เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย และศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้  (อ่าน 2090 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
          สวัสดีครับFC  ขอบคุณที่ติดตามผลงานของผม ผมเป็นจิตอาสา ไม่ทำธุรกิจใดๆที่เกี่ยวกับมวย  หน้าที่ผมสืบเสาะหาข้อมูลมวยที่จะชกแต่ละช่อง มาบอกท่าน ้พื่อเอาไปเล่นหาเงินใช้กัน อยู่หน้าตู้ถ้าไม่รู้อะไรเลย หมดดากครับ  มวยที่ผมให้ ไม่ใช่มวยเด็ดที่แพ้ไม่เป็น ผมบอกเสมอ เล่นอย่าฝัง ต้องออกตัวบังทุนไว้ มวยพลิกเราก็ไม่เจ็บตัวเจ็บใจ วันนี้น่าเล่นใคร รอซักครู่ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย จัดโดยเสี่ยสมหมาย   2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..พลอยรุ่งเพชร เงาะบางกระปี..มวยชกได้2แบบ ทั้งบู๊และบุ๋น เตะหนัก เข่าใน รุนแรง  ชกกับ เพชรป่าสัก ส.สละชีพ มวยซ้ายสไตล์คล้ายกัน มีลูกสู้และความมุ่งมั่นในเกมสูง ได้เปรียบทางมวย   คู่นี้ ผมออกมวยรอง พลอยรุ่งเพชร ได้ลูกเก๋า เหลี่ยมเชิงเหนือกว่า เพชรป่าสักสดกว่าก็จริง วันนี้ลำบาก รองไว้ได้ออกตัวแน่ อีกอย่างพลอยรุ่งเพชรเป็นมวยในเครือคนจัด หน้าเสื่อแข็ง  รองไป..พลอยรุ่งเพชร ไม่หมดแรงอย่างเดียวพลิกชนะครับ ราคามาก็ออกตัวบังทุนด้วยลูกพี่
      ..ภูมิพยัคฆ์ ป.เปาอินทร์..มวยเข่าแหลมแทงทะลุอก ชกกับ เทวฤทธิ์ เกียรติเขาน้อย มวยจังหวะฝีมือดี ดักเตะดักแทงแม่นยำรุนแรง   คู่นี้เล่นไปที่ภูมิพยัคฆ์ รูปร่างยาวใหญ่กว่าเห็น ต่อน้ำหนักให้คู่ชก 2 ป.ไม่มีปัญหา ประกบในเมื่อไหร่ลิเกเลิก เคยชกกันมาแล้ว ภูมิพยัคฆ์ชนะ วันนี้ชนะอีกหน..ใสๆ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..ภูดาว ออโต้อาร์วัน..มวยฝีมือดักเตะ ดักแทงแม่นยำรุนแรง ชกกับ ปราบไพรี แดงเขาทราย(ช.ห้าพยัคฆ์) มวยสไตล์คล้ายกัน   เล่นไปที่ภูดาว สมองมวยเหนือกว่า แก้เกมบนเวทีเก่ง ต้นๆสูสี ปลายภูดาวได้รับการชูมือครับ
      ..พลายพยัคฆ์ ส.สมหมาย..แชมป์มวยรอบ เป็นมวยบู๊เดินเตะเดินแทงอุตลุต กล้าแลกกล้าบวก  ชกกับ เพชรแปดริ้ว ซูจีบะหมี่เกี๊ยว มวยเข่าแรงแทงเจ็บ เก๋าเกม ผมชอบพลายพยัคฆ์ ชกเกมท้าชนดี เก๋าเป็นรองคู่ชกก็จริง แต่ความสดได้เปรียบ ชนะติดต่อหลายไฟต์ วันนี้ประกบแทงได้เปรียบ พราะรูปร่างสูงยาวกว่าคู่ชกเยอะ เล่นไป ไม่ต้องคิดมาก
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์   2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..พลอยทวีศักดิ์ จอห์นระเหว..ไฟต์ล่าสุดโชว์ไว้แจ๋ว ออกอาวุธรุนแรง เข้าตากรรมการ เล่นไป
      ..เพชรเกรียงไกร จิตรเมืองนนท์..ฟิตซ้อมอยู่กับคนจัด วันนี้โชว์ฟอร์มเต็มสูบ เล่นไปครับ

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

เรตช่อง3 หลังชั่งน้ำหนัก
เบอร์หนึ่ง            53...ไหลต่อ
พลอยรุ่งเพชร/เพชรป่าสัก คตร .. เพชรป่าสักมาน้ำหนักขาด
นาวาเอก            11/8     มวยคนจัด
ภูมิภัทร              21      เคยชนะมา

:dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal