เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย วันนี้  (อ่าน 3246 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
  รอเช็คข้อมูลซักครู่ครับลูกพี่
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..ยอดมีชัย เกียรติจำรูญ..มวยบู๊เตะซ้ายต่อยขวาหนักรุนแรง วงในขวางแทงสู้ เจอ เพชรสุวรรณ บูมเด็กเซียน จังหวะฝีมือชั้นเชิงมวยแพรวพราว แต่ระยะหลังมีแผ่วมียุบให้เห็น เมื่อเช้าลดน้ำหนักไป 2.2 ป. ผมมองว่ามีปัญหา   เรตเปิดเพชรสุวรรณเป็นต่อ  รองไปซิครับ มวยเกรดเดียวกัน วันนี้ยอดมีชัยตั้งใจมาเกิด ต้องรอง ราคามาก็ออกตัวบังทุน ไม่ต้องรอผลชนะแพ้
    ..เพชรแสนคม แจ๊กกี้ยิม..มวยจังหวะฝีมือดี เข่าในกระทุ้งรุนแรง รูปร่างสูงยาว ได้เปรียบ เจอ จ้าวอินทรี เกียรติเจริญชัย เตะขาต่อยหมัดหวังผลได้ วงในขย่มตี ฟิตซ้อมค่ายพีเคแสนชัยมวยไทยยิม ฟอร์มหลังๆชนะน็อคตลอด  มวยคู่นี้ อยู่ที่เพชรแสนคม หาก3ยกทนได้ ยก45 ตีระเบิดแน่  การเล่นต้องใจเย็นๆ ต้องการวัดดวงใส่ไปเลยที่จ้าวอินทรี หากนับน็อคไม่ได้ใน3ยก โดดเข้าตรงข้ามทันที คู่นี้ใครชนะเข้าชิงแชมป์ กับ พลายพยัคฆ์ ส.สมหมาย  คนแพ้ชิงที่3   เอาว่าผมจะรองเพชรแสนคมครับ 3ยกทนได้ 45แทงกระจาย

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ยอดมีชัย เกียรติจำรูญ ประเภทเชิงไม่สนชนลูกเดียว ลูกถนัดเตะซ้าย ตามด้วยหมัดขวา วันนี้เจอ เพชรสุวรรณ บูมเด็กเซียน จังหวะฝีมือดี หมัดดักต่อยได้หนักหน่วง เตะดีเข่าดี  คู่นี้ผมชอบลูกมั่วของยอดมีชัย เพชรสุวรรณ ลดน้ำหนักเยอะ มีสิทธิ์หล่นได้    ยอดมีชัยเรตเป็นรอง  ต้องรองครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรตช่อง3 หลังชั่งน้ำหนัก
ขุนศึกเอิิร์ท             32
เพชรสุวรรณ            11/8
จ้าวอินทรีย์             11/8
การิม                    10/9

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถึไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..เพชร เอกเมืองนนท์ (เพชรศิลา เอกเมืองนนท์.ศิษย์หนุ่มน้อย)..จังหวะฝืมือแจ๋ว เชิงชกดี หัวใจสู้ 2ฟอร์มหลังแพ้รวด แต่ดีกรีระดับแชมป์ เจอ กำไลหยกเล็ก สวนอาหารปีกไม้ รูปร่างสูงยาว ลูกชายของกำไลหยก ก.ร่มศรีทอง มวยซ้าย เตะต่อยซ้ายแม่นยำ  ผมมองว่า เพชรเสียเปรียบคือตัวเล็กกว่า นอกนั้นเหนือกว่าทุกประตู เก๋าเอาอยู่ เล่นไปครับ เพชร..เชือดนิ่มๆ
    ..ศรนารายณ์ เจี๊ยบรามอินทรา (ชาติทวี) มวยบู๊เตะเข่าต่อยหมัดรุนแรง สมองมวยดี เจอ วุฒิเดช ทีเด็ด99 เตะเข่าหนักหน่วง โดยเฉพาะวงในตีได้ทุกท่า  สูสีคู่คี่ท่ก ระหว่างนอกกับใน   ส่วนตัวผมชอบศรนารายณ์ แก้เกมบนเวทีเก่ง นักมวยมีกำลังใจชกเพราะมีอัดฉีดก่อนชก  เอาว่าเล่นแล้วสบายใจครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่ที่3 ช่อง9   น่าเล่น เบอแดด นักมวยอิหร่าน ดีกรีแชมป์มวยไทยโลก เรตเป็นรองต้องรองครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรตช่อง3
ขุนศึกเอิร์ท         53
เพชรสุวรรณ        10/9
จ้าวอินทรี           11/8
การิม                10/9

:dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal