เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย น้ำหนักวิจารณ์ ช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ  (อ่าน 2615 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  เจมส์บอน    เกียรติเข็มทอง   95            จะแพ้   

นิวส์โบวี่   อ.คุณธร 95  มวยใหม่ด้วยกันทั้งคู่เตะเข่าคล่องครบเครื่องด้วยกันทั้งคู่

(2)    ทุ่งลุยลาย   ส.ไผ่ทอง 114   จะแพ้

น้องน้ำ  ส.บางคุ 113 ขาด 1 ปอนด์  ลูกเสียดสีเบียดท้ายๆดีกว่า

(3) เพชรพูลลาภ   พ.สีสงกรานต์  100     จะชนะ

เชียงราย   ลูกจำปาชัย  100  มวยใหม่ด้วยกันทั้งคู่ไม่เคยเห็นฟอร์มการชกค่อยดูไปนะครับ

(4) ดอกฟ้า   เกียรติป้อมเพชร 110  กระดูกดีชื่อค่ายดีกว่า   จะชนะ

จุ๊บแจง  ศิษย์พนมทอง 112-2

(5)  แผน   ส.เพลินจิต 111  ฝีมือ          จะแพ้ 

น่ารอง   ยอดแสนเชิง  ส.มงคลเกต 111.6-.6   เข่าในใจสู้แข็งแกร่งกว่ามองว่าท้ายๆน่าจะดีกว่า

(6)  เพชรบ้านนา    ศิษย์พนมทอง   111.6-1.6        จะแพ้

หงส์ฟ้า  ส.สุภาพ  111   ฝีมือเชิงดีคล่องครบเครื่อง  น่าวัด

(7)  กิตติ   สอขอพีระ 112   ฝีมือ         จะแพ้

ทอง    เพชรพญาไทย 116-4  ได้ใหญ่ถึงจะลดน้ำหนักแต่ชกตอนดึกคิดว่าคงพองขึ้น

(8) มนต์ชัย   เกียรติเข็มทอง  86  จะชนะ

เป้านิ่ง    86

มวยเด็ดมวยชอบ  มองไปที่

ยอดแสนเชิง   ส.มงคลเกต 

หงส์ฟ้า   ส.สุภาพ   

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่    4   5    6    7    8    สลับ

ราคา        สีเขียวถูก    สีแดงแพง   สีน้ำเงินขาด 

วันนี้คู่มวยมีแต่มวยใหม่ในสายตาทั้งนั้นนะครับ ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับ

ได้เปรียบแล้วค่อยเล่น

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

หมูหนาม_101

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :) ขอบคุณมากครับ

คนชอบมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

ขอบคุณครับ ท่าน พี่

pongthai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับพี่อัสวิน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal