เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 5247 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่   1  3  4   5     เปิดแดง  ปิดน้ำ       คู่   2   สลับ

ราคา               หู   หัว  คาง   ไหล่

ช่อง 11  วิถีไทย

คู่   1   ขาวแดง     ส้มน้ำเงิน     คู่    2   3   4    5   สลับ

ราคา    ลาย   ตั้ง    นอน    แกว่ง

ช่อง TGN

คู่    1    3    4    5       ไม่ ถือกระดาษแดง     ถือกระดาษน้ำเงิน     คู่    2    สลับ

ราคา     หู     หัว   คาง   ไหล่

ซิก อู๋

ช่อง 3 

คู่    1    4   5    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน 

คู่      2   3    สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่อง 11 วิถ๊ไทย

คู่      1    2   3   เขียวแดง    ชมพูน้ำเงิน

คู่      4    5    สลับ

ราคา     ตรงถูก      ขวางแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1    2     ปิดแดง      เปิดน้ำเงิน 

คู่    3    4    5  สลับ 

ราคา   ซ้ายแพง    ขวาขาด

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3 

คู่    1   2   เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน

คู่         3    4   5   สลับ

ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด   

ช่อง  11

คู่    1   4   5    ปิดแดง      เปิดน้ำเงิน

คู่    2   3    สลับ

ราคา     สีเขียวแพง    สีแดงขาด

ช่อง TGN

คู่   1    5     ปิดเสื้อเป็นแดง   เปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน   

คู่   2   3   4   สลับ

ราคา    ซ้ายแพง    ขวาขาด

มวยชอบ

ช่อง 3     อังกอร์   และ   วัชระเล็ก

ช่อง 11 วิถีไทย    ศรชัย   และ   เพชรผาแต้ม

ช่อง TGN       สมิงเดช

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

โชคดีครับ

sai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบพระคุณมาก

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
           ขอบคุณครับ พี่อัศวิน

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
ขอบพระคุณมากๆครับ

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับท่าน

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบพระคุณมากๆครับ :D

เขยเกินร้อย

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆครับ 8

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal