เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี  (อ่าน 4882 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 10:41 »
มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี

🔵ขาวสด⭐⭐⭐ไฟต์ที่แล้วโชว์ฟอร์มไว้ติดตา ถึงจะถูกชูสวนแพ้เจ้าซันแบ๊คมา แต่ก็ยังชนะใจคนดูทั้งประเทศ
วันนี้ผมมองว่าอาวุธครบเครื่องหลากหลายกว่า หลักเหลี่ยมเชิงดี หัวจิตหัวใจดีกว่า มีความมุ่งมั่นตั้งใจ เกมส์ต้นๆเล่นมาก่อนนะครับ จะแพ้ได้ ก็แพ้พลิกเกมส์ปลายๆ เพราะคู่ชกเป็นมวยเข่าปลายแรง และขาวสดเอง ก็มาน้ำหนักขาดเยอะด้วย ปะทะไปแล้ว อาจมียุบมีย่นให้เห็นได้ แต่ว่าเกมส์ต้นๆ 🔵ขาวสดไปก่อนแน่นอนครับ มีราคาก็ขยับขยายกันเอาเอง

💗💗💗💗💗💗💗

🔵ซันแบ็ค⭐⭐⭐⭐ตัวเต็งมวยรอบอีกตัว ที่ชนะรอบที่แล้วมาได้ เพราะโชคช่วย ประเภทมวยเข่าสูงยาว เปิดเกมส์เดินชน ขวางหน้าแทงแรง บู๊ดุดัน น่าเสื่อดีพอๆกัน แต่ยังไงก็ตาม เกมส์ต้นๆก็ยังน่าเล่นมาก่อน วันนี้ผมว่า โชคน่าจะช่วยอีกซักครั้ง

💗💗💗💗💗💗💗

🔴ขาวสนิท⭐⭐มวยเข่าครบเครื่อง อาวุธหนัก เตะขาต่อยหมัดแรง ต้นๆอาวุธจัดจ้าน ฝีมือครบเครื่อง มีหมัดศอกสวนคม กระดูกมวยดีกว่า แต่สภาพร่างกายเป็นรอง
เกมส์ต้นๆน่าลงทุนรองมาก่อน ลุ้นนับน็อคได้ครับ
แต่ถ้าผ่าน 3 ยก ไม่นับไม่น๊อค หาทางขยับขยายกันเอาเองนะครับ สภาพร่างกายเป็นรอง กลัวเกมส์ปลายมียุบ

💗💗💗💗💗💗💗

🔴จักรดาว⭐⭐⭐⭐⭐มวยเก๋าเกมส์ กระดูกประสบการณ์ดีกว่า อยู่ในเครือของคนจัด น่าเสื่อสภาพแวดล้อมวันนี้ดูดีกว่า ประเภทเข่าในเหนียวหนึบ วงในแข็งแกร่งแข็งแรง ไล่แขนล๊อคคอเก่ง มีศอกเสริมอันตราย ลุ้นนับน๊อคได้ตลอด
วันนี้ต้องดูการห้ามของกรรมการครับ ถ้ากรรมการแยกช้า เล่น🔴จักรดาว ยาวๆได้เลย
แต่ถ้ากรรมการแยกเร็ว ไม่มีโอกาสได้จับตี ก็รีบแต่งตัวหาทางขยับขยายกันเองครับ

💗💗💗💗💗💗💗

เล่นมวยทุกวันนี้ต้องระวังให้มากๆ
เข้าตัวถูก อย่าเกี่ยงราคา รีบออกตัวให้ไว
ในเวที ไม่มีคนดู ไม่มีเสียงเชียร์ ไม่มีความกดดัน กรรมการมันจะชูให้ใครชนะก็ได้ ตามแต่ผลประโยชน์ที่เขาได้รับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal