เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย วันนี้  (อ่าน 3269 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      สวัสดีครับ FC เราพบกันวันหาเงินหน้าตู้  อยากเตือนไว้ หมัดมวยเอาแน่นอนไม่ค่อยได้ ขนาดรถถังยังโดนนับ8  อย่าคิดว่ามวยที่เล่นไว้ชนะแน่แบเบอร์  ต้องรู้จักออกตัวบังทุน ดีที่สุดครับ   แม้แต่มวยที่ผมสืบมาดูว่า สู้ได้ มันก็พลิก  วันนี้ก็เช่นกัน มวยทั้ง2ช่อง โอกาสพลิกมีสูง เอาว่ามวยที่ผมฟันธงให้เล่น ถ้าคุณไม่ชอบก็ดูการชกประกอบ  รอเช็คข้อมูลก่อน เดี๋ยวมา..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทยวันนี้ คู่แรกเปลี่ยนมุมกันเน้อ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้..เล่นอย่าแช่ ราคามารีบออกตัวบังทุนทันที มีโอกาสพลิก
     ..ซุปเปอร์แบงค์ ส.สุขสม..มวยเข่า จิ๋วแต่แจ๋ว เจอคู่เก่าที่เคยแพ้มา การิม พีเคแสนชัยมวยไทยยิม มวยเข่าสไตล์คล้ายกัน  ผมดูคลิปการชกคู่นี้แล้ว คู่คี่สูสี แต่พิจารณาจากการประกบเข่า ซุปเปอร์แบงค์มีลูกขวางแทงได้น้ำหนักเนื้อๆเน้นๆดีกว่าเห็น ครบยกเป็นต่อ แต่กรรมการชูสวนให้การิมชนะ 2/1 เสียง วันนี้น่ารองมาก เพราะเรตตอนนี้ เปิดการิม ต่อ 53  รองซิครับรออะไร  ยังงัยเกมการชกก็ไม่มีม้วนเดียว   สิทธ์ ปากพนัง 1ในทีมงานผู้จัดยืนยันว่าหน้าเสื่อไม่สำคัญเท่าการออกอาวุธ ผมไม่ค่อยเชื่อซักเท่าไหร่ เพราะการิมเด็กทีมงานเสี่ยแขกหน้าเสื่อแข็งแน่นอน เอาว่า รองไปพอราคาตื้น ออกตัวเน้อ
     ..ฮวนกอร์ดอน พีเคแสนชัยมวยไทยยิม..มวยอิราเอล เตะขาต่อยหมัดรุนแรง บู๊สู้ยิบดา  เจอ สิงห์โดมทอง นกยีนส์ลาดกระบัง ฝีมือเชิงมวยครบเครื่อง คู่นี้เป็นการป้องกันแชมป์ 126 ป.ของฮวนกอร์ดอน สิงห์โดมทองเป็นผู้ท้าชิง ซึ่งที่ผ่านมาสิงห์โดมทองเคยเป็นแชมป์รุ่นนี้ ฮวนกอร์ดอนอาวุธมวยหนักทุกดอกชนะน็อคติดต่อกันมาหลายไฟต์ ส่วนสิงห์โดมทอง 3ไฟต์หลังชนะรวด ไปชกมวยวัน ก็ชนะ  ผมขอแนะนำวิธีการเล่น ให้เข้าฮวนกอร์ดอนก่อน 2 ยกไม่นับไม่น็อค ให้โดดข้ามไปเล่นสิงห์โดมทอง  แต่ผมยังมั่นใจว่า ฮวนกอร์ดอนเอาอยู่ เพราะนักมวยค่ายพีเคของเสี่ยแขกที่ผ่านมาชนะเป็นว่าเล่น โดยเฉพาะมวยONE เมื่อคืนชนะรวด รับอัดฉีดเกือบล้าน วันนี้เสี่ยแขกไปช่อง3แน่ ลุ้นไปที่ฮวนกอร์ดอน สบายใจกว่าครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่เปิดหัวช่อง3  ซุปเปอร์แบงค์ ทีมงานแก้เกมมาเพื่อสางแค้นการิม  เรตเปิดการิมต่อ 53  รองไปซิครับ เกมสูสี พอราคามาให้ออกตัวบังทุน เพราะทีมงานเสี่ยแขกเชียร์เต็มมุมแน่ สิทธิ์ ปากพนัง ทีมงานผู้จัดบอกหน้าเสื่อไม่สำคัญ ผมไม่ค่อยเชื่อ รอพิสูจน์กัน คู่นี้แหละ

ไฟหนาว

ศึก ๙ มวยดีวิถีไทย    2ตัวสืบดูสู้ได้
     ..เพชร เอกเมืองนนท์..
     ..ฉมวกเพชร ต้องเชียงใหม่..ถึงมาแทนแต่สู้ได้ มองว่าไอคิวมวยดีกว่า วุฒิเดช ทีเด็ด 99..

2ตัวนี้ เล่นไปได้เงินครับ FC
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรต ช่อง3
การิม          32
ขุนศึกเอิรฺธ    74
ฮวนกอร์ดอน  เสมอ
อเลค          10/9

ไฟหนาว

ราคาเรตล่าสุด
ช่อง3
การิม         74
ขุนศึกเอิร์ธ   21
คู่เอก         คตร
อเลค         32

ช่อง 9
เพชรเมืองดาบ         10/9
ปืน                       32
เพชร                     21
ฉมวกเพชร               54

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal