูน

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 20:27 »
นี่คือเขาเรืยกว่า มวยฆ่าพวกเล่นหูครับ (ขออภัยที่พูดตรงๆ) ขอบคุณครับ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 22:27 »
ขอบคุณ เซียนทุกท่าน  ทีให้ ความกระจ่างครับ ที่ผมมาตั้งกระทู้ครั้งนี้ ผมก็ไม่ได้เสียหรอก  แต่ผมออกตัวเกิบหมด จากที่ จะได้เยอะ กับได้ แค่นิดเดียว  ครับ  เพราะเชื่อซิกมากเกินไป

adirekk

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 22:47 »
งั้นต่อไป ก็ไม่ต้อง ดูซิกละ ให้พี่อัศวิน ไม่ต้องลงดีไหม.. ถ้าดูซิกแล้ว ไม่ได้เปรียบ ก็เลิกเล่นมวยเถอะ

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 20:55 »
ใช่ครับ ถ้าดูซิกแล้ว ไม่ได้เปรียบเค้าจะดูกันทำไม

มีซิกไห้ดูน่ะ  มันได้เปรียบไปกว่าครึ่งน่ะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal