เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยฟินกินชัวร์ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทยและศึกมวยเด็ดสังเวียนเดือด วันนี้  (อ่าน 2899 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
        กรุณารอ ผมขอเช็คข้อมูลมวยที่จะชกวันนี้ก่อนครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัวมวยฟิน..
    ..รักชุมพร พักยก118..มวยซ้ายจังหวะฝีมือดี ดักเตะดักแทงรุนแรง ชกกับ นรินทร์เดช ไหทองคำ(เดชฤทธิ์ เคซ่ายิม) มวยบู๊เตะเข่าดี ชกมวยรอบไม่เคยชนะใคร ผมออกไปทางรักชุมพร สภาพการฟิตซ้อม หน้าเสื่อดีกว่า
    ..วูคอง พักยก24..จังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดี ชกกับ เพชรแสนคม ใหญ่เชยซีฟูด มวยบู๊เตะเข่ารุนแรง วงในเกาะได้ตีได้ทุกท่า ผมมองว่าวูคองหนุ่มสด ไอคิวมวย การแก้เกมบนเวทีดี เล่นได้ เกมสูสีมาก อย่าลืมออกตัวบังทุน เพราะเพชรแสนคมเก๋าเกมกว่า

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย   2ตัวมวยฟิน
    ..ปืน ยูฟ่าบูมเด็กเซียน..เตะขาต่อยหมัดรุนแรง ชกมีลุ้นตลอด ชกกับ สิงห์พยัคฆ์  ส.สกุลสิงห์ มวยบู๊เตะเข่าหนัก  ผมออกไปทางปืน ฟอร์มสดกว่าชนะน็อคมาตลอด วันนี้สายต่ำทำงานครับ
    ..เพชรแปดริ้ว ซูจีบะหมี่เกี๊ยว..มวยฝีมือดักเตะดักแทง วงในมีดันแทงสู้ ชกกับ ชาละวัน หยกขาวแสนชัยยิม(ส.ธนาเพชร) มวยจังหวะฝีมือดี เตะต่อยรุนแรง เคยผลัดชนะแพ้กันมา  ครั้งหลังเพชรแปดริ้วชนะ ประกบเข่าแทงชัดเจน เจอวันนี้เกมคู่คี่อีก วงนอกสูสีมาก แต่เกาะในเมื่อไหร่ เล่นไปยาวๆที่เพชรแปดริ้วครับ ราคาดีออกตัวบังทุนด้วยเน้อ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่แรก ศึก ๙ มวยดีวิถีไทย  โลมา เจอ ชัยมงคล   พิกัด 112 ป. มวยมาแทนทั้งคู่  ผมมองว่าน่ารอง ชัยมงคล ได้เปรียบพิกัดที่ชก โลมาปกติแล้วชก 105-106 ปอนด์  ส่่วนชัยมงคล ชกพิกัดใหญ่กว่า เกมเบียด โลมาเตะซ้ายดี แต่เสียดสีไป น่ารอง เกมพลิกได้ ดูดีๆครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยเด็ดสังเวียนเดือด  2ตัวมวยฟิน
    ..เพชรรัตนะ ส.กิจเกษม..
    ..เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์..
เล่นไป ได้เงินครับ

ไฟหนาว

ฝากไว้ครับ มวยที่ผมฟันธงให้ ผมเช็คจากข้อมูลนักมวยแต่ละตัว  ท่านชอบก็ไปด้วยกัน ไม่ชอบก็ดูการชกประกอบ  โชคดี เฮงๆ รวยๆ ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal