เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เอก 7 สีอาทิตย์นี้เล่นง่าย....  (อ่าน 4945 ครั้ง)

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
คู่เอก 7 สีอาทิตย์นี้เล่นง่าย....
« เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 13:29 »
ไม่ต้องคิดมากเลยครับมวยคู่นี้..ยอดบัวงาม..จอมเตะก้านคอช่อง7
จะเตะคู่ต่อสู้ชัก..แบบไม่ครบชก..เพราะคู่ชก..ยอดสยาม..
ออกแข้งซ้ายเมื่อไหร่..แขนซ้ายตกทุกที..วันก่อนเกือบโดน..
หาญนทีเตะชักซะแล้ว..นั้นหากเป็นแข้งของ ยอดบัวงาม..
ไม่รอดชัวร์..จัดหนักไปเลยครับ ต่อแพงก็ต้องต่อ....

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
Re: คู่เอก 7 สีอาทิตย์นี้เล่นง่าย....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 14:44 »
ท่านอ๊อด...ครับ ผมว่าคู่นี้แหละครับที่ต้องคิดครับ ยอดสยาม ก้อเตะก้านคอเป็นเหมือนกันนะครับ เตะก้านคอขุมทรัพย์ มาแล้วครับ คงต้องดูกันที่ร่างกายครับ ว่าใครได้เปรียบ และ ใครหนักกว่าใคร และหากชกกันครบ 5 ยก ใครจะแผ่วก่อนครับ เป็นคู่เอกที่ถูกคู่ครับ (เป็นความคิดเห็น ไม่ได้สวนนะครับ)

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
Re: คู่เอก 7 สีอาทิตย์นี้เล่นง่าย....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 15:24 »
ขอบคุณความคิดเห็นของ..คนใต้ฟ้า..ครับ
คู่นี้ถ้าต่อยกันครบยกคงดูเกมบนเวทีประกอบ..
แต่ที่ผมวิเคราะห์ว่าไม่ครบยก เพราะว่า....
ยอดสยาม..มีจุดอ่อนมากไปหน่อย..ทุกครั้งที่ยอดสยามเตะซ้าย..
แขนซ้ายก็ตกทุกครั้ง..และก็เข้าทางแข้งขวาของยอดบัวงามเป๊ะๆ
แค่แขนซ้ายตกครั้งสองครั้งก็เสียวแล้ว..นี่เล่นตกทุกครั้งที่เตะซ้าย..
คุณใต้ฟ้าลองนึกภาพดูสิครับ..ว่าอารัยจะเกิดขึ้น คู่นี้ยอดสยามมวยซ้าย..
ยอดบัวงามมวยขวา..นะครับ

มวยมุ้ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 15:44 »
ขอบคุณท่านทั้งสองมากครับที่ให้ทรรศนะคู่นี้

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 15:53 »
มุมมองของท่านอ๊อดดาวเทียมกับผมตรงกันครับ    ยอดบัวงามช่วงนี้ฟอร์มฮ็อดฮิตติดตาเซียน   โอกาสที่ยอดสยามจะโดนก้านคอซิครับสูงจริงๆ      ยอดบัวงามไม่ประมาทอย่างเดียว  win  แน่นอน

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 16:28 »
วิเคราะห์ก่อนเกมดีมากๆคับ
แต่วันชกจริง......ผีมันเยอะ
ละคร....อย่าหลงเว
เล่นมวยแพ้ให้ได้ตัง.......ตังมันหายากคับ555555555
สืบก่อนปล่อยตัวดีที่สุด

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 18:33 »
ไม่ง่ายนะครับเพราะมุมมองผมมองว่ายอดสยาม3ไฟต์หลังผ่านมวยเบอร์ใหญ่กว่าหุ่นหนากว่าถ้าไม่แลกแข้งตามยอดบัวงามอะไรจะเกิดขึ้น แต่คู่นี้สนุกแน่นอนครับ

พันเทวดา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
หลายๆ ท่านอาจมองว่าไฟต์นี้ยอดสยามโดยก้านคอแน่นอน ผมก็คิดเช่นนั้นเหมือนกัน หากยอดสยามต่อยทรงเดิม แต่ถ้ายอดสยามแก้เกมส์ด้วยการ ใส่หมวกกันนอ็ก ประกบใน กดเข่ายัดใส้ แล้วพลิดเหลี่ยม รับรองโอกาสชนะจะเป็นของยอดสยามมากกว่า ไม่ต้องแลกแข้งวงนอกเพราะเป็นเกมส์ถนัดของยอดบัวงาม

kim555

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 13:00 »
ยอดสยามทรงมวยไม่นิ่ง เข้ามวยหลวมไม่ค่อยรัดกุม ที่สำคัญ นน.จะเป็นตัวแปร 130 ป. ดูว่าบีบ
ยอดสยามพอสมควร หนึ่งความคิดครับ

คนป่า

• ชอบกด Like + 68
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 13:13 »
กระแสแบบนี้ ขอให้มีตลอดไปจนถึงก่อนปล่อยตัวครับ
ชอบนักแล  ช้อนกุ้ง ช้อนปลา

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 20:45 »
ชกกันจริงมองว่ายอดบัวงามดีกว่านิดๆ..ถึงวันชกขอความเห็นจากท่านคนป่าด้วยนะครับ..

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 14:55 »
สามยกแรกไม่หล่นแล้วจะเกิดอะไรขึ้น น่าคิด

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 13:42 »
ขอขอบคุณทุกท่าน สำหรับข้อมูลต่างมุมมองของแต่ละท่านล้วนเป็นประโยชน์แก่พวกเราทุกคนครับ ยอดบัวงามเตะก้านคอน็อคยก3มา4ครั้งติดต่อกันครับ ผมคิดว่าทางทีมงานของยอดสยามก้อคงเตรียมแก้ทางมาอย่างดีนะครับ ยังงัย ๆ คู่นี้ทั้งเสียวทั้งมันส์แน่ ๆ ครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal