เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย วันนี้  (อ่าน 3403 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
     ได้เวลาหาเงินหน้าตู้กันอีกแล้วครับ  มวยคู่คี่สูสี พลิกล็อคกันตลอด ตัวไหนมองใสเสร็จทุกที  ทางที่ดีต้องออกตัวบังทุกเท่านั้น จึงจะอยู่ได้  ช่อง3 ชิงแชมป์มวยรอบ..เกจิมองต่างมุม ผมเองก็มองไม่เหมือนชาวบ้าน  เอาว่าใครชอบก็ไปด้วยกัน เห็นต่างดูการชกประกอบ รอเช็คข้อมูลซักครู่ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย    2ตัวสืบดูสู้ได้  ..เสียวตูดมากกกกกก..
    ..พลายพยัคฆ์ ส.สมหมาย..22ปี สูง 183 ซ.ม. จากนครศรีธรรมราช ฟิตซ้อมค่ายมวยเพชรสี่หมื่น มวยบู๊เดินหน้ากระซวกเข่า เกาะตีได้รุนแรงทุกท่า กล้าบวกกล้าชน เจอ จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย 26ปี สูง 163 ซ.ม.จากสตูล ฟิตซ้อมค่ายพีเคแสนชัยมวยไทยยิม มวยเข่า บู๊กล้าแลก มีหมัดฮุคอันตราย คู่นี้ชิงแชมป์มวยรอบท็อปวันมวยมันพันธุ์ดุ คนชนะรับเงิน 6 แสนบาท   เกมเบียดแน่ ผมชอบพลายพยัคฆ์ สูงยาวใหญ่ เกาะได้แทงกระจาย กันหมัดอย่างเดียว เกมโอเวอร์ จ้าวอินทรีย์มีลูกลักไก่คือหมัดศอกอันตราย  ผมเข้าใจว่าทีมงานเพชรสี่หมื่นแก้เกมมาแล้ว ถึงหน้าเสื่อเป็นรอง แต่ถ้าพลายพยัคฆ์ชนะเห็น กรรมการก็สวนยาก  วัดไปครับ พลายพยัคฆ์ คว้าแชมป์แบบเสียวๆๆๆๆ..
    ..เกล็ดแก้ว ศักดิ์อินเตอร์..18ปี สูง 173 ซ.ม. จากระนอง มวยบู๊ เดินหน้าแทงเข่ารุนแรง ข่าวว่าเป็นมวยพม่า ชกมวยไทยมา 20 กว่าไฟต์ แต่ 4 ฟอร์มหลังสดมาก ชนะน็อครวด ทีเด็ดอยู่ที่ศอกฟันได้แรง คู่ชกคือ ชาติมังกร ช.ห้าพยัคฆ์ 22ปีสูง 165 ซ.ม. มวยเก๋า ฝีมือดีครบเครื่อง ในคอกของผู้จัด ผ่านมวยดีๆมาเยอะ หายไปนาน ก่อนหายก็แพ้ตลอด ชาติมังกรได้เปรียบพิกัดคือชกอยู่ 130 กว่าปอนด์ตลอด ส่วนเกล็ดแก้วชกอยู่ไม่เกิน 128 ปอนด์ วันนี้ปล่อยน้ำหนักขึ้นชก  ผมชอบความสดความห้าวของเกล็ดแก้วมีโอกาสชนะน็อคอีก แต่เกมคู่คี่  ออกตัวบังทุนไว้ดีกว่าครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรตมวยช่อง3 หลังชั่งน้ำหนัก
เพชรปวริศ           74
พลายพยัคฆ์         11/8
ชาติมังกร            32
สุดสาคร             54

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึก ๙ มวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..จักรณรงค์เล็ก ส.สุมาลัย..ไอ้ตาดุ เตะขาต่อยหมัดรุนแรง  คู่ชกซ้อมค่ายสิงห์ป่าตอง ภูเก็ต คือ ซุปเปอร์บอล เอกเมืองนนท์ ฝืมือดี แต่ผมมองว่าธาตุทรหดเป็นรอง เจอของแสลงคือลูกเตะขาต่อยหมัด วันนี้ไหว้ครูครั้งที่สองแน่ เล่นสายต่ำด้วยครับ
    ..บ้านบึง เพชรบ้านบึง..มวยบู๊ เดินหน้ากล้าแลกกล้าบวก วงในมีเข่าแทงแรงแทงลึก เจอ ร้อยปอนด์ พยัคฆ์อรุณ มวยซ้า่ย ดักเตะดักแทงดี  คู่คี่สูสีครับ  ความสดความห้าวอยู่ที่บ้านบึง เก๋ากระดูกดีอยู่ที่ร้อยปอนด์   ผมชอบบ้านบึงบี้ติดๆ โอกาสชนะมีสูง เพราะร้อยปอนด์ชกออกตู้ล่าสุด ขี้เกียจออกอาวุธ แรงปลายมียุบ   เข้าบ้านบึงแล้วออกตัวบังทุนครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่เปิดหัวช่อง3 ชิงที่3 มวยรอบท็อปวันมวยมันพันธุ์ดุ  เพชรปวริศ ทีบีเอ็มยิม เจอ เพชรแสนคม แจ๊กกี้ยิม  เรตเปิด เพชรปวริศต่อ 74 ผมว่าแพงไปนะ   อาจเป็นเพราะเพชรแสนคมแพ้มาตลอด แถมความเชื่อถือเป็นรอง ชกแต่ละไฟต์ขี้เกียจออกอาวุธ จนมีคนเอาไปพูดว่า ชกแพ้แต่ได้เงินมากกว่าคนชนะ เอาว่าวันนี้ผมจะรองครับ ถ้าระหว่างชกมีอัดฉีด โอกาสพลิกมี หมัดมวยมีอะไรแน่ล่ะ   รองเล่นๆไปเฮอะ ได้มากเสียน้อย ไม่แน่นะอาจถูกหวยก็ได้ใครจะไปรู้
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal