เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึกจิตรเมืองนน์ วันนี้หาเงินใช้..  (อ่าน 2885 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
    หน้าที่ผมคือหามวยให้คุณเอาไปเล่น หาเงินใช้หน้าตู้ ชอบก็ไปด้วยกัน ไม่ชอบให้ดูการชกประกอบ มวยทุกคู่เล่นแล้วออกตัวบังทุนด้วยนะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้
       ..ไฟพยัคฆ์ ต.แย้มสวน..วันนี้ชิงแชมป์ 105 ป.เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย กับ ซุปเปอร์แบงค์ จอลลี่ยิม ระดับแชมป์ภาคใต้   เก่งทั้งคู่ เคยชกกันมา 3 ครั้ง ผลัดชนะแพ้คนละครั้ง เสมอ 1 ครั้ง   ผมชอบไฟพยัคฆ์ เหลี่ยมเข่าและความแข็งแรงดีกว่า ได้หน้าเสื่อนิดๆ เพราะลูกพี่เป็นโปรโมเตอร์ศึกนี้  คู่คี่สูสีมาก เข้าไฟพยัคฆ์ พอราคาดีๆก็ออกตัวบังทุน
       ..พันเอก พีเคแสนชัยมวยไทยยิม..ชกกับ เพชรมรกต ร.ร.กิฬากรุงเทพ (ลูกชายของนกกระจิบ ศิษย์พ่อแอ็ด) เคยชกกันมาแบบสูสีมาก ครบยกเจี๊ยวจ๊าว กรรมการชูมือพันเอกไปแบบเซียนมวยคาใจ   เจอใหม่วันนี้ ผมชอบพันเอก คราวนี้ฟิตซ้อมดีมาก คงได้รับการชูมืออีกหน  อย่าลืมออกตัวบังทุนนะครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์
      ..บิ๊กบูม เสี่ยต้อมเกาะล้าน..
       ..ซ้ายนคร นายกหนุ่มศาลายา..
       ..ภูดาว ลูกสวนออโต้อาร์วัน..
       ..นิเชาว์ ว.วิริยกุล....
เล่นไปครับ

ไฟหนาว

ฟันธงไว้ 6 ตัว เข้าเป้า 5  ผมก็ว่าโอเค คงได้เงินใช้กันนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal