เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิีไทย ศึกมวยไทย7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้  (อ่าน 3561 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      หาเงินหน้าตู้กันต่อ  รอผมเช็คข้อมูลก่อน มวยที่ผมให้ไม่ใช่มวยเด็ดที่แพ้ไม่เป็น แต่มีโอกาสชนะสูง หากคุณไม่ชอบก็ดูการชกประกอบครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้..จัดให้ไปเอาตังค์ครับ ลูกเพ่..
       ..วีไอพี ศิษย์จ่าต้น..มวยขวา 19 ปีสูง 162 ซ.ม. ฟิตซ้อมมิสกวัน ชลบุรี มวยบู๊กล้าแลกกล้าบวก ชกกับ เพชรทองเก้า บ้านไร่มณฑา มวยราชบุรี 16 ปีสูง 164 ซ.ม. มวยจังหวะฝีมือ เตะต่อยซ้ายหนักแรง  คู่นี้เล่นไปที่วีไอพี ถึงแม้ว่าหายไปนานเพราะไปเป็นทหาร แต่ก็ฟิตซ้อมประจำกับนักมวยในค่าย ผมชอบลูกบ้า อึดทน ตัวเล็กกว่า แต่หัวใจดวงโตกว่า เล่นไป ไม่ต้องคิดมากเด๊อ
       ..หลานย่าแก้ว พักยก77..มวยขวา จากบึงกาฬ อายุ 22 ปีสูง 164 ซ.ม. ซ้อมแจ๊กกี้ยิม สกลนคร เตะขาต่อยหมัดรุนแรงทุกเม็ด วงในขวางแทงสู้ ชกกับ สินชัย บอสออนไทม์ มวยสุราษฎร์ธานี อายุ 18 ปีสูง 168 ซ.ม. มวยบู๊กล้าแลกกล้าบวกเช่นกัน   มวยคู่นี้ เล่นหลานย่าแก้ว สบายใจกว่าเสียเปรียบช่วง และสภาพร่างกายก็จริง แต่ความเก๋าส์ กระดูกมวยดีกว่า คู่คี่สูสี แต่ปลายๆหลานย่าแก้วยืนระยะดีกว่า เล่นไปครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย 7 สี   2ตัวสืบดูสู้ได้ แบบว่าเสียวแล้วรับ..ผมจะฟันธงมวยคู่1และ2 มวยเล็กๆพิกัด 102 ป. คนชนะจะได้ชิงแชมป์วิก7สี ครับ
       ..เพชรบัญชา ป.มงคลอินทร์..มวยขวา จากบุรีรัมย์ เตะขวาต่อยขวาแม่นยำรุนแรง ชกกับ เพชรเดชฤทธิ์ นพเดชมวยไทย มวยบุรีรัมย์ ลูกชายของไอ้แข้งด่างนพเดช เป็นมวยเตะต่อยซ้ายหนัก รุนแรงทุกเม็ด คู่นี้มวยบุรีรัมย์ชกกัน  คู่คี่สูสี ทางมวยเพชรเดชฤทธิ์ได้เปรียบแน่   ผมชอบเพชรบัญชา ต้นๆรับแข้งซ้ายเถิดเทิง บดเบียดกันไปทีต่อที ผมเอียงไปทางเพชรบัญชา ยังงัยเพชรเดชฤทธิ์ไฟต์นี้เคี้ยวยาก ปลายๆอาศัยลูกฮึดอึดทน พลิกเกมได้ มีจังหวะออกตัวบังทุนได้ครับ
       ..จีรวัฒน์ ส.ราชภูมิ..มวยขวา จากสุรินทร์ เป็นมวยชกได้ทั้งบู๊และบุ๋น เตะต่อยขวาหนักแม่นรุนแรง มีศอกเป็นอาวุธลับ  ชกกับ มนต์พระราม ศิษย์เพชรฉลูกัณฑ์ มวยกะเหรี่ยง จากราชบุรี ซ้อมเดชรัตน์กับ อ.สุรัตน์ เสียงหล่อ เป็นมวยซ้ายทั้งแถบ เตะซ้ายต่อยซ้ายแม่นยำรุนแรง กล้าแลกกล้าบวก  มวยคู่นี้เคยชกกันมาหนที่ใต้ ผลจีรวัฒน์ชนะคะแนน   เจอใหม่วันนี้ ผมชอบจีรวัฒน์ต่อยกับมวยซ้ายไม่กลัว เสียเปรียบทางมวยและรูปร่างเล็กกว่า แต่พิกัด 102 ป. จีรวัฒน์ได้เปรียบ เกมเดือดอีกคู่ สูสีคู่คี่กันกันยันยก 5  ผมดูว่าสมองมวยจีรวัฒน์เหนือกว่า เอาว่าเล่นไปครับ ได้ออกตัวบังทุนแน่
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก7 สี  รุ่งแสงตะวัน VS ไมเคิลซาวาส   ..เรตเปิดรุ่งแสงตะวันเป็นต่อ เพราะไฟต์ล่าสุดโชว์ฟอร์มไว้สวย ชนะหยก พรัญชัย แบบขาวสะอาด  ส่วนไมเคิลซาวาส หายไปจากจอตู้นานพอสมควร  มวยคู่นี้เคยชกกันมาหนเมื่อปีที่แล้วที่เวทีราชดำเนิน 2ยกแรกรุ่งแสงตะวันเตะซ้ายจนไมเคิลซาวาสแทบลาโรง แต่ยก3 ขณะที่รุ่งแสงตะวันเตะซ้ายเพลินๆ ไมเคิลซาวาสต่อยอัดลำตัวทีเดียว รุ่งแสงตะวันหล่นไปกองกับพื้นแพ้น็อคไปแบบเหลือเชื่อ  เจอใหม่วันนี้ ผมอยากให้รองไปที่ไมเคิลซาวาส ไอ้หรั่งตัวนี้มันเจอมวยไทยกระดูกแข็งๆมาเยอะ ถึงกระดูกเป็นรองรุ่งแสงตะวันหลายเข่งก็จริง แต่ลูกสู้ลูกบู๊มันเหลือหลาย ขนาดโดนเข่ากระทุงจนตัวโก่งตัวงอ มันก็ยืนอยู่ได้ รู้งี้รองไปซิครับ ต้นๆทำใจหน่อยกะแล้วกัน คงโดนตีนซ้ายแทบกระอักเลือดอีก แต่ถ้าโดนหมัดของมันละก้อ มีโอกาสกองออเยาะได้นะ ขอบอก    เอาว่ารองไปครับทั่นรอง นานๆผมจะให้รอง หากมันไม่มีรูสู้ ผมไม่มีทางให้รองแน่

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย  2ตัวใส่ไปเฮอะ
       ..พันศักดิ์ ว.วรรณทวี  เสียดสีดีกว่า
       ..สิงห์ดำ กาแฟโกัส..มวยซ้าย หนักแรง

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
ขอให้ได้ตังค์ใช้ถ้วนหน้าครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรต
มวยดีวิถีไทย
วีไอพี              21
สราวุธ              54
หลานย่าแก้ว       52
เพชรหัวหิน         53
มวยไทย7สี
เพชรบัญชา        เสมอ
คู่234              ใครต่อรอง

:dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal