เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยโดนใจ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิีไทย และศึกท่อน้ำไทย วันนี้  (อ่าน 2882 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
             รอเช็คข้อมูลซักครู่นะครับ เพื่อความชัวร์ เอาแบบว่าเล่นแล้วต้องได้เงินงัย
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

รายการมวยศึกจ้าวมวยไทยวันนี้ เอามาฝากครับ

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย 2ตัวมวยโดนใจไม่เล่นก็(บ้า)
    ..เพชรอนันต์ ท.พราน47..มวยเดินเตะเดินแทง ล็อคคอตีไม่เลี้ยง ดาวรุ่งฟอร์มสดจากใต้ เจอ สามต่อ ส.สมบูรณ์ชัย นักชกลำปาง มวยฝีมือเตะซ้ายหนักมีหมัดฮุคขวาอันตราย แต่ไม่ชอบใน เล่นไปที่เพชรอนันต์ กันหมัดอย่างเดียว แบเบอร์ครับ
    ..เพชรแสนคม แจ๊กกี้ยิม..ชกได้ทั้งบู๊และบุ๋น เป็นมวยขวาเตะหนักดักแทงดี วงในแข็งแกร่ง ชกกับ เพชรจั๊กจั่น ช.ห้าพยัคฆ์ มวยซ้ายเตะต่อยซ้ายหนัก วงในมีขวางแทงสู้   เคยชกกันมา2ครั้ง เพชรแสนคมเหมาหมด ไฟต์ล่าเตะก้านคอน็อคมา เจอวันนี้ไม่ต้องคิดมาก เล่นไปที่เพชรแสนคมแข็งแกร่งกว่า..ชนะอีกหนแบบแฮททริกซ์
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยหาเงินกินหมูกระทะ..ศึกจ้าวมวยไทย ผมออกไปที่ เพชรอนันต์ ท.พราน47..เดินจี้ติดๆคู่ชกคือสามต่อส.สมบูรณ์ชัย ออกแข้ง ออกหมัดไม่ได้ กระทุ้งเข่าเน้นๆ ไปไม่รอด...ต้นๆเสียวแน่แต่ท้ายๆหน้าใสได้เงินครับ

ไฟหนาว

คู่3 ศึกจ้าวมวยไทย เป็นการชกป้องกันแชมป์ 135 ป.ของ พฤหัสน้อย ทีบีเอ็มยิม มีนักมวยญี่ป่นคือ ชิมง เอวะสปอร์ตยิมเป็นผู้ท้าชิง  พฤหัสน้อยเป็นมวยบู๊เตะเข่ารุนแรง มีความมุ่งมั่นในเกมสูง ส่วนชิมง ชกมวยไทยชนะมาตลอด อาวุธมวยไทยครบเครื่องเตะได้2แข้ง หมัดหนัก ฟิตซ้อมค่าย พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม มีปกรณ์เป็นเทรนเนอร์   มวยคู่นีเกมเบียดครับ สูสี  แต่ผมยังชอบลูกอึดลูกทนของพฤหัสน้อย ล่าสุดไปชกมวย ONE ก็ชนะมา  เล่นพฤหัสน้อยไปสบายใจกว่าเยอะครับ

ไฟหนาว

ชิมง ให้สัมภาษณ์เมื่อเช้าว่า ซ้อมที่ญี่ปุ่น..งัยผมก็ยังพฤหัสน้อย วันนี้ต้องรักษาเข็มขัดแชมป์ได้

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย     2ตัวโดนใจ ชอบไปด้วยกัน ไม่ชอบดูการชกประกอบครับ
    ..เลิศศิลา จิตรเมืองนนท์(เดินชนเล็ก แดงพนมดงรัก)  มวยซ้าย บู๊ เดินเตะประกบในแทงเข่าดี มีความมุ่งมั่นในเกมสูง มวยสร้างซ้อเอ๋ เจอมวยซ้ายด้วยกัน ซ้ายนคร นายกหนุ่มศาลายา เตะต่อยซ้ายหนัก เตะซ้ายล้วนๆ คู่นี้เกมสูสี ผมยังชอบอาวุธมวยของเลิศศิลา ความแข็งแกร่ง เรตเปิดเป็นรอง รองไปได้ลุ้นได้เสียว จบเกมได้เงิน
    ..ดาว จิตรเมืองนนท์..ไฟต์ล่าสุดโชว์ฟอร์มไว้ติดตา เจอ เหนือเพชร ทีเด็ด99 ไฟต์ล่าสุดโชว์ไว้ติดตาเช่นกัน   เกมเบียดคู่คี่สูสี พลิกไปพลิกมา  ผมยังชอบดาวอาวุธคมหน้าเสื่อได้เปรียบ เล่นแล้วอย่าลืมออกตัวบังทุนครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal