เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย วันนี้  (อ่าน 2874 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
    ได้เวลาหาเงินหน้าตู้กันอีกแล้ว  รอผมเช็คข้อมูลมวยเปลี่ยนมวยถอน น้ำหนักมวย ซักครู่ แล้วมาดูกันว่า มวยตัวไหนสืบดูสู้ได้ น่าเล่นครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย มวยชกตามรายการทุกคู่   ข่าวว่าจะถ่ายทอดให้ดูทุกคู่ เพราะเป็นมวยเด็ก ชก2พัก2 ประมาณนี้เป็นส่วนใหญ่ ยกเว้นคู่1 และ2 ชก 3นาทีพัก 2 นาที   ดใใครชกกับใครบ้างดูเลยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้ เล่นไปครับได้ลุ้นมันส์แน่
     ..เหนือธรณี ศิษย์กำนันลือ.. อายุ 14 ปี จากร้อยเอ็ด ฟิตซ้อม ช.ห้าพยัคฆ์ เป็นมวยไฟต์เตอร์ เข่าแทงได้ทุกท่า กล้าบวกกล้าแลก มีความมุ่งมั่นในเกมสูง ชกกับคู่ปรับเก่าที่เคยชนะมาแล้ว 2 ครั้งคือ พลแสน เอกเมืองนนท์ อายุ 15 ปี จากโคราช ฟิตซ้อมค่ายมวยหอยหวานโภชนา โคราช เป็นมวยสไตล์คล้ายกัน ดวลเข่ากันสนั่นเวทีแน่  เล่นไปที่ เหนือธรณีการฟิตซ้อมดีกว่า แถมรู้เหลี่ยมรู้เชิงคู่ชก เกมนี้ผ่านสบายครับ
     ..เพชรเมืองสิงห์ ใต้เพชรบุรี..ยอดไอ้แอ๊ดเข็มขัดแชมป์2เส้น อายุ 14 ปีสูง 148 ซ.ม. จากสิงห์บุรี ซ้อมค่ายใต้เพชรบุรี ระยอง ประเภทเดินหน้ากล้าแลกกล้าบวก วงในประกบเข่าแทงได้ทุกท่า หัวใจเกินร้อย เจอคู่ปรับเก่าที่เคยชนะมาแล้ว 2 ครั้ง คือ ยอดเพชรเอก บูมเด็กเซียน
อายุ 14 ปี สูง 152 ซ.ม. จากหนองบัวลำภู ฟิตซ้อมค่ายบูมเด็กเซียน เป็นมวยจังหวะฝีมือ ดักเตะดักแทงรุนแรง  2ครั้งที่ชกกันมาเกมเบียดคู่คี่สูสีมาก แบบว่ายก5 ท้ายยกต่างคนต่างเต้น   ผมเองดูยูทูปการชกทั้ง2ครั้งแล้ว เพชรเมืองสิงห์เอาชนะได้ที่วงใน วันนี้เกมคงเหมือนเดิม เล่นไปครับ เพชรเมืองสิงห์วันนี้ได้รับการชูมืออีก เพื่อความปลอดภัย ออกตัวบังทุนไว้ดีที่สุด เพราะกองเชียร์บูมเด็กเซียนเต็มมุมแดงแน่ ทำให้หน้าเสือยอดเพชรเอกดีกว่า  ยังงัยผมยังเชื่อมั่นว่า เพชรเมืองสิงห์จะเอาชนะฝ่าหน้าเสื่อไปได้ครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกช่อง 3 ยอดเพชรเอก VS เพชรเมืองสิงห์   ชกกันมา 2 ครั้ง ผลเมืองสิงห์ชนะหมด  วงนอกยอดเพชรเอกสู้ได้ แบบเหนือกว่านิดๆ แต่พอประกบในเพชรเมืองสิงห์แทงได้น้ำได้เนื้อ ยอดเพชรเอกได้แต่ป้องกันตัว ครบยกเพชรเมืองสิงห์ชนะไปแบบคู่คี่มีเสียวทั้ง2ครั้ง วันนี้มีเสียวอีก เพราะทีมงานบูมเด็กเซียนขนกองเชียร์มาเต็มมุมแน่นอน แต่ผมยังมั่นใจว่า ฝีมือเชิงมวยของเพชรเมืองสิงห์จะเอาชนะยอดเพชรเอกได้อีกครั้ง ผมย้ำว่า อย่าลืมออกตัวบังทุนครับ ดีที่สุด
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก ๙ มวยดีวิถีไทย ครับ

ไฟหนาว

ศึก ๙ มวยดีวิถีไทย 2 ตัวสืบดูสู้ได้
     ..โอเล่ย์ พุ่มพันธุ์ม่วง..มวยเก่า เก๋าเกม อาวุธมวยหนักทุกเม็ด วงในเข่าแทงเจ็บ เจอ อภิชัย ส.สมนึก เก่งขึ้นมา เตะขาต่อยหมัดคู่ชกโดนหล่นได้ เข่าในมีขวางแทงสู้  คู่นี้ ผมออกไปที่โอเล่ย์ กันหมัดให้ดี วงในได้เปรียบ เล่นไปที่ โอเล่ย์ ธาตุมวยความทนดีกว่า
     ..ดูเอ็น ผู้กองโอ่ง ต.ม. ..จังหวะฝีมือดี วงนอกตั้งรับจับทางเก่ง วงในขวางแทงสู้ เจอ สมิงเดช ร.ร.ราชวินิตบางแก้ว เตะหนักต่อยหนัก มวยซ้ายทางมวยได้เปรียบ  คู่นี้วัดดวงครับ ผมออกไปที่ดูเอ็นไฟต์หลังสุดโชว์ไว้ติดตา ยังงัยออกตัวบังทุนนะ หมัดซ้ายสมิงเดชไม่ธรรมดา ต่อยโดนดูเอ็นเมาได้เกมพลิก
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรตช่อง3 หลังชั่งน้ำหนัก
สิงห์ปาล์ม               54
คู่2    เรตยังไม่เปิดเพราะพลแสนมาชกแทนกล้าศึก
คู่เอก                    คตร
พันโท                   54

ไฟหนาว

ราคาเรตล่าสุด
ช่อง3
เพชรสงคราม         เสมอ
เหนือธรณี             52
คู่เอก                  คตร
พันโท                 53

ช่อง9
โอเล่ย์                 11/8
ดูเอ็น                   101/9
บินลาดิน/ทอง้นื้อดี   คตร
ลูกนิมิต                เสมอ

ไฟหนาว

ดูเอ็น ต่อ 10/9 
ขอให้ได้เงินใช้กันทั่วหน้าครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal