เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องชนะอย่่างเดีวยช่อง333333333  (อ่าน 2916 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
ต้องชนะอย่่างเดีวยช่อง333333333
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 18:38 »
แสนเก่ง จ.นพรัตน์ ยอมรับว่าที่ผ่านมาผิดหวังกับการชกมวยรอบมาแล้วหลายรอบ เพราะฉะนั้นการชกกับ สิงห์สุริยา ม.รัตนบัณฑิต ในรายการศึกจ้าวมวยไทย วันเสาร์ที่ 29 ธ.ค. นี้ ที่อ้อมน้อย ซึ่งเป็นรอบแรกนัดสุดท้าย และต้องชนะสถานเดียวเท่านั้นนตนเองจึงจะได้ลุ้นเข้ารอบจะไม่ทำให้ตัวเองและแฟนมวยต้องผิดหวังอย่างแน่นอน
แสนเก่ง จ.นพรัตน์ นักชกชื่อดังที่ต้องลุ้นนัดสุดท้ายในการเข้ารอบมวยรอบอีซูซุครั้งที่ 23 กับ สิงห์สุริยา ม.รัตนบัณฑิต ในรายการศึกจ้าวมวยไทย นัดส่งท้ายปี วันเสาร์ที่ 29 ธ.ค. นี้ ที่อ้อมน้อย ช่อง 3 ถ่ายทอดสด ว่าที่ผ่านมาตนเองผิดหวังกับการชกมวยรอบมาแล้วหลายครั้งทั้งที่ชกทุกครั้งก็อยากเข้ารอบลึกดหมือนคนอื่นๆเหมือนกัน ดังนั้นครั้งนี้จะไม่ยอมให้ผิดหวังเหมือนทุกครั้งที่ผ่านมาอย่างแน่นอน
"ยอมรับว่าที่ผ่านมาผิดหวังกับการชกมวยรอบมาแล้วหลายรอบ เพราะฉะนั้นการชกกับสิงห์สุริยา ในรายการศึกจ้าวมวยไทย วันเสาร์ที่ 29 ธ.ค. นี้ ที่อ้อมน้อย ซึ่งเป็นรอบแรกนัดสุดท้าย และต้อง ชนะสถานเดียวเท่านั้นผมถึงจะได้ลุ้นเข้ารอบจะไม่ทำให้ตังเองและแฟนมวยต้องผิดหวังอย่างแน่นอนเพราะก่อนหน้านี้แพ้สี่มนุษย์ นัดที่ผ่านมาผมเองก็เสียใจไม่น้อยเหมือนกัน และที่ผ่านมาก็ได้รับการดูแลอย่างดีจากท่านผู้การเสวกเหมือนกันนะ เพราะฉะนั้นผมคงไม่ทำให้ท่านที่อุตส่าห์ตืนมานั่งดูพวกผมซ้อมตั้งแต่เช้ามืดทุกวันอย่างแน่นอน"แสนเก่ง กล่าว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal