เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวทำเงินช่อง7 PPTV34 รวยส่งท้ายช่องอัมรินทร์ วันนี้...  (อ่าน 6162 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
  รอดูน้ำหนัก เนื้อตัวนักมวยแต่ละช่องก่อนนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

มาแล้วครับ
   ช่องแรก PPTV36...เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 11.45 น.
      ตัวทำเงินตัวแรก ผมออกไปที่คู่2 ..สี่กั๊ก ซูจีบะหมี่เกี๊ยว..ทรงมวยดูอ้อนแอ้นหน่อย แต่หัวใจเกินร้อย บู๊สู้ยิบตา เข่าในเหนียว กระซวกแรงแทงเจ็บ ชกไว้ล่าสุดเข้าตาครับ เล่นไป..สี่กั๊ก..ครับ เมาหน่อยแต่ได้เงิน
      ตัวทำเงินตัวที่2..เดชทรงวุฒิ ศิษย์ ดร.ชาญชัย..อาวุธมวยครบเครื่อง เจอเจ้าบ้าน เดือน จิตรเมืองนนท์ ประเภทเข่าล้วนๆ  แต่หายไปนาน  รองครับ เดชทรงวุฒิ หายใจไว้แล้ว ยืนระยะดีกว่าครับ รองไว้ได้ออกตัวกิน 2 ข้างแน่
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ช่อง 7 สี
   ตัวทำเงินตัวแรก..ฉัตรชัยน้อย ลัคกี้บันเทิง..เตะต่อยดี เชิงชกฉลาด ฟิตซ้อมค่ายของ เดียร์ เกียรติเพชร โปรโมเตอร์ผู้จัด วันนี้เจอกับ เพชรดำ ฝอร์ดพยัคฆ์แดนเหนือ มวยเก่งฝีมือมวยดี เข่าดี  เกมไม่ห่าง  ยังงัยบดเบียดไปแล้ว ถือมวยคนจัดไว้ได้เปรียบแน่..
    ตัวทำเงินตัวที่2..ฉลามขาว  นายกโก๊ะท่าทราย (ต.หมอศรี,พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม) ฝีมือชั้นเชิงมวยดี เตะแม่น เข่าในไม่เสียเปรียบ วันนี้ชกกับ ยอดสุริยา ส.เชาวลิต(ต.โยธา) มวยบู๊สู้ดี เตะต่อยเข่าในดี แต่สภาพร่างกายแย่แพ้มา 3 ไฟต์รวด ปะทะไปท้ายๆเร่งไม่ขึ้น เล่นไปครับ ฉลามขาว ได้ชูมือแน่

ไฟหนาว

ช่องอัมรินทร์ 34
      ตัวทำเงินตัวแรก คู่ที่3..โฟกัส รักชาติ  บู๊สู้ดี ชั้นเชิง สมองมวยดีกว่า ยอดเพชร ภ.เจริญแพทย์ มวยแทนทั้งคู่  แต่ดูว่า โฟกัส ฟิตซ้อมดี เล่นไปครับ..โฟกัส..
      ตัวทำเงินตัวที่2  ผมออกไปที่ เทพบุตร เดียร์เกียรติเพชร  มาชกแทนก็จริง แต่ฟิตซ้อมรอรายการอยู่ ดูว่าฝีมือ สมองมวยดีกว่า วันชนะ น.นริสสร..น่าเล่นครับ เทพบุตรสุดหล่อ..

ไฟหนาว

เรตช่อง PPTV36
ทูมอโร่  10/9
สี่กั๊ก   10/9
เดือน  คตร
ลูกนิมิตร  54
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ให้มวย..ตัวทำเงิน 3ช่องๆละ 2 ตัว  เข้า 5 ก็น่าติดตามอยู่นะครับ  หากคุณดูมวยเพื่อเล่นก็ลองเข้ามาดู ให้ตรงๆ ไม่มีกั๊ก เวลาโน้นเวลานี้  หลังรู้ผลชั่งน้ำหนัก ดูเนื้อตัวนักมวยแล้ว  มาเอามวยไปเล่นได้เลยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal