เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี  (อ่าน 8554 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2020, 11:48 »
มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี

🔴ฟ้าสยาม⭐⭐⭐มวยกระดูกดี ครบเครื่องเก๋าเกมส์
ประเภทเดินชนชวนทะเลาะไม่เลิก ออกแข้งหนักแรง วงในไล่แขนขวางหน้าค้ำแทงแรง ล๊อครัดตีเหนียว ระยะประชิดมีศอกคมๆออกสลับได้ทั้งซ้ายขวา อาวุธคมทุกลูก เกมส์ต้นๆ น่าเล่นมาก่อนครับ ลุ้นเช็คบิลได้ตลอด

💗💗💗💗💗💗💗

🔴เพชรสมุย⭐⭐⭐⭐มวยถนัดซ้าย ตั้งได้สองกาด วันนี้เสียเปรียบรูปร่างตัวเล็กกว่าเยอะ แต่หมัดหนักศอกคม เตะขาเจาะยางเก่ง จังหวะฝีมือดี อาวุธครบเครื่อง นอกได้ ในเหนียว หัวจิตหัวใจดี กล้าแลกกล้าสวน แลกทีต่อทีมองว่าหนักแรงกว่า
เกมส์ต้นๆน่าเล่นมาก่อน มีวินาทีทอง ลุ้นนับน๊อคได้ 3ยกไม่นับไม่น๊อคขยับขยายเอาครับ

💗💗💗💗💗💗💗

🔴ตะวันฉาย⭐⭐⭐⭐⭐ มวยเคยชนะมา 2 ครั้ง จังหวะฝีมือดี คล่องครบเครื่องกว่า ตั้งรับจับทางเก่ง อาวุธมวยจัดจ้านรวดเร็วกว่า เตะต่อยคล่อง อาวุธคมทุกเม็ด ลูกจุกจิกเยอะ ไอคิวสมองมวยดีกว่า มีแข้งออกได้หนักแรงทั้งซ้ายและขวา ลุ้นก้านคอได้ตลอด
คู่ชกวันนี้เป็นมวยประเภทเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง กำลังสดขึ้นมา แต่ยุคนี้ มวยเข่าจับตีลำบากครับ เพราะกรรมการแยกไว
ต้นๆเล่น 🔴ตะวันฉาย มวยฝีมือดี ไปก่อนได้นะครับ ได้เปรียบราคาค่อยหาจังหวะบังทุนเอา

💗💗💗💗💗💗💗

ผมก็ไม่รู้ตัวชนะที่แน่นอน
เป็นเพียงมุมมองและความชอบส่วนตัว เท่านั้นครับ
ชอบก็ตาม ไม่ชอบก็สวนครับ
มวยทุกตัว มีแพ้ได้ ชนะได้
มวยล้ม มวยของ มวยโดนยา
ไม่มีใครรู้จริงหรอกครับ
ผมเน้นให้เล่น ซื้อขายบังทุน
เอาเงินกลับบ้านไปฝากลูกฝากเมียครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal