เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิถีไทย ศึกมวยไทย7สีและท่อน้ำไทย วันนี้  (อ่าน 5327 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
รอเช็คข้อมูลซักครู่ครับ

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..แสนเก่ง โรงเรียนกู่วิทยา..มวยจังหวะฝีมือดี ชกได้ทั้งบู๊และบุ๋น เดินได้ถอยเป็น ชกกับ กุมารทอง ส.พงษ์อมร มวยเตะขาต่อยหมัดรุนแรง วงในปล้ำแทงสู้ ชกกันมาหน เกมเบียดคู่คี่ แสนเก่งอาศัยร่างกายเดินบดเดินเบียดจนกุมารทองอ่อนแรง ผลแสนเก่งชนะ เจอใหม่วันนี้รูปเกมคงเหมือนเดิม เล่นไปครับแสนเก่ง กำลังห้าว
    ..เดชภาณุ ส.พงษ์อมร..มวยสูงยาวเข่าแทงเจ็บ เกาะในได้แทงกระจาย ไฟต์ล่าสุดชกไว้ติดตาเซียน เจอ แสนไกร โรงเรียนกู่วิทยา แฝดพี่ของแสนเก่ง เป็นมวยฝีมือเตะหนัก วันนี้เจอมวยบู๊ ต้นๆเกมเบียดแน่ แต่ปลายๆโดนไล่บี้ประกบตีต้านไม่อยู่ เล่นไปครับ เดชภาณุ ผมมองว่าเอาอยู่ครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย7สี 2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..หนึ่งภูสิงห์ ว.เทคโนหลวงปู่สรวง..มวยบู้ เตะเข่ารุนแรง เจอ ธนดล น้ำดื่มหมี77 สูงยาวเข่าดี มวยในเครือคนจัด  ผมออกไปทางหนึ่งภูสิงห์ ธาตุมวยดีกว่า ส่วนธนดลจุดอ่อนทั่วตัว โดนหนักๆจ้องแต่หาที่นอน  เล่นไปที่หนึ่งภูสิงห์ ้เรตเป็นรอง  รองไปได้ลุ้นครับ
    ..เพชรฤทธิ์ นกเขา ก.ม.11  สูงยาวเข่าแทงเจ็บ ฟิตซ้อมพีเค 4ฟอร์มหลังชนะรวด ชกกับ สิงห์ดำ ยุทธสุราษฎร์ มวยฝีมือเตะเข่ารุนแรง เหลี่ยมดี เก๋า  มวยคู่นี้เคยชกกันมาแล้วสิงห์ดำชนะคะแนน  เจอกันใหม่ ผมชอบไปทางเพชรฤทธิ์ วันนี้แก้มือได้ เล่นไปครับ อย่ารีรอ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย    2ตัวสืบดูสู้ได้
     ซุปเปอร์เจมส์  &  รุ่งแสงตะวัน..
เล่นไปครับ

ไฟหนาว

คู่แรก7สี หนึ่งภูสิงห์..รองไปครับ รองให้รู้จัก หน้าเสื่อหรือจะสู้หน้าแข้ง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal