เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 4002 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1 ปืนกลไฟ ว.จักรพันธ์   แรกๆได้ลุ้นก่อนคับ ถ้าไม่หมดยิ่งดีไหญ่เลยมวยตัวนี้วันนี้มาดีมากคับ กระแสคู่ชกแรงมากเราอยู่เฉยๆแล้วรอรองอย่างเดียวเพราะทีมงานนี้ถ้ามวยสู้ไม่ได้หรือมาไม่เต็มคงไม่จัดมาต่อยอย่างแน่นอน รอดูคับของดีจริงๆ

2 ขวัญ ส.เพลินจิต  ค่ายนี้มักมีดีๆมาให้ชมเสมอคับในยามจำเป็นเช่นปีไหม่คับ เข้าใว้ก่อนแล้วจะอุ่นใจไม่ต้องหลงกระแสคับมาเอาตังแน่นอนสู้ขาดใจคับ แต่คู่ชกนั้นผมไม่แน่ใจน่ะคับระวังกันเองต่อยไดูกันเองคับ ขวัญ ตัวเดียวเที่ยวได้สะบายใจ   เด็ดๆๆๆๆ

3 มะเฟืองเล็ก ช.โรจน์สุราษฎร์   จะเอาตัวไหนมาก็ดีไปหมดคับทีมงานนี้ ความเชื่อถือทางใต้ต้องยกนิ้วให้เลย มวยเขาซ้อมเต็มที่ทุกตัว การเตรียมตัวที่จะต่อยวันนี้เต็มถังแน่นอนรอชกอยู่ แต่ผมคิดไกลกว่านั้นมันมาแบบเด็ดๆหรือปล่าวลองมองดูดีๆ ค่ายนี้คงกระพันคับ เล่นตรงข้ามระวังคับยก4 5 ยืนตัวแข็งแบบเฉยๆแล้วจะเสียใจน่ะคับ  ไม่ได้เชียมวยไต้ด้วยกันนะคับแต่พูดเรื่องจริง

4 ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง   วันก่อน ทีมงานศักดิ์รังสิตเอาแช้มไปแล้ววันนี้ควรระวังอย่างยิงเพราะ ศรทองคมทุกลูกทุกดอก และมีอาวุทที่แม่นยำมาก ยิ่งคู่ชกเข้าหลวมๆประจำอาจหล่นได้ วันนี้คงกู้ชื่อช่อง7ได้สักทีปีไหม่แล้ว คอยดูดีแลกกันมันสุดท้ายไครหล่นถ้าคู่ชกต่อยเอาจริงน่ากลัวเหมือนกัน แต่ถ้าออกบ้างไม่ออกบ้าง อัดศรทองเต็มถังเลย ของขวัญปีไหม่คับช่อง7เป็นของศรทองคับ เด็ดๆๆๆๆคับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 11:23 »
ผมขอบอกกับทีมงานทุกท่านที่ติดตามผมจะเล่น ขวัญ  ส เพลินจิตร เป็นตัวเด็ดๆสุดวันนี้ ไครไม่ชอบสวนหนักๆน่ะคับ อยากบอกจากใจ และจริงใจคับ   ขวัญๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  หาที่เล่นใว้เลยคับทีมงาน

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 12:03 »
ขอบคุณคับท่าน ขวัญเอ๋ย ขวัญมา สวัสดีปีใหม่ขอให้ท่าน หนึ่ง และท่านสมาชิกทุกคน รวย รวยสถานเดียวคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal