เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิถีไทย ศึกมวยไทย7สี และศึกท่อน้ำไทย ช่องละ2ตัววันนี้..  (อ่าน 4716 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      เมื่อวานพอได้เงินไปกินหมูกระทะได้ วันนี้หาเงินกันต่อ  รอผมเช็คข้อมูลนักมวยซักครู่ครับ

ไฟหนาว

รายการมวยดีวิถีไทยวันนี้ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้แน่..
    ..จงสนั่น ลูกเขาขวาง..ขาลุยจากใต้ เตะซ้ายต่อยซ้ายหนัก ดีกรีแชมป์ภาคใต้ 3 ฟอร์มหลังชนะรวด ชกกับ ศรีธนญชัย ซูจีบะหมี่เกี๊ยว ชื่อเดิม น้องแว๊ก รูปร่างสูงยาว เตะเข่าดี แต่ธาตุทรหดมีน้อย   เล่นไปที่จงสนั่น ใจสู้บู๊ดี วันนี้ชนะแน่ เผลอๆมีสายต่ำครับ
    ..น้องบิว จิตรเมืองนนท์..ฝีมือดีเตะเข่ารุนแรง ลูกรักซ้อเอ๋ เจอ เพชรพญาไท แสงมรกต สูงยาวเตะเข่ารุนแรง สไตล์คล้ายกัน  เคยชกกันมาหน น้องบิวเบียดชนะมา   เกมคงสูสีเหมือนเดิม  ผมออกไปที่น้องบิว เกมสูสีกันแน่ ขนาดครั้งก่อนน้องบิวแตกยก3 หน้าเสื่ออุ้มจนชนะ  วันนี้ชนะอีกครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่แรก เล่นไปที่ จงสนั่น ลูกเขาขวาง ชื่อเดิมค่ายเดิม ลูกกากู ศักดิ์ไกรทอง อายุ 18 ปี จากกระบี่ มวยบู๊กล้าแลกกล้าลุย แชมป์ภาคใต้  ผมมองว่า ศรีธนญชัย ซูจีบะหมี่เกี๊ยว(น้องแว๊ก) ต้านไม่อยู่  เล่นไปยาวๆครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย7สี   2ตัวสืบดูสู้ได้..แน่ๆ
    ..อิ๊กคิวซัง ส.สละชีพ..จังหวะฝีมือดี ได้เปรียบรูปร่าง หน้าเสื่อสื่งแวดล้อม เพฃรบัญชา ป.มงคลชัย มวยเตะต่อยรุนแรง แต่เล็กกว่า เล่นไป อิ๊กคิวซัง..เปิดโบกแทงครับ
    ..เพชรวิเศษ เพชรเกียรติเพชร..เตะเข่ารุนแรง สมองมวยดี คู่ชก เพชรเก้าล้าน สิงห์มาวิน เตะดีเข่าตีหนัก กว่าจะเกาะในได้โดนตีนเพชรวิเศษอ่วม เล่นไปเพชรวิเศษ สู้เต็มที่เต็มถังถึงใจ เดียร์ เกียรติเพชร คนเป็นโปรโมเตอร์ครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เปิดหัวทำทุน ศึกมวยดีวิถีไทย..จงสนั่น ศิษย์ทนายเค(ลูกเขาขวาง)..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย.. 2ตัว สืบดูสู้ได้
    ..ศิลาเพชร  POK พีวีซี..
    ..ดีโอนาต้า มาร็อคยิม..น่ารอง แมมมอสเป็นมวยแพ้หมัด..
เล่นไปครับ

ไฟหนาว

เพชรวิเศษแพ้แต่ผมออกตัว..ได้เงิน  เป็นต่อยาวแบบนั้น ไม่ออกตัวก็แปลกละครับ
 :Onion-s-35[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal