เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิีไทย 2มวยปูนเสือ7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้..มีลุ้นแน่  (อ่าน 3115 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      สวัสดีครับFC  วันนี้พวกเรามาลุยหาเงินใช้หน้าตู้กันต่อ มวยตัวไหนผมสืบดูว่าสู้ได้ มันก็ต้องเข้าไว้ก่อน ราคาเป็นต่อยาว ก็ออกตัวบังทุนไว้ สบายกว่ากันเยอะเลย  โดยเฉพาะมวยปูนเสือ ตั้งแต่ผมฟันธงมาไม่เคยผิด วันนี้มองแล้ว..เข้าเป้าอีกแน่  รอเช็คข้อมูลซักครู่ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้..ได้แน่ๆครับลูกเพ่..เตรียมลุยได้เลย
      ..เมาคลีเล็ก เพชรสี่หมื่น..มวยกระบี่ อายุ 16 ปี สูง 165 ซ.ม. มวยซ้าย ดักเตะดักแทงรุนแรง ซ้อมเพชรสี่หมื่น ชกกับ หยกเพชร ศิษย์ผู้ใหญ่คำหล้า มวยเพชรบูรณ์ อายุ 19 ปี สูง 166 ซ.ม. มวยจังหวะฝีมือดี เตะหนักรุนแรง    ผมชอบเมาคลีเล็ก เคยฟันศอกน็อคหยกเพชรมาแล้ว เล่นไปแบบว่าไม่ต้องคิดมาก มาตรฐานค่ายดีกว่าเยอะ แถมระยะนี้เมาคลีเล็กยิ่งชกยิ่งเก่ง รับทรัพย์คู่เปิดหัวค้าบบบบบพ้ม..
      ..สั่งรบ แดงพนมดงรัก(ธ.ไกรเนตร) มวยสุรินทร์ อายุ 19 ปี สูง 175 ซ.ม. ฟิตซ้อมที่ ม.การพลศึกษาสุรินทร์ มวยบู๊กล้าแลกกล้าบวก เตะเข่ารุนแรงทุกลูก ชกกับ เอกบูรพา โอ๋ลูกอู็ มวยสุรินทร์ อายุ 24 ปี สูง 165 ซ.ม. มวยบู๊กล้าแลกกล้าบวก เข่าในแทงได้รุนแรง     ผมฟันธงไปที่สั่งรบ เอาว่าทีเด็ดเลยก็แล้วกัน จัดเป็นของขวัญปีใหม่ 2567..เล่นสายต่ำไปด้วย ผมมองว่าเอกบูรพาโดนฟันศอกหลับคาเวทีครับ

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่2 ศึกมวยดีวิถีไทย..   สั่งรบ อายุ 19   เอกบูรพา อายุ 24  มวยสุรินทร์ทั้งคู่    สั่งรบ อาวุธมวยไทยครบเครื่อง หมัด เท้า เข่า ศอก ออกได้แม่นยำรุนแรง เอกบูรพามวยรุ่นพี่ มีเข่าแทงได้เจ็บเช่นกัน เดิมซ้อมชลบุรี ไฟต์นี้ไปซ้อมที่สุรินทร์   เกมปะทะเดือดแน่ ไฟต์นี้สั่งรบต่อน้ำหนักให้ 2 ป. ไม่มีปัญหา รูปร่างสูงใหญ่ยาวกว่าเยอะ ผมมองว่าวันนี้ศอกของสั่งรบทำงานแน่ ฟันโดนเมื่อไหร่คู่ชกหลับหล่นคาเวที การฟันศอกของสั่งรบฟันได้ทุกท่า รวดเร็ว รุนแรง   ผมจึงมองว่า สั่งรบ..น่าเล่นน่าวัดที่สุดในรายการครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย7สี    2ตัวมวยปูนเสือสืบดูสู้ได้..แบบว่าแน่ๆครับ
      ..โรโบค็อป อ.อู๊ดอุดร..มวยกระบี่ อายุ 19 ปี สูง 166 ซ.ม. มวยซ้ายทั้งแถบ เตะต่อยซ้ายแม่นยำรุนแรง วงในมีขวางแทงสู้ ซ้อมเดชรัตน์   คู่ชก หนึ่งสยาม ส.เดชะพันธ์ มวยตรัง อายุ 17 ปี สูง 165 ซ.ม. มวยซ้ายเตะเช่ารุนแรง ซ้อม ส.เดชะพันธ์  มวยคู่นี้เป็นมวยปูนเสือสายB  คนแพ้ตกรอบ คนชนะไปชกกับผู้แพ้คู่ที่2  เล่นไปที่โรโบค็อป ไฟต์ที่แล้วแพ้น็อคนิติกรมา แต่แปลก ผู้จัดยังให้ชกต่อ ส่วนหนึ่งสยามมาจากตัวสำรองปูนเสือ มองเชิงลึกแล้วหนึ่งสยามเป็นรองมาก พิกัด 112 ป. ยังไม่เคยชก ล่าสุดที่ชกแค่ 102 ป.ก่อนหายไป วันนี้เพิ่มเวตมาถึง 10ป. แรงปะทะสู้โรโบค็อปไม่ได้แน่นอน ซ้ายเจอซ้าย ยังงัยโรโบค็อปก็ได้เปรียบ หน้าเสื่อกินชัดเจน เล่นไปไม่ต้องคิดมากครับ ใส่ไปโรโบค็อป วันนี้จะล้างอาถรรพ์ ที่คู่1ช่อง7สี มุมน้ำเงินชนะมาเกือบ 10 สัปดาห์..ได้..คอยดู
      ..นิติกร สวนน้ำธารคีรี..มวยกระบี่ อายุ 16 ปี สูง 172 ซ.ม. น้องชายวุฒิกร  เป็นมวยขวา บู๊ กล้าแลกกล้าบวก ซ้อมสวนน้ำธารคีรี ตรัง ชกตัดเชือกกับ เพชรตะวัน เพชรจินดา มวยลพบุรี อายุ 17 ปี สูง 176 ซ.ม. ซ้อมเพชรจินดา ลพบุรี เป็นมวยบู๊ เตะเข่ารุนแรงเหมือนกัน คู่นี้คนชนะเข้ารอบ 8 คน ผู้แพ้ไปชกกับคนชนะในคู่แรก คู่นี้เคยชกกันมาหน นิติกรชนะคะแนน   เจอกันใหม่วันนี้ ผมยังชอบนิติกร กระดูกมวยและรูปร่างเป็นรองก็จริง แต่เคยชนะมาแล้ว หัวใจข่มแน่ แถมธาตุมวยและหัวใจ นิติกรก็ดวงโตกว่า เดินเตะเดินแทงเน้นๆ ชนะอีกหน เล่นไปที่นิติกร ต้นๆคู่คี่สูสี  กินกันท้ายๆอีกครั้งครับ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้..แน่ๆครับลูกเพ่
      ..เพชรแซมซั่น จ.ภัทรียา..
      ..เพชรฤทธิ์ นกเขา ก.ม.11..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal