เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสือบินหวังเตะแก้วกล้าให้ร้องโอ้วว..โชว์นายหัวโกเกียรติ เสาร์นี้ที่ช่อง 3 !!  (อ่าน 4171 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img] http://][/img]
มวยรอบยิบซัมยิบร็อคเสาร์นี้    แก้วกล้า   แก้วสัมฤทธิ์   VS  เสือบิน   เกียรติเจริญชัย    แก้วกล้าน่าจะตกรอบแล้วเพราะชก  2  ครั้งแพ้รวด      ขณะที่เสือบินชก  2  ครั้งชนะ  1  แพ้  1   ครั้งแรกชนะวิสันต์เล็ก   ซีทรานคัพเวอร์รี่   ครั้งที่  2  แพ้เก่งสยาม    ส.จ.มนตรี  ยังมีโอกาสได้ลุยต่อถ้าชนะแก้วกล้า    เสือบินซ้อมเยี่ยมครับเพราะข่าวว่าโกเกียรติลงทุนเฝ้าดูเสือบินซ้อมทุกวัน  พร้อมเตรียมอัดฉีดเต็มที่หากเสือบินชนะไฟต์นี้       ส่วนตัวผม..ผมชอบเสือบินครับ..น้ำเลี้ยงดี..ฝีมือดี.กำลังใจดีเยี่ยมเพราะเพื่อนร่วมค่ายคือเสือเทพโชว์ฟอร์มเจ๋ง...แก้วกล้าหน้าเสื่อแข็ง  เซียนอุ้มเพราะชื่อค่ายการันตี    แต่ถ้านักมวยชกไม่เข้าตาก็ไม่มีความหมาย     เซียนใหญ่จ้องกินโกเกียรติ   ไฟต์นี้ผมมองว่าน่าจะถูกโกเกียรติกินซะมากกว่า  ท่านทั้งหลายคิดยังงัยเชิญครับ...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
จัดไปตามนั้นครับท่าน

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
เสือบิน...ซ้อมดี น้ำเลี้ยงไม่ต้องห่วง มวยในค่ายทุกตัวหากชนะค่าตัว+อัดฉีด รับเต็มๆ

หลังชั่งว่ากันอีกที....   

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เสือบิน   เกียรติเจริญชัย ได้เปรียบเพราะหวังลุ้นเข้ารอบแต่แก้วกล้าท่าทางจะหมดสิทธิ์ลุ้นแล้ว เพราะแพ้มารวด ขอเพียงซ้อมมา60-70เปอร์เซ็นต์ก็โอเคแล้ว

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
กรรมการบอกโอเคครับผ่านครับ  555555

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ตามกันน้องมันมีหวังเข้ารอบน่าสู้เต็มที่เพื่อนาย

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
น้ำหนักเมื่อเช้าแก้วกล้า  ลด    1.4  ปอนด์      เสือบิน ลด   .6  ปอนด์      ส่วนตัวผมชอบเสือบินครับ     แข็งแกร่ง ขยันออกอาวุธ  กำลังใจดีเยี่ยม    ดูแล้วเสือบินน่าจะได้รับการชูมือ   ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal