เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึก๙มวยดีวิถีไทย และศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้  (อ่าน 2631 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      หาเงินใช้กันดีไหมครับ รอแป๊บนึงนะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้ แบบว่า เสียวๆนะ
      ..โอเล่ย์เล็ก  ส.แก่นใจ..มวยจังหวะฝีมือดี ดักเตะดักแทงรุนแรง ชกกับโกโก้ ม.รัตนบัณฑิต (แป๊ะมีนบุรี) มวยเก่าชกมานาน เดี๋ยวหยุดเดี๋ยวชก ชื่อเสียงเก่าๆดีกว่า เป็นมวยทรงคล้ายกัน   ผมชอบ โอเล่ย์เล็ก สภาพร่างกายดี หนุ่มแน่นกว่า  เกมไม่ห่าง ทางที่ดีออกตัวบังทุนไว้ ปลอดภัยที่ซู้ด
      ..น้ำพองน้อย ส.สมหมาย..มวยจังหวะฝีมือดักเตะดักแทงดี ชกกับ สองฝั่งโขง เอฟเอกรุ๊ป มวย ส.ปป.ลาว ซ้อม เอฟเอกรุ๊ป มวยบู๊ กล้าแลกกล้าบวก คู่นี้เคยชกกันมาในศึก ONE ลพน. น้ำพองน้อยต่อยสองฝั่งโขงร่วงนับ 8 ครบยกชนะคะแนน   เจอใหม่วันนี้แบบ5 ยก ผมยังชอบน้ำพองน้อย รูปร่างได้เปรียบชัดเจน แถมเป็นมวยคนจัด วัดไปครับถึงฟอร์มหลังจะแย่ แต่วันนีเจอมวยตัวเล็กกว่า เข้าไว้ก่อน ราคาดีก็ออกตัวบังทุน
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึก๙มวยดีวิถีไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..เลิศศิลา จิตรเมืองนนท์..มวยฝีมือ เตะซ้ายต่อยซ้ายแม่นยำรุนแรง ในมีขวางแทงสู้ ชกกับ เอกบูรพา โอ๋ลูกอู๋ มวยชกได้ทั้งบู๊และบุ๋น ตั้งใจชกมีความมุ่งมั่นในเกมสูง มวยคู่นี้คู่คี่ แต่ผมยังชอบเลิศศิลา เข้าออกรวดเร็ว รู้จังหวะทำแต้ม ถือไว้ได้เปรียบเป็นศิษย์รักอีกคนของซ้อเอ๋ งัยหน้าเสื่อได้เปรียบครับ
      ..พงษ์ศิริ ส.ส.ต้อยแปดริ้ว..มวยเวที ชกประจำ เป็นมวยจังหวะฝีมือ ดักเตะดักแทงดี ชกกับ ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง มวยฝีมือจัดจ้าน ศอกคม  ไฟต์ล่าสุดโชว์ไว้สวย ผมออกไปที่ พงษ์ศิริ ไฟต์ล่าสุดโชว์ไว้เข้าตา เป็นรองก็ต้องรอง เกมเบียดแน่ รองไว้ได้ออกตัวกิน2ข้างครับ สูสีมากเด๊อจ้าวนาย
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรตช่อง 3 หลังชั่ง
รักสยาม          54
โอเล่ย์เล็ก        11/8
น้ำพองน้อย       เสมอ
ไฟพยัคฆ์         10/9

:dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal