เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย และศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้  (อ่าน 2371 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
    สวัสดีครับ FC  ลุยหาเงินใช้หน้าตู้กันต่อ  รอผมเช็คข้อมูลมวยแต่ละช่อง แล้วผมจะมาฟันธงให้ มวยตัวไหนน่าเล่น เป็นแนวทางต่อสู้กับบรรดาเซียน  ฝากไว้นิด เล่นมวยตู้อย่าเล่นฝัง ต้องออกตัวบังทุนไว้ มวยพลิกง่าย จะได้ไม่เจ็บใจทีหลัง  รอซักครู่ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้  วันนี้มีทั้งมวยเปลี่ยนคู่ และมวยมาแทน  เล่นยากหน่อยละ
      ..เพชรกิตติ เฟี๊ยตปทุม..มวยจังหวะฝีมือ ดักเตะดักแทงแม่นยำ  ชกกับ กล้าศึก ส.สละชีพ มวยเข่าแหลมแทงเจ็บ  มวยคู่นี้ชกกันมาล่าสุด เพชรกิตติพลิกชนะ แบบว่า 3 ยก กล้าศึก เดินเสียบเดินแทง เล่นเอาเพชรกิตติแทบจะเอาตัวไม่รอด เกมพลิกยก 45 เพชรกิตติ อาศัยความเร็ว เอาชนะไปได้  เจอใหม่วันนี้ ผมยังชอบ สมองมวย การแก้เกมบนเวทีของเพชรกิตติ พลิกเกมเอาชนะได้อีกครั้ง งัยก็ออกตัวบังทุนไว้อุ่นใจกว่าครับ
      ..ซันเดย์ บูมเด็กเซียน..อายุ 26 ปี จากเชียงใหม่ มวยเข่าล็อครัดมัดตีเหนียวแน่น ปัจจุบันมีหมัดแจม  มาเข้าเวรแทนโรโบค็อป   ชกกับมวยในรายการ เพชรเจ้าพระยา สจ.เปี๊ยกอุทัย(ศิาย์กำนันเหน่ง) อายุ 17 ปี จากชัยนาท เป็นมวยสูงยาว เตะเข่ารุนแรง  ผมชอบ ซันเดย์ เก๋าเกม ประการณ์บนเวทีดีกว่า สู้เต็มที่ดีกว่าแน่ แต่หยั่งว่า อย่าลืมออกตัวบังทุนไว้ กันหมดแรงท้ายๆ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..เพชรช่องจอม บอลมหาชัย..มวยบู๊ เตะขาต่อยหมัดรุนแรง ชกกับ รักดินแดง ทีเด็ด99 มวยสูงยาวเข่าแหลมแทงเจ็บ  ผมชอบเพชรช่องจอม กระดูกการผ่านมวยเหนือกว่า รูปร่างเสียเปรียบ แต่ธาตุมวยดีกว่า น่ารองครับ
      ..ชาละวัน หยกขาวแสนชัยมวยไทยยิม..มวยบู๊ สู้ดี เตะเข่ารุนแรง ชกกับ พงษ์ศีริ ส.ส.ต้อยแปดริ้ว มวยเก่าเก๋าเกมฝีมือมวยดี ชกมานาน ระยะหลังร่างกายมียุบย่น แพ้มา 4 ไฟต์ติด เล่นชาละวันดีกว่า งัยก็ออกตัวบังทุนด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์
      ..บรูโน่ บังมัดคลองตัน..อาวุธ หนักทุกเม็ด
      ..ทูมอร์โร่ ครูรุจโกลด์ซีเทรด(อีลิทกรุ๊ฟ)..ร่างกายสดกว่าหาญ..

เล่นไป ได้เงินครับ

ไฟหนาว

เรต
ช่อง3
กรังปรีย์น้อย        11/8
กล้าศึก              10/9
ซันเดย์               เสมอ
เพชรเมืองไทย      10/9

ช่อง9
เพชรเมืองดาบ      10/9
เพชรช่องจอม       10/9
คู่เอก                 คตร

ช่อง18
เพชรมรกต          10/9
คู่2                   คตร
คู่3                   คตร
ทูมอร์โร่             10/9

ขอให้เฮงๆนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal