เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อีที VS ฉัตรชัยน้อย ...หลังชนฝาทั้งคู่ ใครแพ้ตกรอบ คู่ 1 ช่อง 3  (อ่าน 4459 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ในมวยรอบยิบซัมยิบร็อคไฟต์แรกแพ้มาทั้งคู่ครับ     อีทีแพ้หนึ่งเทพขาด ฉัตรชัยน้อยก็แพ้พนมรุ้งเล็กขาดลอยท้ายๆ       ชกกันเสาร์นี้ต้องซัดกันเต็มพิกัดกดดันทั้งคู่     ฉัตรชัยน้อยกดดันมากกว่าเพราะเกรดมวย  ชื่อเสียงการผ่านมวยดีกว่าอีทีเป็นเข่ง    แพ้เด็กอีก..ไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ไหน     ส่วนตัวผม..ผมชอบฉัตรชัยน้อยครับสภาพเป็นรอง   อีทีสูงยาวใหญ่กว่าเห็นๆ      แต่ผมว่าไอคิวบูรพาไม่แพ้ดีกว่า      ดักเตะดักแทง วงในมีเหลี่ยมสู้... อีทีบี้ไม่ติดเสร็จแน่....ท่านคิดยังงัยเชิญแสดงความคิดเห็นตามสบายครับ     เพื่อประโยชน์ในการตัดสินใจของแฟนเวป..

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
อีทีครับ....[/size]ตกรอบ[/size]

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
ชอบใหญ่ฉัตรชัยน้อย ชอบขาเล็ก อีที

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่านครับที่มอบมิตรภาพอันดีงามให้ผม    หวังว่าคงได้แลกเปลี่ยนข้อมูลดีๆเพื่อนำไปประกอบการตัดสินใจหน้าตู้ต่อไปนะครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
อีทีบังช้ายให้อยู่แล้วถีบนำ  จับตีๆๆๆ  ฉัตรชัยน้อยหมดไปเฉย  ๆๆๆห้นารองครับท่าน

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ฉัตรชัยน้อยกระดูกดีก่วาเยอะ แต่เจอตัวใหญ่เดินบดเดินบี้หมด ยก4-5 ขาใหญ่ชอบ พลิก

ไฟหนาว

น้ำหนักดีทั้งคู่ครับ       คู่นี้ดูเกมบนเวทีด้วย   หากอีทีเดินช้าน่าจะเข้าร่องแข้งของฉัตรชัยน้อย  อีทีมวยตัวใหญ่ขาใหญ่ชอบ    แต่ถ้าเดินรับอาวุธอย่างเดียวก็ดันไม่ไหว      ผมเองคิดว่าฉัตรชัยน้อยพลิ้วเอาตัวรอดได้เพราะไอคิว         หากเป็นรองอีที..ก็น่ารองฉัตรชัยน้อยครับ      ช่อง  3  มวยพลิกเป็นว่าเล่น   ต้องฟังเสียงเชียร์ ดูสิ่งแวดล้อมในเวทีด้วย   ขอให้โชคดีครับ

sai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอเด็ดๆหน่อยดิ 8)

วิชิต

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
อรัญชัย ***ยาวๆๆๆๆๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal