เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิีไทย 2มวยปูนเสือ7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้..มีลุ้นแน่  (อ่าน 3798 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
     ลุยหาเงินใช้ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ๒๕๖๗ กันต่อ  โดยเฉพาะ 2 มวยปูนเสือ 7 สี ใครจะได้รับการชูมือ รอดูผมฟันธง ส่วนช่องอื่นๆ ช่องละ 2 ตัว วันนี้คุณต้องติดตามครับ  ขอย้ำ ระยะนี้มวยพลิกง่าย ต้องระวัง..ออกตัวบังทุนไว้ ปลอดภัยที่สุด   รอผมเช็คข้อมูลนักมวยซักครู่ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย  2 ตัวสืบดูสู้ได้ แบบว่าวัดได้ลูกพี่
      ..เด็กเมืองชล พีบุญหลาย..ประเภทจังหวะฝีมือ ดักเตะดักแทงรุนแรง วงในล็อคแทงสู้ ชกกับ เป๊บซี่ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว มวยบู๊กล้าแลกกล้าบวก เก๋าเกม ชกมานาน ฟอร์มหลังๆสดขึ้นมา  วันนี้เป็นการป้องกันแชมป์ 105 ป. ของ เด็กเมืองชล   มุมมองของผม ต้องเล่นเด็กเมืองชล ต่อน้ำหนักให้ผู้ท้าชิงคือเป๊บซี่ 1 ป. ไม่มีปัญหา เตะแล้วคาทำได้ดี สมองมวยดี เข้าออกเร็ว ลูกป้องกันตัวดี มีความมุ่งมั่นในเกมสูง วันนี้รักษาเข็มขัดแชมป์ไว้ได้ครับ
      ..ลูกนิมิต หนุ่มบางกระดี่..อายุ 37 ปี แต่ฝีมือเชิงมวย ยังเฉียบขาดอยู่ เจอ วุฒิเดช ทีเด็ด99 ฟอร์มหลังชนะติดต่อมาหลายไฟต์ วันนี้ขึ้นลิฟท์เจอลูกนิมิต  ผมยังชอบเสือเก่า ลูกนิมิต เสียเปรียบสภาพร่างกายอย่างเดียว นอกนั้นดีกว่า  คู่นี้ต้องออกตัวบังทุน ปลายๆลูกนิมิตแผ่วได้เน้อ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย 7 สี  ผมฟันธงมวยปูนเสือ รอบ2    2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..โชคพิชิต โชติบางแสน..มวยจังหวะฝิมือดักเตะดักแทงรุนแรง รอบแรกเจอไจสิงห์ ทำท่าจะสู้ได้ แต่ปลายๆรับเยอะ เลยแพ้คะแนน ไฟต์นี้ เจอ จ่ากล้า ศูนย์กิฬาห้วยต้ม มาจากตัวสำรองมวยปูนเสือ ไฟต์ล่าสุดชนะน็อคมา ประเภทเตะต่อยหน้ก ดีกรีแชมป์ทางเหนือ  มวยคูนี้คนแพ้ตกรอบทันที คนชนะไปชกกับคนแพ้คู่ที่2  ผมชอบโชคพิชิต ชื่อเสียงในกรุงดีกว่า หน้าเสื่อได้เปรียบ บล็อคหมัดให้ได้อย่างเดียวเล่นไปครับโชคพิชิต ต้นๆเสียวหน่อย ทางที่ดีดูการชก 2 ยก ถ้าโชคพิชิตทนตีนทนหมัดได้ เล่นไปยาวๆครับ
      ..ใจสิงห์ ลูกเจ้าแม่ไทรทอง..นักชกจากบุรีรัมย์ เตะหนัก เข่าในเสียบแทงเน้นๆเข้าตากรรมการ มีศอกเป็นทีเด็ด  คู่ชก เพชรเมืองเหนือ ส.ยิ่งเจริญการช่าง นักชกจาก อ.สบเมย แม่ฮ่องสอน ฟิตซ้อมอยู่กับ แอ็ด สันป่าตอง เชียงใหม่ เป็นมวยเตะขาต่อยหมัดรุนแรง กล้าแลกกล้าบวก อาวุธมวยมีน้อย   คู่นี้ คนชนะเข้ารอบ 8 คน คนแพ้ไปชกกับผู้ชนะคู่แรก   ผมฟันธงไปที่ใจสิงห์ กระดูกมวยเป็นรองหน่อย ประกบในได้แทงกระจาย ศอกทำงานแน่ แถมลูกบู๊ลูกสู้ดี หัวใจดีกว่า  วัดไปครับที่ใจสิงห์ วันนี้ชนะได้เข้ารอบ 8 คน แบบมีเสียวบ้างแค่ต้นๆเกม
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยปูนเสือคู่ที่2  ใจสิงห์ ชกตัดเชือกกับ เพชรเมืองเหนือ  ผมมองว่า ใจสิงห์อาวุธมวยหนักทุกเม็ด เตะหนัก ประกบแทงได้ทุกท่า มีศอกเป็นทีเด็ด รูปเกม เพชรเมืองเหนือที่รูปร่างเตี้ยกว่า ต้องเดินเข้าเตะขาต่อยหมัดอุตลุด  ยังงัยก็เข้าร่องตีนของใจสิงห์ วงในใจสิงห์แทงตัวเดียว เผลอๆโดนศอกฟันร่วง หรือไม่ก็แตกเละเทะ เอาว่าเล่นไปที่ ใจสิงห์ วันนี้จะฉลุยเข้ารอบ 8 คนครับ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย..   
        ..วันวิเศษ ส.เดชะพันธ์.. เล่นไป ได้ตังค์เที่ยวปีใหม่ครับ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal