เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยและคู่มวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็ง รอบเย็นวันนี้ครับ  (อ่าน 2632 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรีพร้อมคู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  อ๊อดน้อย  สิงห์มนัสศักดิ์   103.5 ขาด2.5  นอกในใช้ได้ถึงจะมาน้ำหนักขาดกระดูกดีกว่า

จะชนะ      จีระเดช  ส. รัชดายิม   106

(2)    น้องมาย  วอกอสุโขทัย  114-2   จะแพ้

เพชรยอดหญิง  อ.สุพจน์ 110 ขาด 2  เขาในใจสู้ คู่ชกไม่เคยเห็นชกมาก่อน

(3) เทิดเกียรติ  โรงเรียนกีฬาเทพสุรินทร์   105 ต่อ 2 ปอด์น  เก๋าเกมกระดูกแข็งโบ๊ก

น่าต่อเป็นทีเด็ด     จะชนะ     เพชรไชโย   ขนมต้ม  109-2

(4) น้องตุ้ม  ส.เพชรไมตรี  118      จะแพ้

กุหลาบ  ป.ปรีชายิม  119-1 เชิงชกฝีมือดี

(5)  แก่นแก้ว   ศิษย์ทรายทอง 143          จะแพ้ 

ฮากุระ  ภพพีระธรรม 143  ความเชื่อถือชื่อค่ายดีกว่า

(6)  รุ่งกัลยา   ลูกเจ้าแม่ลำเพย  111-1     มวยใหม่ด้วยกัน   จะชนะ

ยอดพิมาย   ตุ๊กอีสานรสแซ่บ 108  ต่อ 2 ปอด์น

(7)  แก้วฟ้า หรือเทียนขาว  ท.แสงเทียนน้อย 121-1   ซ้อมดีตั้งใจมาแจ้งเกิด      จะชนะ

เดชฤทธิ์   สุระนารียิม 121

(8) ชนะชัย   30  จะชนะ    รุ่งสิงห์  ศิษย์ฟ้าสีทอง

มวยเด็ดมวยชอบ  มองไปที่     

เทิดเกียรติ   โรงเรียนกีฬาเทพสุรินทร์   

แก้วฟ้าหรือเทียนขาว  ท.แสงเทียนน้อย

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3   4   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่      5    6    7    8    สลับ

ราคา        สีเขียวถูก    สีขาวแพง   สีแดงขาด 

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

หมูหนาม_101

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
-ขอบคุณมากครับ  ขอให้รวยๆๆ สมกับน้ำใจอันงามครับ-

pongthai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากพี่
แฟนคลั๊บพี่คนหนึ่ง
ครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ :D :D

เฒ่าด่านเกวียน

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากมายครับ...คนหนึ่งที่ติดตามผลงานท่านตลอดครับ...

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
   ขอบคุณครับ   พี่อัศว ิน

ball23

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากๆครับ

มวยรองบ่อน

• มวยใหม่
  • **
ผมสมาชิกใหม่  ขอบคุณมากครับ  เพราะผมก็ได้ช่อง เซ็ปเปอร์ เช็งมาเยอะ เหมือนกัน

เพราะข้อ มูล จากท่าน นี้ ล่ะ   

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal