เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 2ตัวปูนเสือ7สีวันนี้ PPTVมวยน่าวัด รวยส่งท้ายช่อง34อัมรินทร์  (อ่าน 7512 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
รอแป๊บนึงนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ช่อง7สี
    มวยปูนเสือ คู่แรก เสือคิม ก.รุงธนเกียรติ ชกกับมวยสำรอง)ูนเสือ เพชรอรุณ กบวัสดุภัณฑ์ก่อสร้าง  เพชรอรุณเป็นมวยบู๊สู้ดี แต่การเตรียมตัวเป็นรอง เล่นไปครับ  เสือคิม ฟิตซ้อมดี พร้อมกว่า จะเอาชนะได้ท้ายๆ
    คู่2 ใครชนะเข้ารอบ 8 คน เพชรสังวาลย์ ส.สมานการ์เมนต์ ชกกับ ฉลามดำ นายกเอท่าศาลา  รักพี่เสียดายน้อง เพชรสังวาลย์ได้เปรียบรูปร่างสูงยาว เข่าในแรงแทงเจ็บ ศอกคม  ส่วน ฉลามดำตัวเล็กกว่า แต่ไอคิวสมองมวยดี เข้าออกรวดเร็ว    ผมเองชอบความฉลาดของฉลามดำ เกมเบียดแน่ ด้วยสมองมวย อาวุธมวย ฉลามดำจะเอาชนะได้ท้ายๆ แบบหืดจับ เล่นไปที่ฉลามดำ เรตเป็นรองๆไป ได้เงินใช้ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ช่อง7คู่3 
      กาก้า ยูฟ่าแป๊ะมีนบุรี VS แม็กนั่ม บางกอกอะไหล่ยนต์   เกจิส่วนใหญ่มองว่ากาก้า เจ้าบ้านเหนือกว่า ก็จริงครับ  สำหรับผมกลับมองว่า น่ารองแม็กนั่ม ได้ลุ้นทั้งเกมสั้น เกมยาว  กาก้าโดนหมัดมีเอียง  แม็กนั่มหมัดหนัก ศอกคม  น่ารองครับ..รองไปเลย  ราคากลับมาเป็นต่อ ออกตัวบังทุนได้แน่นอน  ร่างกายแม็กนั่มช่วงนี้สดมาก 6-7 ไฟต์หลังยังไม่แพ้ใคร  รองซิ จะเฉยทำไม่ล่ะ ทั่นรอง..  ตัวทำเงินวันนี้
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ช่อง PPTV36..เริ่มถ่ายทอดสด 13.00 น. มีมวยให้ดู 3 คู่
       สาเหตุที่ได้ดูแค่ 3 คู่ เพราะไปถ่ายทอดสดทางเพจ จิตรเมืองนนท์..ตั้งแต่ 11.00 น.  ผมว่าไม่เข้าท่าเลย เอาละไม่เป็นไร..3คู่ก็ยังดี
     มวยทำเงิน ผมออกไปที่ ตักศิลา สันติมวยไทย  เก๋าส์เกม  วันนี้เรตเป็นรอง ธงสยาม เกียรติทรงฤทธิ์  ก็รองไปเลย ไม่ต้องคิดมาก กินกันท้ายๆครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก7สี สองคม บางกอกอะไหล่ยนต์ ชกกับ เพชรเมืองศรี อ๊อดตึกแดง ที่มาชกแทน  ดูว่าสองคมดีกว่าแน่ครับ

ไฟหนาว

ช่อง อัมรินทร์34
  เล่นไปยาวๆ..สุดหล่อ อ๊อดตึกแดง..อลีฟมาชกแทน เยิ่นกันไป สุดหล่อเข้าป้ายครับ

ไฟหนาว

แม็กนั่ม บางกอกอะไหล่ยนต์  หลังชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า รอทีมงานพากลับไปพักผ่อน เจอกาก้า งานหนัก..หมัดมวยมีชนะมีแพ้ได้ ขนาดคมเพชรเด็ดทุกสำนักยังโดนเตะก้านคอ แพ้ไปหมดรูป ทำเอาท่านต่อตายเกลื่อน ลึกๆแล้วผมว่าวันนี้ ได้ลุ้นครับ รอง..แม็กนั่ม..

ไฟหนาว

ช่องอัมรินทร์ 34..
    เพชรพนม เปิดหัวทำทุนครับ...

ไฟหนาว

คู่เอกช่องอัมรินทร์..
   ..เล่นไป ปฏักเพชร..สมองมวย ความเก๋าส์ วันนี้จะย้ำแค้น เพชรแสนแสบไปอีกแบบดุเดือดอีกครั้งครับ..
 ผมให้เป็นตัวทำเงิน..

ไฟหนาว

ขอบคุณ FC ที่ติดตามผลงาน ถูกมั่งผิดมั่งไม่ว่ากันนะครับ เป็นการให้ทัศนะก่อนชกน่ะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal