เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรักมวยชอบช่อง 3 สี  (อ่าน 4311 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
มวยรักมวยชอบช่อง 3 สี
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2020, 10:32 »
มวยรักมวยชอบช่อง 3

🔴ไชโย⭐⭐⭐เข่าครบเครื่อง ประเภทสูงยาวว เดินเปิดเกมส์เตะซ้ายต่อยซ้ายแล้วชิงประกบวงใน
แต่มวยยุคโควิด ชกกติกาใหม่ มวยเข่าจะเสียเปรียบ เพราะเวทีเขาจะเน้นให้คะแนนมวยฝีมือ ไม่เน้นสัมผัสตัว กรรมการค่อนข้างแยกกว่าปกติ
แต่ยังไงก็ดีครับ ผมยังชอบ 🔴ไชโย อยู่ครับ วันนี้ดูข่มขี่ทุกอย่าง ทั้งเรื่องสมองมวย จังหวะฝีมือมวย และการผ่านมวยก็ดีกว่า
ฉนั้นแล้วผมมองว่า ต้นๆน่าต่อตามเรตมาก่อนครับ

💗💗💗💗💗💗💗

🔵บรรลือฤทธิ์⭐⭐⭐⭐⭐แชมป์รุ่น 108 ป.อ้อมน้อย
มวยซ้าย อาวุธหนักแรง บู๊ดุดัน สาดแข้งโต้แรง หัวจิตหัวใจดี บู๊สู้ทรหด มีลูกเตะขาเจาะยางเก่ง หมัดหนักศอกคม อาวุธหนักแรงกว่า ขวางหน้าแทงเจ็บ ไอคิวสมองมวยดีกว่า
ต่อยได้ลุ้นทั้งเกมส์สั้นและเกมส์ยาว มีวินาทีทอง ลุ้นนับน๊อคได้
เกมส์ต้นๆมองว่าน่าต่อมาก่อนได้ครับ ไอคิวดี สมองมวยดีกว่า มองว่าไปก่อนแน่ครับ
ถ้าจะแพ้ ก็แพ้ลูกเสียดสี แพ้พลิกปลายๆ
เพราะคู่ชก เป็นมวยประเภท ปอดใหญ่ปลายแรง มีลูกฮึดสู้ตลอด

💗💗💗💗💗💗💗

🔴เพชรสมจิตร⭐⭐⭐⭐มวยเคยผลัดแพ้ชนะกันมาคนละครั้ง
ประเภทคล่องครบเครื่อง ฝีมือดี เหลี่ยมเชิงจัดจ้าน อาวุธรวดเร็ว เก๋าเกมส์กว่า การยืนระยะเกมส์ปลายน่าจะมั่นคงกว่าครับ เพราะหลังจากโควิด 19 ผ่านพ้นไป
ก็มาเคลื่อนไหวร่างกาย หายใจหายคอไว้ก่อนแล้ว ไฟต์นี้ ถือว่าสภาพร่างกายดีกว่าครับ บดเบียดเสียดสีกันไป น่าจะดูดีกว่า

(วันนี้ ชอบมวยต่อ ครับผม)

💗💗💗💗💗💗💗

ผมก็ไม่รู้ตัวชนะที่แน่นอน
เป็นเพียงมุมมองและความชอบส่วนตัว เท่านั้นครับ
ชอบก็ตาม ไม่ชอบก็สวนครับ
มวยทุกตัว มีแพ้ได้ ชนะได้
มวยล้ม มวยของ มวยโดนยา
ไม่มีใครรู้จริงหรอกครับ
ผมเน้นให้เล่น ซื้อขายบังทุน
เอาเงินกลับบ้านไปฝากลูกฝากเมียครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal