เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย และศึก๙มวยดีวิถีไทย วันนี้!!  (อ่าน 3498 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
          สวัสดีครับ FC  ผมเล่นมวยตู้เฉพาะวันเสาร์และอาทิตย์ มวยวันธรรมดาไม่เล่นเลย  การฟันธงผมอาศัยการสืบจากข้อมูลนักมวยโดยตรง ไม่มีเดาหรือนั่งเทียน  ดังนั้นจึงสบายใจได้ว่า โอกาสมวยที่ผมให้ชนะมีสูง  แต่การฟันธงล่วงหน้าสู้สถานการณ์จริงระหว่างมวยชกไม่ได้ เพราะตัวแปรมีเยอะ เช่น การเล่นของขาใหญ่ สิ่งแวดล้อม รวมทั้งกรรมการผู้ห้าม ดังนั้น ที่ผมบอกว่าให้ออกตัวบังทุน เพราะมวยพลิกง่าย ฝากให้คิด  เอาล่ะ ขอเวลาผมเช็คข้อมวยซักครู่นะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

รายการมวยศึกจ้าวมวยไทยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย ตามนี้ครับ

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..กล้าณรงค์ พันธ์พินิจ..มวยบู๊สู้ดี ยืนมวยนิ่ง มีลูกเตะและถีบทำได้รุนแรง ในมีขวางแทงสู้ สมองมวยดี ชกกับ พลายงาม ทีบีเอ็มยิม ได้เปรียบรูปร่างสูงกว่า ประเภทสูงยาวล็อคคอแทงเข่าตีได้หนักทุกดอก คู่นี้เป็นมวยรอบม้าบิน คนชนะเข้ารอบชิง คนแพ้ตกรอบ  ผมชอบกล้าณรงค์ เล็กกว่าหน่อยแต่อาวุธมวยเยอะ เอาว่าเล่นไปยาวๆที่กล้าณรงค์ ต้นๆคู่คี่ท้ายๆได้ชูมือ เรตตอนนี้กล้าณรงค์ต่อ 53
    ..ฮวนกอร์ดอน พีเคแสนชัยมวยไทยยิม..นักมวยอิสราเอลซ้อมพีเค มีอนุรักษ์ ธรรมชาติ เป็นเทรนเน่อร์ ประเภทเตะขาต่อยหมัดรุนแรง มีศอกอันตราย คู่ชก สมานชัย ทีบีเอ็มยิม มวยบู๊เตะเข่ารุนแรง เป็นมวยเก่งอีกตัวของค่ายทีบีเอ็มยิม คู่นี้ชิงแชมป์ว่างรุ่น 126 ป.เวทีมวยสยามอ้อมน้อย    ผมชอบมวยรอง ฮวนกอร์ดอน บู๊สู้ หัวใจดี โดยเฉพาะศอกที่ฟันได้ทุกช็อต  รองไปครับ ฮวนกอร์ดอน มีโอกาสออกตัวบังทุนได้ เรตตอนนี้ สมานชัยต่อ 54 รองครับ...

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่เปิดหัวช่อง3  กล้าณรงค์ พันธ์พินิจ..ไม่เล่นนอนไม่หลับครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..ฟ้าลิขิต ศิษย์หนุ่มน้อย..เตะได้2แข้ง โดยเฉพาะตีนซ้ายเตะได้หนัก วงในมีขวางแทงสู้ ชกกับ หยกเพชร ศิษย์ผู้ใหญ่คำหล้า มวยบู๊สู้ดี แต่ธาตุทรหดมีน้อย โดนหนักๆจ้องแต่หาที่นอน เล่นไปครับ ฟ้าลิขิตสบายใจกว่า
    ..วันเผด็จ ออโต้อาร์วัน..ชกได้ทั้งรุกและรับ เตะแม่นเข่าในขวางแทงสู้ ชกกับ อัศวเทพ ศิษย์หมวดนิตย์ เตะเข่าดีแต่โดนหนักๆมักยอม เล่นมวยสู้ วันเผด็จดีกว่าครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรตล่าสุด
ช่อง3
กล้าณรงค์       74
สมานชัย        เสมอ
พฤหัสน้อย      10/9
เพชรพญาเสือ   54

ช่อง9
ฟ้าลิขิต      11/8
โลโบค็อป    54
คู่3           คตร
อเล็กซ์      10/9

บัวนา บัวทอง

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 6
คูแรกช่อง3สวนตัวผมชอบแดงพลายงามมากๆคับผม..แล้วคู2+4คับ

บัวนา บัวทอง

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 6
ผมเล่นมวย..ตัวแต็งอยูได้ทาไม่โลมมาก...สบายๆคับผม...ทีมวยทุกคนรักกันทุกคนคับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal