เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย และศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้  (อ่าน 2415 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
        คุยกันหน่อย เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา ผมไปร่วมงานเลี้ยงรุ่นกับเพื่อนๆที่จังหวัดแพร่ สนุกสนานรื่นเริงบันเทิงใจเป็นอย่างยื่ง มีรูปมาฝากครับ ถือว่าเป็นการชาร์ตแบ็ตให้ตัวเอง วันนี้ลุยงานฟันธงแบบจิตอาสาต่อ รอผมเช็คข้อมูลซักครู่นะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

รายการมวย ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย และศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย    2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..เพชรก้านทอง เกียรติยอดยิ่ง (ก้านทอง ท.เมืองหลังสวน) ..อายุ 24 ปี จากชุมพร มวยบู๊ เดินหน้ายัดเข่าอุตลุต เจอ ขุนศึกเอิร์ธ อ.ขวัญเมือง มวยหนุ่มอายุ 16 ปีจากตรัง ฟิตซ้อม ส.สมหมาย ของผู้จัด มวยบู๊เดินหน้ากล้าแลกกล้าบวก หมัด ศอกอันตราย เข่าในแทงรุนแรง หน้าเสื่อได้เปรียบ เรตเปิดเป็นต่อ 53   ผมชอบมวยรองอย่างเพชรก้านทอง จับคอได้แทงกระจาย น่ารองมาก มีราคาออกตัวได้แน่
      ..บัวเขียว ภูเก็ตไฟต์คลับ..24ปีจากอเมริกา ฟิตซ้อมที่ภูเก็ต มวยฝีมือ เตะต่อยหนัก เข่ารัดแทงดี ชกกับ น้ำพองน้อย ส.สมหมาย อายุ 25 ปี จากขอนแก่น ฟิตซ้อม ส.สมหมาย กับผู้จัด เป็นมวยเก๋า ชกมานาน จังหวะฝีมือดี ฟอร์มหลังๆสดชึ้นมา ชนะติดต่อมาหลายไฟต์  มวยคู่นี้เคยชกกันมา เมื่อ 16 พ.ย. 2565 เกมเบียดคู่คี่สูสี ผล บัวเขียวชนะ เจอกันใหม่วันนี้ ผมยังชอบมวยรองอย่างบัวเขียว ที่สปีดการออกอาวุธเร็วและรุนแรงกว่า  รองไปครับบัวเขียว เสียเปรียบหน้าเสื่อ แต่อาวุธมวยได้เปรียบครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..ฟ้าลิขิต ศิษย์หนุ่มน้อย..มวยจังหวะฝีมือ ดักเตะดักแทงแม่นยำรุนแรง มีศอกอันตราย  ชกกับ สิงห์ดำ ช.ห้าพยัคฆ์ มวยบู๊ เดินหน้าแทงเข่ารุนแรง เดินทำได้ทั้งเกม คูนี้ฟ้าลิขิตเสียเปรียบน้ำหนัก  ผมชอบฟ้าลิขิต ชกไว้ติดตา เจอมวยเดินเข้าหาไม่กลัว มีโอกาสดักศอกคู่ชกร่วงได้หรือไม่ก็แตก เล่นไปครับ ฟ้าลิขิตได้เงินใช้ครับ
      ..เชิงเอก ศิษย์กำนันจีรวัฒน์..ชื่อเดิม เดชภาคิณ เคยชกมวยรอบปูนเสือแต่ตกรอบ เป็นมวยจังหวะฝีมือ ดักเตะดักแทงรุนแรง ชกกับเพชรทวีศักดิ์ แสงมรกต มวยสูงยาวจังหวะฝีมือ เชิงชกคล้ายกัน โดยเฉพาะลูกเตะซ้ายอันตราย  เกมคู่คี่สูสีมาก ผมชอบ เชิงเอก ตั้งรับจับทางเก่ง เล่นเชิงเอกอย่าลืมออกตัวบังทุน มีโอกาสพลิกสูง

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์   2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..สมิงเดช ร.ร.ราชวินิตบางแก้ว..
      ..เหนือธรณี จิตรเมืองนนท์..

สู้ได้แน่ เล่นไปครับ

ขอให้เฮงๆรวยๆ เล่นมวยอย่าลืมออกตัวบังทุนครับ

ไฟหนาว

เรตช่อง3 ชณะนี้
เพชรผาไทย             21
ขุนศึกเอิร์ธ               54
คู่เอก                     คตร
เพชรนาคา               10/9

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal