เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิีไทย 2มวยปูนเสือ7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้..มีลุ้นแน่  (อ่าน 4174 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
     หามวยให้คุณเล่นเอาเงินหน้าตู้ คือหน้าที่ผม ชอบก็ไปด้วยกัน ไม่ชอบดูการชกประกอบ เล่นแล้วต้องออกตัวบังทุน เตือนแล้วนะ   วันนี้ทีเด็ด มวยปูนเสือ 2 คู่ คนชนะเข้ารอบ 8 คน คนแพ้ม้วนเสื่อกลับบ้าน ผมมั่นใจว่า เล่นมวยที่ผมฟันธงให้ ได้เงินชัวร์  รอแป๊บนะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้ ..แบบว่ามีลุ้นตลอด..
       ..ปืน มิสกวัน ..มวยชลบุรี อายุ 23 ปี สูง 166 ซ.ม.มวยจังหวะฝีมือดี ดักเตะดักแทงแม่นยำรุนแรง  ชกกับ เพชรขุนศึก ส.ประวัติเมือง มวยบุรีรัมย์ อายุ 28 ปปี สูง 160 ซ.ม. มวยบู๊เตะขาต่อยหมัดหนักหน่วงรุนแรง ฟิตซ้อมที่กำแพงเพชร ผมชอบปืน อาวุธมวยหนักแรงทุกดอก
       ..เพชรมหาโชค จิตรเมืองนนท์..มวยโคราช อายุ 17 ปี สูง 173 ซ.ม. มวยบู๊ กล้าแลกกล้าบวก  เตะเข่ารุนแรง ชกกับ เพชรสี่คิ้ว ก.กัมปนาท มวยโคราช อายุ 22 ปี สูง 173 ซ.ม. เป็นมวยซ้าย เตะต่อยซ้าย แม่นยำ คู่นี้เคยชกกันมาเมื่อปีที่แล้ว ผลเพชรสี่คิ้วชนะคะแนน   เจอใหม่วันนี้ ผมชอบเพชรมหาโชค สภาพร่างกายสดกว่า ฟิตซ้อมอยู่กับคนจัด วันนี้แก้มือได้ ยังงัยก็บังตีนซ้ายดีๆ เพราะชกกันครั้งก่อนเพชรมหาโชคเดินเข้ารับตีนซ้ายตลอดเกม คู่นี้ต้นๆเคี้ยวยาก เอาว่าเพชรมหาโชคปลายดีกว่าแน่ครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทย7สี   2คู่มวยปูนเสือวันนี้ คนชนะเข้ารอบ 8 คน คนแพ้ตกรอบ    2ตัวสืบดูสู้ได้..ชนะแน่ได้เข้ารอบ 8 คน วัดไป..
       ..โชคพิชิต โชติบางแสน..มวยเพชรบูรณ์ อายุ 17 ปี สูง 170 ซ.ม. มวยบู๊ เตะเข่ารุนแรงแม่นยำ ชกตัดเชือกกับ เพชรเมืองเหนือ ส.ยิ่งเจริญการช่าง มวยแม่ฮ่องสอน อายุ 21 ปี สูง 168 ซ.ม. ประเภทเตะขาต่อยหมัดรุนแรง อาวุธอื่นไม่มี  คู่นี้เล่นไปที่โชคพิชิต แบบว่าไม่ต้องคิดมาก แค่ต่อให้ติดก็พอ
       ..ฉลามเงิน สิงห์มาวิน..มวยสงขลา อายุ 18 ปี สูง 170 ซ.ม. มวยซ้าย เตะเข่ารุนแรง ฟิตซ้อมสิงห์มาวิน ชกตัดเชือกกับ โรเล็กซ์ ว.ปัญญาไวย์ มวยร้อยเอ็ด  อายุ 22 ปี สูง 166 ซ.ม. มวยเข่าเก๋าเกม ซ้อม ว.ปัญญาไวย์ ที่ร้อยเอ็ด ไฟต์ล่าสุดแพ้เละเทะแบบเจ็บตัว ได้เข้ามาชกเพราะชนะบาย   เล่นไปที่ฉลามเงิน กระดูกเป็นรองอย่างเดียว นอกนั้นได้เปรียบทุกอย่าง ทั้งหน้าเสื่อ ตัวเงิน ใส่ไปไม่ต้องคิดเยอะ ปวดหัวเปล่าๆ ต่อติด จิบกาแฟรอรับตังค์ได้เลย

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย
         ..ฮาดีส   และ  ราชัน..เล่นไปได้เงินครับ

ขอให้เฮงๆๆๆๆๆๆค้าบพ้ม......

ไฟหนาว

ฟันธงมวยไป 6 ตัว เข้าเป้า 5 ถือว่าสอบผ่านนะ  ใครเล่นตามได้เงินชัวร์ สัปดาห์หน้าติดตามกันต่อ   คุณได้เงิน ผมก็ได้เงินเช่นกันครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

รอดู มวยปูนเสือ2คู่ อาทิตย์ที่จะถึงนี้ เป็นการชกตัดเชือกกัน คนชนะเข้ารอบ 8 คน คนแพ้ตกรอบทันที ผมจะฟันธงใคร ต้องติดตามละครับ FC
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal