เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิีไทย 2มวยปูนเสือ7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้..มีลุ้นแน่  (อ่าน 3458 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
    กรุณารอผมเช็คข้อมูลซักครู่ มวยที่ให้ ไม่ใช่มวยเด็ดที่แพ้ไม่เป็น ชอบก็ตาม ไม่ชอบดูการชกประกอบครับ เล่นแล้วต้องออกตัวบังทุนเด๊อคับเด๊อ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..พลอยมงคล จ.เมืองศรี..17 ปีจากสุรินทร์ มวยบู๊สูดี เตะแม่นหนักแรง วงในมีขวางแทงสู้ ชกกับ เพชรคลองต่อ ศิษย์หนุ่มน้อย 15ปีจากสงขลา มวยทรงคล้ายกัน คู่นี้ชกกันมาหน พลอยมงคลชนะท้ายๆ  ผมยังชอบ พลอยมงคล กินกันท้ายๆอีกครั้ง
      ..ขาวผ่อง ลูกพ่อพระยาเสือ..มวยบู๊ เดินเตะต่อยรุนแรงวงในขวางแทงสู้ ชกกับ ปืน มิสกวัน(เขมร) มวยฝีมือตั้งรับจับทางเก่ง  ผมชอบขาวผ่อง 3 ฟอร์มหลังชนะน็อครวด  วัดได้ และเล่นสายต่ำไปเลยครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย7สี กับมวยปูนเสือ2คู่ เล่นใคร สืบมาให้แล้วครับ
      ..ศิลาชัย สจ.แดนระยอง..17 ปี จากระยอง มวยซ้าย ฝีมือดักเตะดักแทงรุนแรง ชกกับ โรเล็กซ์ ว.ปัญญาไวย์ 20ปีจากร้อยเอ็ด มวยบู๊ เดินแทง แข็งแกร่งแข็งแรง กระดูกมวยดีกว่า  คูนี้ ผมชอบศิลาชัย ไอคิวมวยดีกว่า คู่ชกเดินเข้าหา ดูว่าเข้าทางตีนซ้าย เกมเบียดแน่ เข้าศิลาชัยต้องออกตัวบังทุนด้วย กันพลิกครับ
      ..ฉลามเงิน สิงห์มาวิน..17 ปี จากสงขลา มวยจังหวะฝีมือ ออกตีนได้หนักแม่นยำ ในขวางแทงสู้ ฟิตซ้อมสิงห์มาวิน ชกกับ บรรลือศักดิ์เล็ก อ.สนิทพันธ์ 17 ปี จากลำพูน มวยบู๊อาวุธมวยหนักแรงทุกเม็ด   คู่นี้ผมออกทางฉลามเงิน การฟิตซ้อมค่ายมาตรฐาน หน้าเสื่อตัวเงินเทเลนแน่  เล่นไปครับฉลามเงิน เคยชก7สีมาแล้ว วันนี้ได้รับการชูมือ แบบว่าต้นๆมีเสียว เล่นไปอย่าตกใจ..ฉลามเงินยืนระยะดีกว่าครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศิลาชัย สจ.แดนระยอง   ไอคิวมวยดี มวยซ้ายที่เตะได้แม่นยำรุนแรง อาวุธมวยอย่างอืน หมัด เข่า ศอก มีครบ  เป็นมวยถอยดักเตะดักแทง พลิ้ว แก้เกมบนเวทีเก่ง  ขนาดฉลามเงิน สิงห์มาวิน ซึ่งจะชกคู่ที่2 ก็เคยแพ้มาแบบว่าสู้กันไม่ได้  วันนี้ชกกับมวยรุ่นพี่ โรเล็กซ์ ว.ปัญญาไวย์ มวยเตะหนักเข่าแทงเจ็บ ทำให้เกมเบียด  แต่ผมชอบสภาพร่างกายของศิลาชัยนะ ฟอร์มสดใสชนะมา 3 ไฟต์รวด สำหรับโรเล็กซ์ไฟต์ล่าสุดแพ้น็อคมาแบบเจ็บตัว   เอาว่าเข้าไปที่ศิลาชัย ราคานำห่างก็ออกตัวบังทุน สบายใจครับ
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย
       ..มนต์พระราม  และ  สมิงแดง..
เล่นไปครับ ได้เงินใช้

โชคดีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal