เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย และศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้  (อ่าน 2898 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      สวัสดัครับFC พบกันวันทีเราต้องหาเงินใชัหน้าตู้อีกแล้ว   เสาร์นี้มีมวยถ่ายทอดสดเพิ่มอีก 1 รายการ คือ ศึกจิตรเมืองนนท์ เริ่มตั้งแต่เวลา 18.10 - 20.00 น.ทางช่อง 18 JKN   ผมจะฟันธงมวยสืบดูสู้ได้ให้เอาไปวัดดวงช่องละ 2 ตัว   มวยตู้ทุกวันนี้พลิกง่าย ทางที่ดีต้องออกตัวบังทุนไว้ดีที่สุดครับ   กรุณารอซักครู่นะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

รายการศึกจ้าวมวยไทยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
     ..วันพิชิต สมคิดดียิ่ง(เทคนิคปัตตานี)  16 ปี จากปัตตานี มวยซ้าย บู๊ กล้าแลกกล้าบวก 5ไฟต์หลังยังไม่แพ้ใคร  เจอ เพชรบ้านลาด ใต้เพชรบุรี มวยขวา อายุ 16 ปี จากเพชรบุรี จังหวะฝีมือดี ดักเตะดักแทงรุนแรง วงในขวางแทงสู้ ลูกชายหัวหน้าค่าย  เรตเปิดเพชรบ้านลาดเป็นต่อแน่  สำหรับผมมองว่าน่ารองวันพิชิต เกมเบียดคู่คี่สูสี รองไปราคามารีบออกตัวบังทุน กิน2ข้างสบายใจกว่า อย่ารอผลแพ้ชนะครับ
     ..บัวเขียว ป.เปาอินทร์..มวยเก่าเก๋าเกม  อาวุธมวยหลากหลาย หนักทุกเม็ด เจอ แสงอาทิตย์ หัวสระยิมส์(แดงเขาทราย) มวยเตะต่อยรุนแรง เป็นมวยมาแทน    คู่นี้ไม่ต้องคิดมาก เล่นไปยาวๆที่ บัวเขียว เหนือกว่าเยอะครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย    2ตัวสืบดูสู้ได้
     ..กล้าพิชิต ศิษย์ทนายเค..
     ..ขวานฟ้า ป.นิพนธ์พันธ์..เก๋า กระดูกมวยเหนือกว่า บู๊สู้ยิบตา เรตเปิดเป็นรอง รองไปครับ

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์  2ตัวสืบดูสู้ได้
    ..เผด็จศึก ออโต้อาร์วัน..
     ..สี่กัํก ซูจีบะหมี่เกี๊ยว..ฟอร์มหลังไว้เข้าตา เล่นไปครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal