เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึกจิตรเมืองนน์ วันนี้หาเงินใช้..  (อ่าน 2050 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
    สวัสดีครับFC ขอบคุณที่ติดตามผลงาน ผมจิตรอาสาหามวยให้คุณไปเล่นเอาเงินหน้าตู้ รับรองว่าคุณไม่ใช่หมูที่จะให้ใครเชือดเล่นง่ายๆก็แล้วกัน  วันนี้มีมวยถ่ายทอดสด 2 ช่่อง คือ ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3  และศึกจิตรเมืองนนท์ ถ่ายทอดช่อง18ช่องนี้ มวย 8 คู่ดูกันยาวๆ ตั้งแต่เวลา 15.45 - 19.30 น.   ผมจะฟันธงช่อง3 ..2ตัว ช่อง18..ฟันธงให้ 4 ตัว มวยที่ผมให้ค้ดมาแล้ว แต่ไม่ใช่มวยเด็ดที่แพ้ไม่เป็น คุณไม่ชอบก็ดูการชกประกอบ  อย่าลืม ออกตัวบังทุน จะได้ไม่หมดดากครับ รอซักครู่นะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้
      ..พลแสน เอกเมืองนนท์..มวยฝีมือดักเตะดักแทงรุนแรง วงในมีล็อคคอแทง  ชกกับ บรู๊ซลี ส.บุญมีฤทธิ์ มวยบู๊ เดินหน้าเตะขาต่อยหมัดรุนแรง กล้าแลกกล้าบวก ใจสู้เกินร้อย  ผมชอบพลแสน ชอบชกกับมวยเดินเข้าหา โดยเฉพาะวงในล็อคคอเหนียวหนึบ แทงได้ทุกท่า่ คู่ชกไม่ชอบในซักเท่าไหร่ แถมเล็กกว่า พลแสนมาแทนก็จริงแต่ฟิตซ้อมรอรายการตลอด เรตเป็นรอง..รองไปเลย มีราคาให้ออกตัวบังทุนได้แน่
      ..เสือภูมิ ตี๋น้อยคชิน..อายุ 15 ปี สูง 160 ซ.ม. จากโคราช ฟิตซ้อมพีเค มวยจังหวะฝีมือ ดักเตะดักแทงรุนแรง  ชกกับ โจโฉ บูมเด็กเซียน(โจโจ้ ศิษย์อาจารย์ต่าย) อายุ 14 ปี สูง 151 ซ.ม. จากชัยนาท ซ้อมค่ายบูมเด็กเซียน คู่นี้เคยชกกันมาครั้งหนึ่ง เสือภูมิชนะคะแนน   ชกกันใหม่วันนี้ เกมเข้มข้นแน่เพราะโจโฉเคยแพ้มาก็จริง แต่ย้ายมาอยู่บูมเด็กเซียน สภาพดีกว่าเดิมแน่  ผมยังชอบเสือภูมิ ถึงต่อน้ำหนักให้คู่ชก 2 ป. คือ 102/104 ป. ดูว่าไม่มีปัญหา เรตใหม่ๆเปิด เสือภูมิ ต่อ 11/8 ตอนนี้เหลือแค่ 10/9  เล่นเสือภูมิไปเลย วันนี้ย้ำแค้นได้แน่นอนครับ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์ ช่อง18...4ตัวสืบดูสู้ได้..
      ..ก้องฟ้า สาสะกุลยิม..มวยหมัด เจอ หยกดำ สท.เหี่ยวบางแสน มวยหมัด สไตล์เดียวกัน  ผมออกไปที่ก้องฟ้า มีฉตรชัย สาสะกุล เป็นเทรนเน่อร์ วัดไป งัยก็มีสายต่ำแน่ ใครโดนใครหล่น
      ..ปาโจ ลูกสวนออโต้อาร์ว้น..มวยหมัดหนัก  ชกกับ ขุนเดช ลูกเขาขวาง   ต้องเล่น ปาโจ ซ้อมลูกสวน เข้าไว้ก่อนได้เปรียบ ในทีมงานผู้จัด
      ..เพชรขุนศึก ส.ประวัติเมือง..ผมมองว่าเก๋ากว่า แสงตะวัน ลูกเขาชวาง อัดกันมันแน่
      ..เพชรทอง ไลอ้อน55..หมัดปลิดวิญญาณ ชกกับ เพชรทวีศักดิ์ แสงมรกต  รูปร่างสูงยาวได้เปรียบ  ผมยังชอบเพชรทอง เดินอัดเดินลุย หมัดหนักเช็คบิลได้ แต่ถ้าต่อยไม่นับไม่น็อค ต้องออกตัวบังทุน เพราะวันนี้เพชรทองต่อน้ำหนักให้คู่ชก 3 ป.

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ขอให้เฮงๆรวยๆ ได้เงินใช้เด๊อคับ

ไฟหนาว

มวยน่ารอง ช่อง3
       ..เพชรมรกต ร.ร.กิฬากรุงเทพ..มวยฝีมือครบเครื่อง เข้าออกเร็ว ลูกชายของ นกกระจิบ ศิษย์หลวงพ่อแอ๊ต ชกกับ พันเอก พีเคแสนชัยมวยไทยยิม มวยฝีมือดีเช่นกัน  เรตเปิดพันเอกเป็นต่อ เพราะเคยชนะที่ ตจว มาครั้งหนึ่ง แบบขัดสายตาเซียน  เจอกันใหม่วันนี้ น่ารองเพชรมรกต ตัวเล็กกว่าหน่อย แต่จังหวะฝีมือดีกว่าครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal