เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วมวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์ที่20มกราคม 55  (อ่าน 3926 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาที่มวยรอบปูนเสือกันก่อน(คู่1และคู่2)
1.ยอดภพ อิมิเน้นแอร์ มวยจากอุดร เจอกับ
 เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร กระดูกมวยสูสีคู่นี้หนักเจอหนัก แต่เพชรน้ำงาม รูปร่างน่าจะสูงกว่า อาวุธหนักแรงทุกลูก  3ไฟล์ล่าสุดชนะน็อครวด ยอดภพหมัดหนักก้อจริงแต่ปลายๆมักมีแผ่วให้เห็นเสมอ คู่นี้ชอบเพชรน้ำงาม ช่วงนี้กำลังได้ใจ คู่นี้น่าจะมีนับมีน็อค               จัดไปที่**เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร **
-----------------------------------------------------------------------------------------------
2.สิงห์พรชัย มวยจากสุราษฏร์ เจอกับ
 ศักดิ์ชัยน้อย กระดูกมวยคู่นี้ห่างกันเยอะศักดิ์ชัยน้อยระดับแชมป์ภาคใต้ สิงห์พรชัย ชกคราวที่แล้วกับเจ้ามณีแดง เฮ้ยมณีเจ็ดแสง ไม่มีอะไรเด็ดๆให้เห็นเลยมีแค่เรี่ยวแรงเท่านั้นที่ดีกว่าในวันนั้น ...
ส่วนศักดิ์ชัยน้อย ทุกท่านคงได้เห็นแล้วหนักแรงทุกลูก มีศอกที่คมกริบหวังผลได้เลยคู่นี้ถ้าศักดิ์ชัยน้อย มาเต็มสูบน่าจะมีนับมีน็อคอีกคู่ จัดไปที่

**ศักดิ์ชัยน้อย **
-----------------------------------------------------------------------------------------------
รองคู่เอก ขงเบ้ง (ก.ร่มศรีทอง)ม.รัตนบัณฑิตมวยจากนครศรี เจอกับ
         เพชรมงคล ท.เทพสุทิน หรือชื่อเดิมคือ นิลมงคล แก่นนรสิงห์ อดีตยอดมวยดังจากขอนแก่น
ขงเบ้ง มวยจังหวะเตะต่อยเข่าในเหนียวแน่นเดินตลอด5ยก ส่วนเพชรมงคล ท.เทพสุทิน มวยเก๋าเกมส์
จังหวะฝีมือเหลี่ยมเชิงดีเจ้าเล่ห์ ยก1-2นำไปก่อนแน่ๆ...ขงเบ้งต้องบี้ให้ติดชนิดหายใจรดต้นคอไม่งั้นหลงเหลี่ยมแน่ๆแต่ยังชอบขงเบ้งมากกว่ามองว่าเพชรมงคล น่าจะมียุบให้เห็นท้ายๆ จัดไปที่

**ขงเบ้ง (ก.ร่มศรีทอง)ม.รัตนบัณฑิต**-----------------------------------------------------------------------------------------------
คู่เอก ยอดบัวงาม เจอกับ ยอดสยาม    มวยคู่นี้จัดได้ถูกใจมากๆฟอร์มกำลังสดทั้งคู่
     มาแล้วอาทิตย์นี้ ใคร!!!!!คือจอมเตะก้านคอตัวจริง จับตาดูดีๆอย่ากระพริบตา
ยอดบัวงาม นักชกจากสุราษฏร์ 3ฟอร์มหลังสะกดคำว่าแพ้ไม่เป็น(น็อคยก3มารวด)เป็นมวยที่ชกได้ทั้ง2การ์ด จังหวะฝีมือเตะต่อยคล่อง
ยอดสยาม   มวยจาก บ้านกรวดบุรีรัมย์ จังหวะเตะซ้ายต่อยซ้ายหนักหน่วงเช่นกัน แต่ดูว่าช้ากว่า เตะซ้ายการ์ดมักตกให้เห็นเสมอ อาจเข้าทางของยอดบัวงาม ได้ พูดถึงกระดูกมวยยอดสยาม น่าจะเหลื่อมนิ
ดๆ คู่นี้เป็นอีกคู่ครับทีหลายๆคนรวมทั้งผมด้วยคิดว่าไม่น่าจะครบยกอีกคู่หนึ่ง คู่นี้ชอบมวยหนุ่มสดมากกว่าครับ จัดไปที่

**ยอดบัวงาม**

ทั้งหมดคือการวิเคราะห์ส่วนตัวนะครับ ผิดถูกคิดว่าคงไม่ว่ากัน แต่อาทิตย์นี้ผมเล่นตามนี้ครับ

หมายเหตุ ผมเล่นไม่เยอะครับ .....ไม่มีตังส์(ลูก3เมีย4...อิอิ)

อาทิตย์นี้เจอกันครับผม ขอให้ทุกท่านโชคดี มีเงินใช้

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
Re: มาแล้วมวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์ที่20มกราคม 55
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 17:00 »
ขอบคุณมากครับท่านสำหรับข้อมูลดี ๆครับ

wanchai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
Re: มาแล้วมวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์ที่20มกราคม 55
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 17:41 »
หวัดดี..ครับท่าน สนทะเล ข้อมูลเยี่ยมมาก วันอาทิตย์ช่วยวิเคราะห์น้ำหนักด้วยครับ ขอบคุณตับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 17:54 »
ยอดเยี่ยมครับท่านสนทะเล   ตรงใจผมมากที่สุด

http://][/img]

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 16:05 »
คู่ที่3 รองคู่เอก ข้งเบ้ง แจ้งถอนไปแล้วครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal