เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยวันนี้ครับพร้อมคู่มวยและน้ำหนักช่องทรูวิชั่นที่จะทำการแข่งวันนี้ครับ  (อ่าน 2604 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยวันนี้ครับพร้อมคู่มวยและน้ำหนักช่องทรูวิชั่นที่จะทำการแข่งวันนี้ครับ

(1) พันแสน   เกียรติกำธร 97  น่ารอง            จะชนะ

เพชรทุ่งยั้ง   กีล่าสป ร์ต  97.3-.3 

(2) ฐิติเพชร   เกียรติฐิพันธ์ 114.8        จะชนะ

ชัยโรจน์    ศักดิ์รังสิต 114.6 

(3) เพชรบางขลัง   ลูกบางขลัง 118.5-1.5  เป็นมวยหมัดลุ้นนับน็อกได้    จะแพ้   

พยัคฆ์คำรน  ม.ราชภัฏจอมบึง 117.5   ฝีมือถ้าไม่โดนนับเสียก่อน น่าจะเบียดท้ายๆ 

(4) คู่เอก เฆมพยัคฆ์  ลูกห้วงหิน 128 ต่อ 3 ปอนด์        จะชนะ 

ทุ่งทอง   131     

(5) (คู่สำรอง) วังจั่น  นโชเฟีย 111    จะแพ้

อรรถชัย  เกียรติวิบูล 111   

มวยเด็ดมวยชอบ

น่ารอง  พันแสน  เกียรติกำธร   

เฆมพยัคฆ์   ลูกห้วงหิน  น่าวัด

(แค่ทัศนะนะครับต้องดูองค์ประกอบซิกหน้าตู้ด้วยอย่าเชื่อให้มากเข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน

ด้วยได้น้อยดีกว่าเสีย)

ซิกมวยชาตรีช่องทรูวิชั่นประจำวันอังคารที่   18  ธันวาคม   2555

ส่งเป็นคู่ครับ

คู่   1      4    5     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง      ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่     2   3     สลับ

ราคา   ถือกระดาษสีเขียวถูก   ถือกระดาษสีแดงแพง    ถือกระดาษสีขาวขาด

ผมพึ่งเลิกงานครับพอดีเปิดเห็นกระทู้ น้อง   ขอให้โชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ  ขอให้พี่ร่ำรวยนะครับ เคารพเสมอครับ :D :D :D

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณพี่อัศวินมากๆนะครับ.ขอให้พี่ร่ำรวยในหน้าที่การงานนะครับ :) :) :) :) :D :D :D :D

อัศวิน

สุขสันต์วันปีใหม่ครับ ขอให้ท่านสมาชิกเวป บางบอนทุกท่านและครอบครัวจงมีแต่ความสุขตลอดปีและตลอดไปคิดสิ่งใดขอให้ได้สมปราถนา ขอให้ร่ำรวยเงินทอง  ไหลมาเทมา  สวัสดีปีใหม่ 2556 ครับ

อัศวิน

สุขสันต์วันปีใหม่ครับขอให้ท่านสมาชิกเวป บางบอนทุกท่านและครอบครัวจงมีแต่ความสุขตลอดปีและตลอดไปคิดสิ่งใดขอให้ได้สมปราถนา ขอให้ร่ำรวยเงินทอง  ไหลมาเทมา  สวัสดีปีใหม่ 2556 ครับ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอขอบคุณท่านพี่อัศวินและขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ

Army__

• ชอบกด Like + 101
ขอขอบคุนท่าน อัศวิน มากๆครับ
คำอวยพรทุกอย่างที่ท่านอวยพรให้กับชาว เวปบางบอน
ขอให้กับไปสู่ท่าน อัศวิน เป็นร้อยเท่า พันเท่า ครับ
และขอให้ท่านจงมีแต่ความสุข ความเจริญ

อัศวิน

ขอบคุณครับขอบคุณมากมากครับ ขอให้ท่านและครอบจงมีแต่ความสุขตลอดปีและตลอดไป  เงินทองไหลมาเทมา
คิดสิ่งใดให้สมปารถนา   สวัสดีปีใหม่  2556 ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal