เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิีไทย 2มวยปูนเสือ7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้..มีลุ้นแน่  (อ่าน 3977 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      เมื่อวานมวยพลิกล็อคระเนระนาด  วันนี้มีอีก เล่นมวยต้องออกตัวบังทุนครับ อย่าไว้ใจเด็ดขาด มวยต่อร้อยละบาทยังแพ้   ยังงัยสืบดูสู้ได้ ยังยืนหยัดอยู่ที่นี่ โดยเฉพาะมวยปูนเสือ พลิกหรือไม่พลิก รอดูผมฟันธง   ซักครู่ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
คิดถึงนายหัวไฟหนาวคับ ผมหายไปเสียนานคับ สวัสดีปีใหม่คับ

ไฟหนาว

คิดถึงนายหัวไฟหนาวคับ ผมหายไปเสียนานคับ สวัสดีปีใหม่คับ
ขอบคุณครับที่ยังคิดถึงกัน สวัสดีปีใหม่ 2567 ครับ
ศึกมวยดีวิถีไทย  2 ตัวสืบดูสู้ได้ มองว่าเล่นแล้วต้องได้เงิน
      ..กล้าพิชิต ศิษย์ทนายเค..มวยเพชรบุรี อายุ 20 ปี สูง 160 ซ.ม. มวยบู๊ กล้าแลกกล้าบวก  ชกกับ ปืน มิสกวัน มวยชลบุรี อายุ 23 ปี สูง 165 ซ.ม. มวยฝีมือดักเตะดักแทงรุนแรง คู่นี้ไม่ต้องคิดมากเล่นไปที่กล้าพิชิต เดินหน้าเตะต่อย กอดรัดมัดตีดี ในขวางหน้าแทงหนัก ไฟต์หลังชกไว้ติดตาครับ
      ..ศุภชัยเล็ก เหน่งซับใหญ่..มวยชัยภูมิ อายุ 19 ปี สูง 175 ซ.ม.ฟิตซ้อมแสงมรกต เป็นมวยซ้าย ดักเตะดักแทงรุนแรง มีความมุ่งมั่นในเกมสูง ชนะมา 4 ไฟต์ติด ชกกับ สองคม ส.สมหมาย นักมวยร้อยเอ็ด อายุ 26 ปี สูง 173 ซ.ม.ซ้อม ส.สมหมาย มวยเก๋า กระดูกแข็ง หมัดศอกอันตราย คู่นี้ผมชอบ ศุภชัยเล็ก สภาพร่างกายดีกว่า ฟอร์มสด ยิ่งชกยิ่งเก่ง เล่นไปที่ศุภชัยเล็ก มองมุมไหนก็น่าเล่น
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยปูนเสือ 7 สี รอบ 2 คู่แรกคนแพ้ตกรอบ คนชนะ ชกกับคนแพ้ในคู่ที่ 2
      ..ก้องเมืองไทย ส.พงษ์อมร..มวยสตูล อายุ 18 ปี สูง 169 ซ.ม. ซ้อมค่าย ส.พงษ์อมร เป็นมวยบู๊ เตะเข่ารุนแรง วงในปล้ำแทงดี มาจากตัวสำรองปูนเสือ ชกตัดเชือกกับ โรเล็กซ์ ว.ปัญญาไวย์ มวยร้อยเอ็ด อายุ 21 ปี สูง 167 ซ.ม. เป็นมวยเข่า ปล้ำรัดฟัดตีเหนียว  เก๋า กระดูกมวยดีกว่า  คู่นี้คู่คี่มาก แต่ผมตัดสินใจให้รองก้องเมืองไทย ได้ใหญ่ชัดเจน เข่าชนเข่า ก้องเมืองไทยสู้ได้ครับ งัยอย่าลืมออกตัวบังทุน เกมสูสีมาก
      ..ศิลาชัย สจ.แดนระยอง..มวยระยอง อายุ17 ปี สูง 170 ซ.ม. มวยซ้ายเตะตั้งขวางคาดี  ชกกับ ฉลามเงิน สิงห์มาวิน มวยสงขลา อายุ 17 ปี สูง 170 ซ.ม. ฟิตซ้อมสิงห์มาวิน เป็นมวยซ้าย สไตล์คล้ายกัน   ผมชอบศิลาชัย สมองมวยไอคิว การแก้เกมบนเวทีดีกว่า เคยชกกันมาหน ศิลาชัยชนะคะแนน  วันนี้เกมเบียดแน่ คงไม่ต้องคิดมากละ เล่นไปที่ศิลาชัย ไม่ต้องรีบเล่น งัยราคาต้องเบียดแน่ ครบยกศิลาชัยเข้ารอบ 8 คนชัวร์ป้าบ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

แจ้งด่วน..ก้องเมืองไทย ส.พงษ์อมร ทำน้ำหนักไม่ได้ตามพิกัด..ถูกปรับแพ้ตกรอบไปแล้ว  คู่แรกโรเล็กซ์ ได้เข้ารอบไปชกกับผู้แพ้ในคู่ที่2  คู่ที่1 มวยปูนเสือจึงเป็นการชกนอกรอบ เรตเปิดตอนแรก โรเล็กซ์ ต่อ 32  ขณะนี้เรตไหลรองก้องเมืองไทย เนื่องจากได้ใหญ่ โรเล็กซ์ราคาต่อ เหลือแค่ 10/9 ครับ..ผมก็อยากให้รองไปที่ ก้องเมืองไทย..

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย..ช่องนี้เล่นระวัง ราคาดีต้องออกตัวบังทุน
      ..เพชรนิยม เอฟเอกรุ๊ป..
       ..แก้วฟ้าน้อย เกียรติชัชนันท์..
เล่นไป ต้องได้เงินใช้ ครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรตล่าสุด
ศึกมวยดีวิถีไทย
วัชระพล                  เสมอ
พลอยทวีศักดิ์            11/8
กล้าพิชิต                 11/8
ศุภชัยเล็ก                 74

ศึกมวยไทย7สี
โรเล็กซ์                   10/9
ศิลาชัย                    32
ฤทธิชัย                   10/9
พยัคฆ์อุดร                53

:dookdik_smile-circle_48[1]:

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณข้อมูลที่ให้สมาชิกมาตลอดครับ ท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณข้อมูลที่ให้สมาชิกมาตลอดครับ ท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
 ขอบคุณที่ติดตามผลงานเช่นกันครับ
    วันนี้ผมฟอร์มสดมาก ให้มวย 6 ตัวชนะหมด งัยชอบผมฟันธง ติดตามกันต่อไปครับ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal