เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิีไทย ศึกมวยไทย7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้  (อ่าน 3532 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
    สวัสดีครับFC เมื่อวานให้มวย 4 ตัว เข้าหมด ดีใจด้วยคงได้ตังค์ใช้กันนะ วันนี้หาเงินต่อ รอซักครู่ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..โอเล่ย์ พุ่มพันธ์ม่วง..มวยจังหวะฝีมือ ดักเตะดักแทงรุนแรง วงในล็อคคอแทงหนักหน่วง ชกกับ ชนะสิทธิ์ แกงการูมวยไทยภูเก็ต มวยเตะขาต่อยหมัดรุนแรง วงในมีขวางแทงสู็ พระเอกมวยไทย 3 ยก เรตน่าจะเปิดเป็นต่อ   แต่ผมชอบมวยรองโอเล่ย์ สมองมวยดีเข้าออกเร็ว ประกบวงในแทงเนื้อๆเน้นๆ  รองไปเลยครับ หาจังหวะออกตัวด้วย ตอนราคามา
      ..ปานเทพ วีเค.เขาใหญ่..มวยจังหวะฝีมือ อาวุธมวยหลากหลาย ปะทะเบอร์ดีๆมาเยอะ เจอ ลูกขวัญ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว มวยเตะต่อยหนัก เข่าในขวางแทง
สู้ คู่นี้เคยชกกันมาหน ปานเทพชนะคะแนน  ชกกันใหม่วันนี้ พิกัด 121 ป./123 ป.  เมื่อเช้าปานเทพชั่งได้ 120.2 ขาด .8 ส่วนลูกขวัญ ชั่งได้ 123.4 ป. ลด.4 ป. มุมมองผมยังชอบปานเทพต่อน้ำหนักให้แต่ไม่ต่อตัว ปานเทพสูงยาวกว่า เอาว่าดูหนังม้วนเก่า เล่นไปที่ปานเทพ ครับ

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย 7 สี  2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..สำราญสิงห์ ศิษย์นายกทวีปตะพง(ศิษย์ฉลองศ้กดิ์) มวยบู๊ เตะเข่ารุนแรง ศอกอันตราย ชกกับ ซาเวีย ส.เดชะพันธ์(กอนซาเลซ) นักมวยสเปน มวยบู๊สู้ยิบตา เตะขา ต่อยหมัดรุนแรง มีลูกเข่าลอยทำได้ดี ชกประจำศึก วันลุมพินี   คู่นี้ผมมองว่าสำราญสิงห์อาวุธหนักทุกเม็ด ส่วนซาเวียนานๆชก5ยก มีผลแน่ในการยืนระยะ การชกวันนี้ใช้นวมใหญ์ ไม่ใช่นวมเปิดนิ้ว เรื่องจะต่อยสำราญสิงห์หลับ ผมว่ายาก   เอาว่าเล่น ไปครับ สำราญสิงห์ อุ่นใจกว่าเยอะ
      ..หยก พรัญชัย..มวยเปิดเกมเตะขาต่อยหมัด วงในล็อคคอตีดี เจอ รุ่งแสงตะวัน ส.พาราษฎร์ มวยทรงเดียวกัน    เคยชกกันมา 3 ครั้ง รุ่งแสงตะวัน ชนะ 2 หยกชนะ1  เจอใหม่วันนี้ที่7สี ผมชอบหยก ได้เปรียบหน้าเสื่อชัดเจน เกมเบียดอีกครั้ง เล่นหยกราคามาดีก็ออกตัวบังทุน  ที่ผ่านที่หยกแพ้ เพราะ 45 มีแผ่วครับ

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรต
มวยดีวิถีไทย
เพชรวานร             32
ชนะสิทธิ์               10/9
พญาครุฑ              10/9
ปานเทพ               54

มวยไทย7สี
สมิงทอง             54
ยอดศิลปะ           เสมอ
สำราญสิงห์          32
หยก                  21

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้
          ..บิณฑ์    และ  สองพยัคฆ์...เล่นไปได้เงินครับ

สายอากาศ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal