เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย วันนี้  (อ่าน 3199 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
     สวัสดีครับ FC สืบดูสู้ได้ ไม่ทำให้ผิดหวัง เข้าเป้าตรงเป๊ะได้เฮ ได้เงินใช้กันมาทุกเสาร์อาทิตย์ ใครจะมาคิดว่าเราเป็นหมู ไม่ได้แล้วไอ้น้อง ผมขอเช็คข้อมูลนักมวยก่อน แล้วผมจะฟันธงให้ ไปเอาเงินหน้าตู้กัน กรุณารอซักครู่นะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทยวันนี้ ครบทุกคู่ ไม่มีมวยเปลี่ยนมวยแทนครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้   ช่อง3วันนี้มวยที่จะพลิกมีสูง เล่นให้ระวัง ทางที่ดี ออกตัวกิน 2 ข้างครับ
    ..ยอดสิงห์ดำ เกียรติกำธร..มวยจังหวะฝีมือ ยืนมวยนิ่ง เตะขวาหนัก วงในมีศอกเป็นทีเด็ด  มีสารวัตรแกะ ควนกรด ควบคุมการฟิตซ้อม ฟอร์มหลังชนะน็อคมาตลอด เจอ เลอพงษ์ แก้วสัมฤทธิ์ มวยซ้าย กระดูกมวยเหนือกว่า  มวยคู่นี้ โอกาสนับน็อคมีสูง เพราะใครโดนใครหล่น ผมยังชอบยอดสิงห์ดำ บู๊สู้ดี โดยเฉพาะศอกฟันได้ทุกช็อต เข้ายอดสิงห์ดำ ราคาดีออกตัวบังทุนครับ
    ..สตางค์ทอง ช.ห้าพยัคฆ์..บู๊สู้ดี อาวุธมวยเยอะ มวยซ้ายทางมวยได้เปรียบ  เจอ สมาชัย ทีบีเอ็มยิม มวยเก่าฝีมือดี กระดูกดี แต่ช่วงหลังร่างกายไม่ดี แพ้บ่อย  วัดไปครับ สตางค์ทองสดใหม่ กองเชียร์ที่มุมเยอะกว่า คู่คี่นะ ราคาไปไกลก็อย่าลืมออกตัว มวยชนะได้แพ้ได้ ดูการชกประกอบด้วย

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..ฟ้าลิขิต ศิษย์หนุ่มน้อย..จังหวะฝีมือดี ดักเตะดักแทง เจอ เพชรทอง ป.ปรีชาชัย(อ้๋น เชียงราย) บู๊เดินประกบแทงอย่างเดียว เป็นมวยแทน ผมออกไปที่ฟ้าลิขิต การฟิตซ้อมได้เปรียบ คู่ชกเดินเข้าหามีหวังโดนตีนอ่วมอรทัยครับ
    ..สมิงเดช โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว..มวยสู้ กล้าแลกกล้าบวก แรงปลายดี เจอมวยแทน ยูโร ผู้กองโอ่ง ตม. มวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดี แต่เจอประเภทบู๊แหลก ไม่น่าต้านได้ หมดแรงข้าวต้มท้ายๆ เล่นไปสมิงเดชดีกว่า
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรต ศึกจ้าวมวยไทย
เหนือเพชร           10/9
ยอดสิงห์ดำ          74
สตางค์ทอง          32
เพชรสีนิล            10/9

ไฟหนาว

ราคาเรตล่าสุด
ศึกจ้าวมวยไทย
เหนือเพชร           54
ยอดสิงห์ดำ          21
สตางค์ทอง          32
เพชรสีนิล            10/9

ศึก๙มวยดีวิถีไทย
ฟ้าลิขิต               11/8
คู่2                    คตร
มเหศวร              11/8
ฉมวกเพชร           10/9

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal