เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยโดนใจ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิีไทย และศึกท่อน้ำไทย วันนี้  (อ่าน 2742 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
        กรุณารอผมเช็คข้อมูลน้ำหนัก มวยเปลี่ยน มวยแทน ซักครู่พบกันครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

รายการมวย ศึกจ้าวมวยไทย วันนี้
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย 2ตัวมวยโดนใจไม่เล่นก็บ้า
    ..เพชรนรินทร์ ป.ประวิทย์..มวยสูงยาวเข่าแรงแทงเจ็บ ฟิตซ้อมจิตรเมืองนนท์ เจอคู่ปรับเก่า ฉมวกเพชร ศักดิ์ชาตรี มวยฝีมือเตะซ้ายต่อยซ้ายหนักหน่วงรุนแรง คู่นี้เคยชกกันมาหน เพชรนรินทร์ชนะ แบบวงนอกฉมวกเพชรเตะร่อน พอประกบในฉมวกเพชรถอดหัวอย่างเดียว เรตเปิดฉมวกเพชรต่อ 10/9ิ  รองไปซิครับ ช่อง3วันนี้ซ้อเอ๋เป็นโปรโมเตอร์ด้วย คู่คี่สูสีได้เปรียบครับ
    ..เพชรปวริศ ทีบีเอ็มยิม..มวยบู๊เตะเข่ารุนแรง โดยเฉพาะเข่าแทงได้ทุกท่า ชกกับ จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย มวยเข่าเก๋าเกม ล็อครัดมัดตีดี ฟืตซ้อมค่ายพีเคแสนชัยมวยไทยยิม คู่นี้เป็นมวยรอบหมาแดง  ผมชอบความสด ความห้าว และความใหญ่ของเพชรปวริศ เดินบดเดินเบียดไปเรื่อยๆ ครบยกชนะแบบคู่คี่สูสี ได้เงินชัวร์
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เอาเงินที่ได้ไปกินหมูกระทะ ศึกจ้าวมวยไทย  เพชรปวริศ ทีบีเอ็มยิม  ยาวใหญ่ เกาะในได้แทงกระจาย ร่างกายสดกว่าเยอะ จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย เก๋า ซ้อมพีเค..ผมมองว่าต้านลำบาก ยังงัยก็ต้องกล้าต่อ ได้เงินแน่นอน
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึก9มวยดีวิถีไทย   2ตัวเอาไปเล่น..
    ..ยอดชาญชัย  ซูจีบะหมี่เกี๊ยว..สูงยาวเข่าดี อสูรน้อยเก่งอยู่ แต่หายไปนานหลายปี ปลายๆหายใจเป็นปลาทองแน่  เล่นไปครับ ยอดชาญชัย
    ..วันเผด็จ ออโต้อาร์วัน..วงนอกแจ๋ว คู่ชก สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด99 วงในดี แต่ช้ากว่าเยอะ เล่นวันเผด็จ สบายใจกว่า คู่คี่สูสีครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยเด็ดสังเวียนเดือด
     ..เพชรน้ำตาล..เข็มเพชร..
 :dookdik_smile-circle_88[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal