เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิีไทย 2มวยปูนเสือ7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้..มีลุ้นแน่  (อ่าน 3214 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
       สวัสดีครับFC เมื่อวานมวยช่อง3 ที่ฟันธงให้2ตัว เป็นต่อแล้วพลิกแพ้ไป แต่ใครที่ออกตัวไว้ไม่เสียเงินครับ  ส่วนมวยช่อง18 ศึกจิตรเมืองนนท์ ผมฟันธงให้เล่น 4 ตัว ชนะรวด FCที่เล่นตามคงได้เงินใช้กันถ้วนหน้านะครับ  วันนี้มาลุยหาเงินกันต่อ โดยเฉพาะมวยรอบปูนเสือ ผมฟันธงยังไม่ผิดเลย วันนี้รอดูครับ รับประกันเข้าเป้าชัวร์  รอผมเช็คข้อมูลนักมวยทั้ง 3 ช่องซักครู่ เดี๋ยวมาบอกให้ หน้าที่คุณคือเตรียมกระสุนไว้ลุยก็พอ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่มวยรายการ ศึกมวยดีวิถีไทย วันนี้ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย 2ตัวสืบดูสู้ได้..มั่นใจครับ..
       ..จักรนารายณ์ ลูกเมืองเพชร..มวยสุพรรณบุรี อายุ 22 ปีสูง 168 ซ.ม. ฟิตซ้อมค่ายลูกเมืองเพชร นครราชสีมา มวยบู๊เตะหนักต่อยหนัก เข่าแทงรุนแรง 3ไฟต์หลังชนะน็อครวด ชกกับ เพชรเมืองโอ่ง บ้านไร่มณฑา มวยราชบุรี อายุ 22 ปี สูง 167 ซ.ม.ซ้อมราชบุรี มวยบู๊กล้าแลกกล้าบวก สไตล์เดียวกัน 3ไฟต์หลังชนะน็อครวดเช่นกัน   มวยคู่นี้ ผมชอบจักรนารายณ์ ใจสู้เกินร้อย มุ่งมั่นในเกมสูง ที่สำคัญโหดเกินพิกัด วันนี้มาแทนก็จริง  เล่นไปวัดไป เล่นมีนับมีน็อคไปด้วยครับลูกพี่
      ..ภูดาว ลูกสวนออโต้อาร์วัน..มวยจันทบุรี อายุ 16 ปี สูง 158 ซ.ม. ฟิตซ้อมค่ายมวยลูกสวน มวยจังหวะฝีมือ ดักเตะดักแทง สมองมวยดี ชกกับ แสนรัก ผกก.เลี้ยบล็อค3 มวยสุรินทร์ อายุ 15 ปี สูง 157 ซ.ม. ฟิตซ้อมค่ายมวยศิษย์พนมทอง มวยจังหวะฝีมือเช่นกัน   คู่นี้ไม่ต้องคิดมาก เล่นไปที่ภูดาว เด็กกำลังห้าวเป้าหมายแชมป์ ภาษาไฮโลแบบที่ว่าเปิดโบกแทงครับผม
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่ที่2 ศึกมวยดีวิถีไทย ..ภูดาว ลูกสวนออโต้อาร์วัน..มวยฝีมือ เหลี่ยมเชิงฉกาจฉกรรจ์ ชกมาแค่ 30 กว่าไฟต์ ผมชอบสมองมวย การแก้เกมบนเวที ทำได้เก่งเกินตัว เด็กกำลังห้าว ชนะติดต่อมาหลายไฟต์ เป็นดาวรุ่งประจำศึกนี้ คู่ชก แสนรัก เป็นมวยพื้นๆ มาชกเวทีนี้ครั้งแรก  มองมุมไหนภูดาวก็เหนือกว่า เล่นไปครับ ผมมองว่าชนะแน่นอน เผลอๆได้นับได้น็อคด้วย ผมมอบให้เป็นของขวัญรับปี 2567 ครับ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

..ภูดาว เล่นไปครับ คู่ชกมองมุมไหนก็สู้ไม่ได้..

ไฟหนาว

มวยปูนเสือ 7 สี   2ตัวสืบดู..ชนะชัวร์..
      ..นิวปกรณ์ ส.โชคมีชัย..ชกกับ ศิษย์รัก ป.ไผ่แดง  คู่นี้คนชนะไปชกกับผู้แพ้คู่2 คนแพ้ตกรอบ  ไม่ต้องคิดมากเล่นไปครับนิวปกรณ์ใสปิ๊ง ศิษย์รักสู้ไม่ได้ เผลอๆมีสายต่ำ
       ..เป็ก ปตท ทองทวี..ชกกับ ยอดนที ผดุงชัยมวยไทยยิม คนชนะเข้ารอบ 8 คน คนแพ้ไปชกตัดเชือกกับคนชนะคู่แรก เล่นไปไม่ต้องคิดมาก เป็ก..เก๋ากว่า กระดูกเมืองกรุงดีกว่า เตี้ยหน่อยแต่สู้ยิบตา ต้นๆลำบากนิด ท้ายๆกินนิ่ม ครับพ้ม
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยรองคู่เอก7สี เพชรมงคล ชกกับ เพชรแสนสุขซึ่งมาชกแทนมังกร บูมเด็กเซียน   ผมชอบเพชรแสนสุขถึงมาแทนก็ซ้อมรอรายการตลอด  เพชรแสนสุข โชติบางแสน เป็นมวยจากศรีสะเกษ เป็นมวยบู๊ อาวุธมวยครบเครื่อง อาวุธเด็ดที่พลิกเกมได้ผลคือหมัด ต่อยได้หนักรุนแรงทั้งซ้ายและขวา สมองมวยดี มีความมุ่งมั่นในเกมสูง ชนาดพยัคฆ์อุดรโดนหมัดจนออกอาการ ครบยกแพ้คะแนนไปขาดลอย แม้แต่เกาะเต่าที่หมัดหนักยังโดนเพชรแสนสุขต่อยหงายท้องโดนนับ8มาแล้ว  เกมวันนี้มันส์แน่ เพชรมงคลเป็นมวยชอบแลก ผมดูว่าโดนเพชรแสนสุขต่อยเมา หรือไม่ก็ร่วงได้ เพชรมงคลมีเอก ปัตตานี ค้ำหน้าเสื่อให้  ส่วนเพชรแสนสุขมีเสี่ยโชติ บางแสน การันตี  เอาว่าผมเล่นเพชรแสนสุขครับ ชกได้ลุ้นตลอดเกม ครับผม

ไฟหนาว

..สำหรับมวยคู่แรกศึกมวยดีวิถีไทย เพชรเมืองโอ่ง ชกกับ จักรนารายณ์.. มวยลำหนักทั้งคู่ ว่าแต่ใครจะโดนก่อนเท่านั้น เพชรเมืองโอ่งหมัดซ้ายหนัก ขนาดอภิชัย ส.สมนึก ยังโดนต่อยร่วงมาแล้ว  วันนี้เจอมวยสไตล์เหมือนกัน   ผมวัดดวง เล่นจักรนารายณ์   งัยคู่นี้สายต่ำทำงานแน่นอนครับ

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย   
       ..หนึ่งธรณี และ เอ๊กซ์ซ่า..เล่นไป ได้เงินครับ..

ไฟหนาว

เรตศึกมวยดีวิถีไทย
จักรนารายณ์             10/9
ภูดาว                     74
ท็อปกัน                  53
บินลาดิน                 10/9
มวยไทย7สี
นิวปกรณ์                 10/1
เป็ก                       51
เพชรมงคล               54
เมฆ                       10/9

ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal