เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย และศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้  (อ่าน 2579 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
   สวัสดีครับ FC  ได้เวลาหาเงินหน้าตู้กันอีกแล้ว  ที่ผ่านมามวยพลิกล็อคตลอด จำคาถาที่ผมให้ไว้ดีๆ เล่นมวยต้องออกตัวบังทุน ไม่งั้นหมดดากง่ายๆ วันนีปวดกบาลอีกแน่ มวยช่อง3 เอามวยที่เคยชกกันมาให้ดู คนชนะก็ชนะไม่ขาดซะด้วย เอาว่าาวัดดวงกันละ   รอผมเช็คข้อมูลแป๊บนึง ผมจะฟันธงให้เป็นแนวทาง ไม่ชอบก็ดูการชกประกอบครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  สืบดูสู้ได้  2ตัว ดูว่าน่าเล่น น่ารอง..บอกก่อนครับ คู่คี่สูสีมาก โอกาสพลิกมีสูง จำไว้ ต้องออกตัวบังทุน เพราะฃ่อง3 มวยพลิกประจำ
      ..ชาติพยัคฆ์ ลานนาโฮมสเตย์..มวยฝีมีอดักเตะดักแทงแม่นยำรุนแรง เป็นมวยซ้ายทั้งแถบ เจอคู่ปรับเก่า ลูฟี่ ตองพัทลุง มวยบู๊กล้าแลกกล้าบวก ชอบแลกตั้งแต่ต้นเกมยันท้ายเกม วงในแข็งแกร่งแข็งแรง  คู่นี้ชกกันมา2ครั้ง คู่คี่สูสี ชาติพยัคฆ์มาพลิกชนะทุกที   ชกกันใหม่วันนี้ ผมชอบชาติพยัคฆ์  ออกตีนซ้ายได้แม่น วงในมีขวางแทงสู้ เมื่อเช้าลูฟีมาน้ำหนักขาด   วัดไปที่ชาติพยัคฆ์ อย่าลืมออกตัวล่ะ
      ..ยอดดวงใจ ส.จ.มนตรี(ทีเด็ด99)..มวยฝีมือดักเตะดักถีบรุนแรง เป็นมวยซ้าย ฟิตซ้อม ส.สมหมาย เป็นเดือน ชกกับ เพชรศิริชัย เดชเพชรสีทอง มวยบู๊กล้าแลกกล้าชน หมัดดี เข่าในเหนียวแทงเจ็บ ศอกคม  คู่นี้เคยชกกันมาเมื่อปลาบปีที่แล้ว ผลยอดดวงใจชนะ    ผมยังชอบยอดดวงใจ ถึงวันนี้จะเล็กกว่าหน่อย ส่วนเพชรศิริชัยระยะนี้ท็ปฟอร์มชนะมาตลอด ผมมองว่าคงโดนยอดดวงใจถีบล้มกลิ้งล้มหงายอีก รองไปครับ ยอดดวงใจ เคยชนะมาแบบขาดลอย วันนี้เหมือนเดิม อย่าลืมออกตัวครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย     2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..กล้าพยัคฆ์ ทีเด็ด99..มวยบู๊ จาก ส.ปป.ลาว กล้าแลกกล้าบวก เตะขาต่อยหมัดรุนแรง ซ้อมทีเด็ด99 ชกกับ โตโยต้า อีเกิ้ลมวยไทย มวยเก่งจากใต้ เป็นมวยผีมือ เตะซ้ายต่อยซ้าย แม่นยำรุนแรง  ผมชอบ กล้าพยัคฆ์ ฟอร์มหลังๆโชว์ไว้ติดตา แรงปลายดีมีก๊อกสองก๊อกสาม คู่ชกมาชกเวทีนี้ครั้งแรก ไม่เคยชกกลางวัน เกมคู่คี่ เพราะอาวุธหนักแรงด้วยกัน ผมชอบการยืนระยะและแรงปลายกล้าพยัคฆ์ ชกเวทีนี้ประจำ บดเบียดกันไปเอาอยู่ครับ
      ..เมธี ส.ส.ต้อยแปดริ้ว..มวยเก๋าเกม ฝีมือเหลี่ยมมวยดี เจอ ยอดกตัญญู ช.อัจฉริยะ (จิตรเมืองนนท์) มวยผีมือเตะหนักต่อยแรง เข่าในมีขวางแทงสู้ เป็นมวยหนุ่ม ฟอร์มสด ชนะมาหลายไฟต์ ได้เปรียบรูปร่างสูงยาวกว่าเห็น    มวยคู่นี้ผมชอบความเก๋าของเมธีเสียเปรียบรูปร่างคือต่ำกว่า แต่เตะหนักแม่นยำ ธาตุมวยข่ม  ส่วนยอดกตัญญูได้เปรียบใหญ่กว่าสดกว่าก็จริง แต่เจอมวยเก๋ามักไปไม่เป็น  รองไปที่เมธี ชกได้ลุ้นคลอด ราคามาก็ออกตัวบังทุน คู่นี้ไม่มีม้วนเดียวครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์   2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..ตวันฉาย  และ  พรพิทักษ์..
เล่นไปได้เงินครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอให้โชคดี

ไฟหนาว

ราคาเรต ตอนนี้
ช่อง3
ยอดปฐพี          54
ชาติพยัคฆ์        11/8
เพชรศิริชัย        54
เด่นลำปาว        เสมอ
ช่อง18
เขี้ยวพยัคฆ์       เสมอ
มะเฟิอง           10/9
ตะวันฉาย         11/8
พรพิทักษ์         11/8

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal