เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย วันนี้  (อ่าน 3491 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
    ได้เวลาหาเงินหน้าตู้กันอีกแล้ว  วันนี้มวยคู่คี่ทั้ง2ช่อง  ขอเวลาเช็คข้อมูลซักครู่ เดี๋ยวฟันธงให้เน้นๆช่องละ 2 ตัว ชอบตาม ไม่ชอบดูการชกประกอบครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้   ..แบบว่ามีเสียว มีโอกาสพลิก เล่นแล้วหาจังหวะออกตัว
    ..กล้าณรงค์ พันธุ์พินิจ ..15ปีจากชุมพร บู๊สู้แบบใช้สมอง นอกในทำได้ดี อาวุธหนัก เข้าออกเร็ว เจอ เพชรอันดา เกียรติยอดยิ่ง 17ปีจากชุมพร มวยซ้าย ฝีมือจัดจ้าน เตะเข่ารุนแรง สูงยาวกว่าเห็น  เคยชกกันมาครั้งหนึ่งแบบว่ายก5ต่างคนต่างเต้นกรรมการชูมือให้กล้าณรงค์ชนะ ชกกันใหม่วันนี้คนชนะจะไดัแชมป์มวยรอบม้าบินรุ่น 105 ป.   คู่คี่สูสีมาก  ผมยังชอบสมองมวย การแก้ปัญหาขณะชก และความเร็วของกล้าณรงค์ จะเบียดเอาชนะคว้าแชมป์ได้ครับ
    ..แสนเอก หนุ่มบางกระดี่..นักชกจากบุรีรัมย์ ลูกชายของแสนชัย จิระ้กรียงไกร มวยจังหวะฝีมือดักเตะดักแทง ในมีขวางแทงสู้ เจอ เพชรจัํกจั่น ช.ห้าพยัคฆ์ ฟิตซ้อม ส.สมหมาย มวยซ้าย เตะหนักต่อยแรง วงในมีเข่าแทงสู้ มาชกแทนเพชรทองคำ เฟี๊ยตปทุม  แบบว่ามีฟิตซ้อมรอรายการ  ทางมวยเพชรจัํกจั่นได้เปรียบ  คู่คี่สูสีอีกคู่  ปี2566 แสนเอกได้ชก 3 ไฟต์แพ้2 ชนะ1   ส่วนเพชรจั๊กจั่น ชก 4ไฟต์ ชนะ2 แพ้2    ผมชอบแสนเอกตรงที่ฝีมือ หลักเหลี่ยมดี การเตรียมตัวดี หน้าเสื่อหนุ่มบางกระดีแข็งใช้ได้   คู่นี้ใครชนะจะได้ครองแชมป์เวทีมวยสยามอ้อมน้อย 

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..ก้องนภา ส.ส.ต้อยแปดริ้ว..ประเภทบู๊สู้ดี เตะต่อย วงในมีเข่าคล้องรัดมัดตีดี  เจอ กล้าพยัคฆ์ ทีเด็ด99 มวยจาก สปป.ลาว เตะขาต่อยหมัดรุนแรง ฟิตซ้อมที่99 ผมมองว่าคู่คี่ถูกคู่ แต่ก้องนภาไอคิวมวยดูเหนือกว่า เข้าก่อนแล้วออกตัวบังทุนครับ
    ..เตียวหุย หนุ่ย93..บู๊สู้ดี 18ปี จากบุรีรัมย์ ประเภทสูงยาวเตะต่อยหนักทุกเม็ด  เจอ ตะวันฉาย วีเค.เขาใหญ่ 15 ปี ชกมาร้อยกว่าครั้งฝีมือจัดจ้าน เตะหนักต่อยแม่น ฟิตซ้อมศิริลักษณ์มวยไทย ของหมาน้อยอุดร   ผมชอบลูกหนักของเตียวหุย รูปร่างได้เปรียบชัดเจน กำลังได้ใจ เอาว่าน่าเล่น แต่คู่คี่นะครับเพราะตะวันฉายตัวนี้ หมอล้มมวยตัวใหญ่มาเยอะ
 เล่นเตียวหุยไป อย่าลืมออกตัวบังทุนเด๊อ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกช่อง9ไม่ได้ชก เอาสมองดำ-กายสิทธิ ชกแทน ดูเล่นครับ

ไฟหนาว

สมิงดำ-กายสิทธ์ ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal