เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิถีไทย ศึกมวยไทย7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้ !!  (อ่าน 5916 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
            คาถากันหมดตูด ท่องไว้เมื่อเล่นมวยหน้าตู้
เล่นอย่าฝัง ต้องออกตัวบังทุน  หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง พลิกได้ตลอดเวลาครับ
วันนี้ลุยกันต่อ นักรบย่อมบาดเจ็บ อย่าคิดมากครับ FC รอผมเช็คข้อมูลแป๊บนะ เดี๋ยวฟันธงให้มวยสืบดูสู้ได้
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้
     ....หนึ่ง ลูกเจ้าพ่อเขาขาด..ชื่อเดิม เพชรบางแสน โชติบางแสน..อายุ 20ปีจากศรีสะเกษ ฟิตซ้อมที่ชลบุรี มวยหมัดหนัก เตะหนัก 3 ไฟต์หลังชนะรวด ล่าสุดต่อยเกาะเต่าหงายท้องนับ8 ที่มวยONE ลุมพินี ชกกับ ยอดเทวา ศิษย์ผู้ใหญ่ปัญญา มวยเก่าเก๋าเกม รูปร่างสูงยาว เตะเข่ารุนแรง   ผมชอบหนึ่ง เตี้ยกว่าก็จริง แต่ลูกบู๊ลูกห้าว ธาตุมวยดี สู้เกินร้อย เล่นไปครับ
     ...พยัคฆ์ปืนใหญ่ มิสกวัน..เตะหนักต่อยแรง หวังผลได้ ไฟต์ล่าสุดโดนน็อคเพราะปล่อยน้ำหนักเจอคู่ชกมาแทนแต่ใหญ่กว่าเยอะ วันนี้ชกกับ รุ่งราวี ศักดิ์อินเตอร์ มวยฝีมือดีจากใต้ ซึ่งไฟต์ล่าสุดก็โดนฝรั่งน็อคมาเช่นกัน  คู่นี้ชกพิกัด 121 ป. เมื่อเช้า รุ่งราวีมา 124 ลดไป 3ป. ข่าวว่าวิ่งลดน้ำหนักเป็นชั่วโมง   ส่วนพยัคฆ์ปืนใหญ่เท่าพิกัด    ผมออกไปที่พยัคฆ์ปืนใหญ่ ยืนระยะดีกว่า โอกาสสายต่ำก็มีด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

รายการศึกมวยดีวิถีไทย เอามาฝากครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอแก้ไขครับ วันนี้ๆๆๆๆ..ข้างบนลงผิด มวยดีวิถีไทย

ไฟหนาว

นี่ครับ FC

ไฟหนาว

มวยไทย7สี 2ตัวสืบดูสู้ได้..จัดไปแบบเน้นๆครับ
     ..แก้วนาคา อบจ.นครพนม..มวยผีมือดี เตะเข่ารุนแรง ฟิตซ้อมค่ายเกียรติเพชร ของมือโปรเดียร์ เกียรติเพชร เจอคู่ปรับเก่าผลัดชนะแพ้กันมา กุมารเวทย์ อบต.กุดน้ำไส จังหวะฝีมือคล้ายกัน   เล่นไปครับ แก้วนาคา ได้หน้าเสื่อ ทีมงาน อบจ.ตามเล่นตามเชียร์ทุกไฟต์
     ..เพชรสยาม จ.ภัทรียากีฬาสยามสุรินทร์..มวยซ้าย เตะต่อยซ้ายหนัก เข่าขวางแทงสู้ ศอกทีเด็ด ฟอร์มสด ชกกับ เดชเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี จังหวะฝีมือครบเครื่อง ลูกศิษย์เสี่ยโบ๊ท   ไม่ต้องคิดมาก เล่นไปยาวๆที่เพชรสยาม คุ่ชกข้ามถิ่นมาสู้ไม่ได้..

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรต
ศึกมวยดีวิถีไทย
ยอดเทวา           10/9
รักดินแดง           10/9
พยัคฆ์ปืนใหญ่      54
ลูกขวัญ             54

มวยไทย7สี
ฮายีน่า              10/9
แก้วนาคา           52
เพชรรัตนะ          10/9
เพชรสยาม          32

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้..คู่คี่เด๊อซิบอกไห่..ออกตัวบังทุนด้วย
     ..เพชรกิตติ และ  เป๊ก..
สู้ได้ เล่นไปครับ

มวยเดิมพัน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
- ของดีจริงๆ ... หนึ่ง..อิ่มครับพี่-รอง 2-1 มา กะออกตัวกินสองข้าง- ออกตัวไม่ทัน น็อคก่อน

ไฟหนาว

หลังเกมที่ เดชเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี แพ้คะแนนเพชรสยาม จ.ภัทรียากิฬาสยาม คู่เอก7สี  เสี่ยโบ๊ทออกมาพูดว่าเด็กเขาไม่น่าแพ้ เพราะยก3ยก4 เกาะตีได้ชัดเจน ยก5 ไม่มีอะไร แล้วย้อนถามว่าในสายตาคนดูว่าใครน่าชนะ      ผมเองก็ว่าชนะนะ  แต่ถ้าเพชรสยามแพ้ ผมก็อดได้ตังค์ซิครับเสี่ย

ไฟหนาว

ขอบคุณ FC ที่เข้ามาดูกระทู้ของผมมากขึ้นทุกสัปดาห์ อาทิตย์ที่ผ่าน เกื :dookdik_smile-circle_58[1]:อบ 5 พัน  ผมจะพยายามหาความรวยให้สมาชิก อยู่หน้าตู้สู้คนอื่นได้ ไม่เป็นหมูอีกต่อไป รอดูผลงานนะครับ

ไฟหนาว

ครูสลามีข่าวมาว่า..

ไฟหนาว

ทำการบ้านเลยครับ FC

ไฟหนาว

มวยไทย7สี ฉีกทุกความมันส์  อาทิตย์นี้จะมีดราม่าอีกไหมคะ FC..ลำไยเองค่ะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal