เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกมวยดีวิีไทย 2มวยปูนเสือ7สี และศึกท่อน้ำไทย วันนี้..มีลุ้นแน่  (อ่าน 3984 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      เจอกันอีกแล้ว ผมรู้นะว่าคุณชอบเข้ามาดูมวยที่ผมฟันธงให้ไปเล่นหน้าตู้  ถูกบ้างผิดบ้าง  แต่คุณก็คงได้คำตอบว่า เล่นตามผมได้เงินมากกว่าเสีย..แม่นบ่   อย่าคิดอะไรมากครับ มวยมีชนะมีแพ้ ที่สำคัญมันพลิกล็อคประจำ  ผมถึงบอกเสมอว่า อย่าลืมออกตัวบังทุน   มวยปูนเสือ7สี 2คู่วันนี้ คนชนะเข้ารอบ 8 คน คนแพ้กลับบ้าน มาดูกันว่า ผมจะให้เล่นใคร  งั้นรอผมเช็คข้อมูลนักมวยซักครู่นะ รับรองว่าไม่นาน..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยดีวิถีไทย    2ตัวสืบดูสู้ได้  ..แบบมีเสียวโว้ย..
      ..สั่งรบ แดงพนมดงรัก (ธ.ไกรเนตร)..สูงยาวเข่าดี ชกกับ เพชรวานร เจ.เอส.พี ประเภทเตะซ้ายต่อยซ้ายรุนแรง ซ้อม ว.วังพรม ล่าสุดเตะซ้ายใส่คู่ชกแพ้น็อกไปแบบง่ายดาย เรตน่าจะเปิดเพชรวานรเป็นต่อ    ผมออกรองสั่งรบ บังแข้งซ้ายดีๆ ประกบในแทงเข่าเนื้อๆเน้นๆ พลิกเกมได้ สั่งรบมีศอกอันตราย รองไป ราคามาก็ออกตัวซะ
        ..ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์..สูงยาวเข่าแหลม ชกกับ ไผ่แดง ไลออนส์55 เตะขาต่อยหมัดรุนแรง ไฟต์ล่าสุดต่อยหมัดยกสุดท้ายคู่ชกเมา พลิกชนะมา  ผมชอบดวงสมพงษ์เคยเตะชนะไผ่แดงมาแล้ว เจอใหม่วันนี้ต้องเล่นดวงสมพงษ์ ได้เปรียบหน้าเสื่อสิ่งแวดล้อมครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยไทย7สี       มวยปูนเสือ2คู่ คนชนะเข้ารอบ 8 คน คนแพ้ตกรอบ    2ตัวสืบดูสู้ได้ตามมุมมองของผม
         ..นิวปกรณ์ ส.โชคมีชัย..มองมุมไหนก็เหนือกว่ายอดนที ผดุงมวยไทย เล่นไปเฮอะพลิกยาก ต่อแพงหน่อยก็ต้องต่อ
         ..หนึ่งสยาม ส.เดชะพันธ์..ม้ามืดที่น่าจับตา มวยบู๊สู้ยันป้าย เตี้ยกว่าคู่ชกก็จริง แต่สภาพการฟิตซ้อมได้เปรียบชัดเจน ค่าย ส.เดชะพันธ์ล่าสุดได้รับรางวัลค่ายมวยยอดเยี่ยมแห่งปีของช่อง7สี ตรงนี้คือกำลังใจของนักมวยละ  คู่ชก เพชรตะวัน เพชรจินดา ได้เปรียบรูปร่างยาวใหญ่ กระดูกมวยดีกว่าเยอะ แต่การฟิตซ้อมเสียเปรียบ คู่ปล้ำมีน้อย แถมจิตใจก็ไม่เต็มร้อย เอาว่าเข้าหนึ่งสยามไปก่อนราคาดีก็ออกตัวบังทุนเลย คู่นี้มีโอกาสพลิกสูง  เพราะหนึ่งสยามเล็กกว่าเพชรตะวันครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรตมวยไทย7สี ขณะนี้
นิวปกรณ์                  52
หนึ่งสยาม                 54
เด่นพยัคฆ์/วันวิเศษ      คตร
เพชร                      52

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เรต ศึกมวยดีวิถีไทย ขณะนี้
แป๊บซี่                   11/8
คู่2                       คตร
เพชรวานร               54
ดวงสมพงษ์             21

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ศึกท่อน้ำไทย   2ตัวสืบดูสู้ได้
        ..เพชรเก้าล้าน สิงห์มาวิน...หน้าเสื่อแช็งโป๊ก
        ..สมิงแดง ว.จักรวุฒิ..เคยชนะมาแล้ว  วันนี้แชมป์ชัวร์..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal