เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิถีไทย ศึกมวยไทย7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้ !!  (อ่าน 6347 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
        เมื่อวานมวยพลืกอุตลุต หยั่งที่ผมบอกใครเล่นแช่หมดดากแน่นอน  ต้องออกตัวบังทุนเท่านั้นจึงจะอยู่ได้  คู่ชิงที่3 มวยรอบม้าบิน ต้นยก4 มวยหูส่งราคาพลายงามเป็นต่อ 70/80-1 ปลายยกสามต่อเริ่มทำได้มีเฮ ยก5พลิกชนะ คู่นี้หน้าตู้บ้านผมที่ จ.เลย เซียนต่อโดนกันอ่วม ผมเล่นไม่มาก ได้นิดหน่อย  ช่อง9 ก็พลิกราคาแพงอีก หมดยก4 สุวัฒน์เล็กเป็นต่อคลาสสิกประมาณ 50/1  ผมรองราคา 25/1 ไว้ 100 ผลส้มหล่นครับ   วันนี้คงมีมวยพลิกอีก   มวยที่ผมให้แค่มุมมองส่วนตัว ชอบก็ตาม ไม่ชอบดูการชกประกอบครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย มีมวยเปลี่ยนมวยถอนครับ

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..พญาครุฑ วันของโอมMBK..เตะขาต่อยหมัดรุนแรง ฟิตซ้อมทีเด็ด99 เจอคู่ปรับเก่าที่เสมอกันมาในไฟต์ล่าสุด เทพมังกร พักยก TH สไตล์บู๊เดินหน้ากล้าแลกกล้าบวก เข่าในดี ซ้อมเชียงใหม่  คู่คี่อีกครั้ง ใครยืนระยะได้ชนะ ผมชอบพญาครุฑ ไม่หมดอย่างเดียวชนะ ทางที่ดีเล่นออกตัวบังทุนไว้ด้วย มีสิทธิ์พลิก
.... เมืองทรัพย์ พักยก77..บู๊ เตะเข่ารุนแรง เจอ แสงอาทิตย์ แดงเขาทราย มวยทรงเดียวกัน แต่ความทนต่างกันเล่นที่เมืองทรัพย์มั่นใจกว่า
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยไทย7สี  2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..เวน่อม ลักกี้บันเทิง..ใส่ไปยาวๆครับ
    ..เพชรหนึ่ง เพชรมวยไทยยิม..เป็นรอง สิงห์ดำ ยุทธสุราษฎร์แน่ๆ  แต่ถ้าเพชรหนึ่งบี้ถึงตัวติดๆ สิงห์ดำออกตีนซ้ายไม่ถนัด เกมพลิกได้ ลงทุนรองไป ไม่มีม้วนเดียว มีราคาให้ออกตัวบังทุนได้ครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

รายการศึกมวยไทย7สี อาทิตย์ที่ 17 กันยายน 2566 ตามนี้ครับ จะมีเปลี่ยนหรือไม่ รออ่านวันชกครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal