เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิถีไทย ศึกมวยไทย7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้ !!  (อ่าน 5501 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      สวัสดีครัยFC  เมื่อวานคงได้ตังค์ใช้กันนะครับ มวยช่อง3 เข้าเป้าหมด ช่อง9ก็โอเค วันนี้หาเงินกันต่อ  ผมสืบจริงๆ มวยเปลี่ยนมวยแทน ราคาเรต ผมจะบอกให้ คุณไม่ต้องเสียเวลาไปหาที่ไหน  มวยที่ผมให้ผมก็เอาไปเล่นหน้าตู้  หากชอบก็ไปด้วยกัน ไม่ชอบก็ดูการชกประกอบ รอผมเช็คข้อมูลแป๊บนึงนะ  โดยเฉพาะคู่เปิดหัวมวยดีวิถีไทย ผมมั่นใจว่าชนะแน่ รอเลย
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกมวยดีวิถีไทย คู่เอกเปลี่ยนครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..ขวานฟ้า ป.นิพนธ์พันธ์..เตี้ยมหาภัยจากพัทลุง สูง 150 ซม. อายุ 18 ฟิตซ้อมศิษย์หนุ่มน้อย ภูเก็ต สไตล์บู๊กล้าแลกกล้าบวก 3ฟอร์มหลังโชว์ไว้ติดตา  คู่ชก ปอร์เช่ อ.อู๊ดอุดร มวยสไตล์คล้ายกัน สูง 161 ซ.ม.อายุ 16 จากสมุทรปราการ ฟิตซ้อมค่ายเกียรติทรงฤทธิ์ ได้เปรียบรูปร่างสูงยาวกว่า หน้าเสื่อดี  มวยคู่คี่สูสี ผมออกไปทางขวานฟ้า ตื๊อดี ไม่มีย่นมียุบ มีก๊อกสองก๊อกสาม กำลังคึกชนะติดต่อมา 3 ไฟต์ เคยได้รับอัดฉีดเงินล้านมาแล้ว เล่นขวานฟ้าต้องทำใจ เล็กกว่าคู่ชกเยอะ หากเป็นรอง รองไปไม่ต้องคิดมาก กินกันที่หัวใจครับ
    ..สี่กัํก ซูจีบะหมี่เก๊ยว..ชกได้ทั้งบู๊และบุ๋น อาวุธมวยเยอะออกได้หนัก  เจอ สานิตย์ ลูกถ้ำเสือ อาวุธมวยดี ครบเครื่อง มวยคู่นี้มาชกแทน ปล่อยน้ำหนักชก 135 ป.แบบไม่ชั่งน้ำหนัก  ฟัง หน.ค่ายบอก สี่กั๊กตั้งใจซ้อมหาเงินส่งตัวเองเรียน  งัยก็ต้องเล่นครับ สี่ครับ ได้เงินใช้แน่

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย 7 สี   2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..ศิลาชัย ส.เดชะพันธ์..มวยบู้สู้ดี ยืนมวยนิ่ง วงในขวางแทงสู้  คู่ชก เพชรเมืองเสือ ป.มงคลแก้ว มวยสไตล์คล้ายกัน เป็นมวยซ้าย ทางมวยได้เปรียบ เคยชกกันมาเมื่อ 8 เดือนก่อนที่สุรินทร์ เกมเบียดคู่คี่ ยก 345 แลกเข่ากันอุตลุต เพชรเมืองเสือเป็นต่อตลอด ยก5 เป็นต่อ 10/1 แบบว่าขาดลอยท้ายๆ  เจอกันใหม่วันนี้ศิลาชัยได้เปรียบตรง 3 ฟอร์มหลังชนะรวด แบบว่าเก่งขึ้น แต่เท่าที่ผมดูคลิปการชกกันที่สุรินทร์ ไม่ห่าง เอาแบบนี้ รองไปที่เพชรเมืองเสือก่อน  ราคาตื้นเราออกตัวกิน 2 ข้างได้ เบียดครับอย่าต่อตามราคาเรต  ที่7สีมันมีเรื่องน่าจดจำ มวยที่เคยชกกันแล้วแพัจากที่อื่นมา พอมาชกแก้มือที่7สีมักแก้มือได้ ลองพิสูจน์กันครับ
    ..คัมแบ็ค ทึเคยุทธนา..เล่นไปไม่ต้องคิดมากชกกับมวยแทน เสร็จเจ้าคัมแบ็ค..สั่งเบียร์กินได้เลย

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

บัวนา บัวทอง

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 6
วันเมวยชอบเมือนกันแป็ะปังๆคับ

ไฟหนาว

คู่เปิดหัว 7 สี   คู่คี่สูสี ศิลาชัย..วัดดวง เพราะเคยแพ้เพชรเมืองเสือมาแบบขาดลอยท้ายๆ  เล่นแบบออกตัวดีที่สุดครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..อรรถชัย ป.ประจันต์ศรีกีล่าสปอร์ต(ร.ร.กิฬาลำปาง)..เป็นทหารยศสิบโท ตีนซ้ายโคตรหนัก เล่นได้ครับ
    ..รุ่งแสงตะวัน ส.พาราษฎร์ เป็นรองหยกแค่หน้าเสื่อนอกนั้นกินเรียบ

ไฟหนาว

จ.เลย ฝนกำลังตกฉ่อๆ  ขอไปตู้ก่อน โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณข้อมูลดีๆให้สมาชิกครับท่าน ไฟหนาว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal