เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย และศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้  (อ่าน 2592 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      สวัสดีครับ FC  ถึงเวลาหาเงินหน้าตู้อีกแล้ว อยู่หน้าตู้สู้เขาได้แน่นอน เพราะคุณมีผมเป็นตัวช่วย ผมฝากคาถาป้องกันหมดตูดไว้ว่า เล่นแล้วต้องออกตัวบังทุน แค่นี้ก็ปลอดภัยแล้วครับ  มวย3ช่อง ผมฟันธงให้ช่องละ 2 ตัว  รอผมเช็คข้อมูลซักครู่นะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ช่อง3 และช่อง9 ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..มนัส ยอดยุทธมวยไทย(ส.โชคมีชัย) ฟิตซ้อมค่ายสิงห์มาวิน มวยเข่า ชกกับ เพชรนิพนธ์ ศักดิ์ ช.ร.บ. มวยเข่าแหลมแทงเจ็บเช่นกัน    ผมชอบมนัส ชกเคลื่อนไหวร่างกายตลอด ไฟต์ล่าสุดชนะน็อคขุนศึกเอิร์ธ  สำหนับเพชรนิพนธ์ เป็นมวยดีชกปีละครั้ง เก่งวงในจับแทงดี คู่นี้ดวลเข่ากันไฟแล็บ  เสียดสีกันไปผมยังชอบลูกหนักแรงของมนัส เรตเป็นรอง ก็รองไปซิครับ ไม่มีม้วนเดียว ออกตัวได้
      ..คีเลี่ยน อ.อู๊ดอุดร..ฟิตซ้อมเพชรสี่หมื่น มวยเข่าแทงได้ทุกจังหวะ ชกกับ เพชรโชกุน ร.ร.กิฬาขอนแก่น มวยผีมือจัดจ้าน วงนอกกินแน่  คู่นี้ผมยังชอบ คีเลี่ยน วงนอกโดนเตะเถิดเทิง แต่ประกบในได้เมื่อไหร่แทงกระจาย เล่นไปครับคีเลี่ยน เคยชนะน็อคมาแล้ว วันนี้ย้ำแค้นอีกหน
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..เพชรพยัคฆ์ เสือเก้ามวยไทย..นักมวยเกาหลีใต้ ชกมวยไทยมาไม่มาก แต่เป็นมวยบู๊กล้าแลกกล้าบวก ชกกับ เมสซี่ ศิษย์อำนาจ ฃกมวยมาเยอะกว่า เหลี่ยมเชิงดี ผมชอบเพชรพยัคฆ์ เคยชนะมาแล้ว แบบว่าเมสซี่หนีไม่ออก เจอวันนี้เหมือนเดิมครับ เล่นไปเพชรพยัคฆ์ ได้ลุ้นตลอด
    ..ขุนพล เอกเมืองนนท์ ..ฟิตซ้อมอยู่กับหนุ่มน้อย เมืองหาดใหญ่ มวยจังหวะผีมือดี เตะเข่ารุนแรง เป็นมวยซ้ายทางมวยได้เปรียบ คู่ชก เพชรผาแด่น ร.ร.กีฬาสกลนคร มวยเตะขาต่อยหมัดรุนแรง ฟอร์มสดชนะมาหลายไฟต์ เกมเบียดคู่คี่สูสีมาก  ผมชอบขุนพล ไม่หล่นไปก่อน เล่นไป  ระยะนี้นักมวยศิษย์หนุ่มน้อยไม่แพ้ใครครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรต
ช่อง3
เมาคลีเล็ก           เสมอ
เพชรนิพนธ์          10/9
สุดหล่อ               32
คีเลี่ยน                21

ช่อง 9
คู่แรก                คตร
เพชรบูรพา          11/8
ฟ้าคะนอง            10/9
ขุนพล                10/9

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์  2ตัวสืบดูเล่นได้..
          ..แสงตะวัน ลูกเขาขวาง..และ  จงสนั่น ศิษย์ทนายเค..

ขอให้โชคดีครับ

ไฟหนาว

เรตศึกจิตรเมืองนนท์
ซุปเปอร์บอล             11/8
แสงตะวัน                 เสมอ
เพชร                      11/8
เสือบอล                   10/9

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal